Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60

Chúc mừng sinh nhật bác Ngoc Bẹt nhé. Chúc bác luôn vui, khỏe, trình tennis ngày càng hay. Giải "Lam lũ" tới chúc bác kẹp partner thi đấu thành công giật giải nhất nhé.

Happy Birthday Cụ Bẹt!

Chúc mừng sinh nhật bác Bẹt nhé

Thì em lọ mọ vao chúc mừng sinh nhật bác đây, là lá la. Em chúc bác thêm tuổi mới sức khỏe vô biên, làm gì thành công đấy, ngày nào cũng vui, bác nhé. Hôm nào bác cho em đi cà phê, bác nhỉ, e hèm :-).

Chúc mừng Sinh nhật anh Khôi, chúc anh luôn trẻ ( cho chị em thèm), Khỏe ( cho gấu vui) , trinh tennis hay ( cho parner mừng) công tác tốt ( cho xã hội phát triển)

Trích dẫn Gửi bởi SơnTata
    Chúc mừng sinh nhật chú em nhé. Chúc em mọi "trình" càng ngày càng cao, sức khỏe càng ngày càng dẻo dai để bao công việc, bao diễn đàn, bao vợ con và bao cho .....mọi người.
    chăm lo cho vợ con, anh em, bè bạn thì đúng chiên môn của bác Bẹt rùi, hi hi hi. Em chúc bác năm nay ra Album nhạc nhé , hì .

Chúc mừng sinh nhật anh Khôi nhé. Chúc anh tuổi mới với nhiều thành công mới.

Happy bỉthday anh,

Thêm 1 tuổi mới, thêm nhiều niềm vui, thêm nhiều hạnh phúc, thêm nhiều thành công bác Bẹt nhé

Chúc nhà bác cứ lúc nào ra sân toelít là líu ra líu ríu dư lày

Dưng mà "bà partner" nhỡ có hứng chí chuyển sang nghề "buôn gaz khuyến mại bật lửa" thì bác cũng chớ có bật lại kẻo lại dư lày

Giờ em mới biết hôm nay thượng thọ bác . CHúc bác mạnh khỏe để phục vụ chị em Lavender chu đáo.

Bác làm trong lĩnh vực an ninh mạng nên em có tý quà tặng bác nhé: