Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 116
    .:: Bronze Member ::.
    Trích dẫn Gửi bởi TINLE802
    hihi...cái của em hơn mấy bác chỉ là hạt cát thôi, hihi....
    bác Tín khiêm tốn quá, khâm phục. nhiều khi tạt lon chưa chắc bác Tín đã thua nha

Tín cho hỏi đây là kiểu giao banh gì? Có phải cú serve thứ 5 không vây?

Đây nữa...

cái này là tuyệt chiêu hay còn gọi là chiêu cuối bác ah

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    tưởng gì chiêu này em chơi hoài các bác à.... vui lắm....

đánh xong .....thằng bên kia lưới nhìn mình như muốn ăn tươi nuốt sống luôn vậy đó....khiếp lắm....<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    bửa nào Tín nhìn kĩ rồi sẽ nói cho núi nghe nha. chỉ biết là Núi có một cú giao banh uy lực nhất viettennis mà thôi

Administrator
    cái này là tuyệt chiêu hay còn gọi là chiêu cuối bác ah
    tưởng gì chiêu này em chơi hoài các bác à.... vui lắm....

đánh xong .....thằng bên kia lưới nhìn mình như muốn ăn tươi nuốt sống luôn vậy đó....khiếp lắm....
    --- Bài viết bổ sung ---
    mà bác tín nè .... cho em hỏi ngu 1 tí.... cái kỉu em giao bóng thế gọi là kỉu gì....

em thì chả rõ mấy cái vụ kỷ thuật đâu... chỉ biết quăng trái banh lên qua đầu và nhằm cái mặt bác bên kia lưới.... cứ thế mà phang thoi....

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    cái kỉu em giao bóng thế gọi là kỉu gì....

em thì chả rõ mấy cái vụ kỷ thuật đâu... chỉ biết quăng trái banh lên qua đầu và nhằm cái mặt bác bên kia lưới.... cứ thế mà phang thoi....
    Kiểu của chú là Slice kèm 1 chút Tosppin, hehe ... kiểu này rất dễ trị, bóng nhanh nhưng đơn giản, hahaha

Hôm nay luyện cú giao kick serve không được nên chán, em thử giao banh thế này: khi mặt vợt tiếp xúc với banh thì giống như flat serve nhưng sẹt vợt đi theo hướng từ 3h sang hướng 9h và banh chạm sân bên kia thì đi về hướng bên trái của đối thủ.

Xin hỏi bác TinLe, cú giao này có được phân loại không?

cái này là cảm giác của bác, nếu gặp Tín bác thử biểu diễn để Tín xem vài đường. Tín sẽ có câu trả lời nhé.

làm sao để ser yếu mà vẫn ăn ace khi đứng đối đầu với trình ngang tinle nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi nhk2007
    Hôm nay luyện cú giao kick serve không được nên chán, em thử giao banh thế này: khi mặt vợt tiếp xúc với banh thì giống như flat serve nhưng sẹt vợt đi theo hướng từ 3h sang hướng 9h và banh chạm sân bên kia thì đi về hướng bên trái của đối thủ.

Xin hỏi bác TinLe, cú giao này có được phân loại không?
    Chà,

Em nghĩ nếu là kick-serve thì từ hướng 7h sang 1h pák ạ!
    --- Bài viết bổ sung ---
    bửa nào Tín nhìn kĩ rồi sẽ nói cho núi nghe nha. chỉ biết là Núi có một cú giao banh uy lực nhất viettennis mà thôi
    Chà,

Em có 2 thằng bạn. Một thằng giao bóng cũng uy lực như pák. Một thằng còn giao tốt hơn. Em hỏi thằng kia bí quyết sao mày giao hay vậy thì nó trả lời như pák, tức là cứ nhằm thằng đứng bên kia mà táng. Thằng còn lại thì nói tao cũng vậy - chẳng có bí quyết gì cũng nhè đối phương mà đập thôi, chỉ có điều tao cứ tưởng tượng thằng bên kia là bản mặt vợ tao lúc nhậu xỉn dzìa kakakaka