Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Trích dẫn Gửi bởi Fed_Storm
    he...cảm ơn lời động viên của A, em cũng nhận được lời động viên của thầy, làm em phấn khích lắm, có điều em chưa khi nào xem em thực hiện cú này, chỉ xem ảnh, có lẽ phải quay xem lại mới được. Em cũng rất tiếc vì k được thầy chỉ bảo thường xuyên, em với thầy mà gặp nhau là trò chuyện không biết chán. Phải nói thầy trả lời rất nhiệt tình và cặn kẽ...hẹn tháng 6 em sẽ trở lại và lợi hại gấp 2...
    Tháng 6 trở lại làm chi trời ???

Trích dẫn Gửi bởi Fed_Storm
    Bữa đó nhờ anh đưa banh quá thơm nên mới có cú bung đẹp như vậy đó nha. Còn chưa biết hậu tạ một chầu vitamin gâu gâu nữa. he he...

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Mấy bác này, ai là trò, ai là thầy vậy ta? bác nọ khen bác kia bung đẹp, em là em khoái xem backhand 1 tay lắm. Hay các bác tổ chức giải đấu backhand 1 tay đi, nhất định em sẽ có mặt để chiêm ngưỡng các bác. Hehhehe
    Toàn bộ là trò hết bác NiHa ạ Vừa rồi tụi em vừa làm giải Nội Bộ BUNG xong rồi, để lần 2 em mời bác nhé. Ai thích BH1H là em thích à... hi hi...

cảm ơn nhiều nha, kỳ tới ra sân tập thử kiểu này coi sao. thấy cũng feeling lắm đó hihi.

.:: Bronze Member ::.
    Cú Air-Backhand này nhìn nó sao sao ấy... BH1H cơ thể giống cái compa, nhảy lên mất cái trụ nhìn nó yếu ớt và kỳ kỳ gì đâu ấy. Còn cú Air BH2H dáng đẹp hơn nhiều.

Nói chung theo em cú này không nên tập... hì hì...

Bạn chém gió nhiều quá, mình thấy cú Air-Backhand hay mà, đâu có chỗ nào bị sao sao đâu bạn

Cú này nhìn lên nhảy có vẻ ngon nhưng em thấy bóng vẫn bay cao có khả năng out nhiều ,nói chung cú đè 1 tay nhảy lên nhìn nó không đẹp và uy lực lắm

Theo em khi rơi xuống trọng lượng cơ thể dồn vào 1 chân rồi đấy là trụ trên không rồi pác. Khi mình đứng đánh dồn trụ thi lực cản bóng là lực ma sát chân và sân cùng với trụ thấp (mô mem lật thấp). Khi đánh trên không thì trọng lượng người là lực cản và điểm lật đã được đưa lên cao ko còn tại điẻm tiếp xúc chân và sân nữa. Nhưng chắc khó tập lắm (suy nghĩ chủ quan pác nhé) Thanks

Em thấy kiểu air 1 tay của em bé này có thể tập được các bác ợ, bộ chân di chuyển vẫn quan trọng nhất và khi nhẩy thì lấy trụ là chân trái để cơ thể có thể quay hướng lên phía trước tạo thêm khơ khớ nhiều lực

Hehehe! Đánh banh nghiệp dư, em thích gặp mấy bác bung một tay lắm!

Hehehe! Đánh banh nghiệp dư, em thích gặp mấy bác bung một tay lắm!