Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 116

Trích dẫn Gửi bởi ServeDoctor.ace
    Bác ko ở SG thì post clip lên ae góp ý thôi. Cũng chỉ bởi chưa tóm được chữ "ngộ" thôi bác
    Ko hiểu sao em up video lên nó chạy hoài ma ko được nhỉ ? Hay để em up lên facebook rùi các Bác góp ý giùm em ?!

Trích dẫn Gửi bởi KEN SPORT 205
    Ko hiểu sao em up video lên nó chạy hoài ma ko được nhỉ ? Hay để em up lên facebook rùi các Bác góp ý giùm em ?!
    Bác up lên youtube -> copy đường link -> vào bài viết, click nút Insert Video (hình cuộn phim, thứ 2 từ phải sang) -> Dán đường link vào là xong!

Trích dẫn Gửi bởi TrungRC
    Sry bác...sáng qua e tính ra ca phê rồi. mà tính đi cái bà sếp hú đi cv. cái xog ko ra đc. còn số của e cho bác đâu có tào lao gì đâu ta? 0966.75.3393. e vẫn liên lạc với bác Hiển = số này
    Vậy mà số trong máy anh: 01222565168, không biết ở đâu ra luôn. Anh điện cho em lúc bác Hiển chưa ra quán.

Anh sửa lại số rồi. Hẹn dịp sau nhé!
    ông Th nào xảo lắm women serve. mà women này có tập tạ (top xì pin) cu Nam có cú serve như a Th mà chưa nặng =. luyện thêm kick nữa thì thống trị luôn á
    Nói như Thạch mới đúng Kid chứ không phải Kick
    Thầy Yo nói đúng hết sức nè bác Si ơi.
    TrungRC tôn làm Thầy là đúng quá rồi, em còn trẻ ráng luyện cho đạt chứ đừng để "Thầy xin em đừng gọi thầy là thầy nữa..." kkk

Trích dẫn Gửi bởi yonexman
    Bác up lên youtube -> copy đường link -> vào bài viết, click nút Insert Video (hình cuộn phim, thứ 2 từ phải sang) -> Dán đường link vào là xong!
    Trích dẫn Gửi bởi Phi euro
    còn úp hình lên cho hinh có kích thước lớn, Up như thế nào vậy bác? Tks bác Nhiều
    Cũng tương tự! Bác up hình lên 1 site lưu trữ hình ảnh như http://www.photobucket.com/, http://imageshack.com/ hoặc FB. Sau đó copy đường link -> vào bài viết, click nút Insert Image (hình cái cây, thứ 3 từ phải sang) -> Dán đường link vào!

Trích dẫn Gửi bởi yonexman
    Trích dẫn Gửi bởi Phi euro
    còn úp hình lên cho hinh có kích thước lớn, Up như thế nào vậy bác? Tks bác Nhiều
    Cũng tương tự! Bác up hình lên 1 site lưu trữ hình ảnh như http://www.photobucket.com/, http://imageshack.com/ hoặc FB. Sau đó copy đường link -> vào bài viết, click nút Insert Image (hình cái cây, thứ 3 từ phải sang) -> Dán đường link vào!

Trích dẫn Gửi bởi taolaomialao
    Em khoái serve kiểu này các bác ạ. Bóng chuyền kết hợp tennis
    Móa ơi, đúng là dị nhân. Nhảy quá cao, giao cắm như tên bắn, 2 bưới tới lưới.

Độc hơn là tay trái cầm vợt, thảy bóng bằng tay phải xong đổi tay phải cầm vợt để giao, còn lòi cán vợt 1 khúc nữa chứ.

Bác taolaomialao luyện thành công chưa?

Trích dẫn Gửi bởi taolaomialao
    Em khoái serve kiểu này các bác ạ. Bóng chuyền kết hợp tennis

Độc hơn là tay trái cầm vợt, thảy bóng bằng tay phải xong đổi tay phải cầm vợt để giao, còn lòi cán vợt 1 khúc nữa chứ.

Mấy bộ style chuẩn bị giao này coi bộ dễ học hơn

Mấy bộ style chuẩn bị giao này coi bộ dễ học hơn

Trích dẫn Gửi bởi Simon

Cái kiểu này giống anh Nho quốc cú Sì Mát dưới baseline, nhưng người ta nhảy lên được còn anh Nho thì nhảy hổng nổi bác Simon ơi...!