Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 113

Trích dẫn Gửi bởi tuanfreeman
    E cũng rất thích cú 1BH, nhưng để tập đc 1BH trên cao như bác Thắng thì quá khó.
    Không có gì là khó..chỉ sợ lòng không bền....Bác cứ theo em một khóa là xong ngay

Trích dẫn Gửi bởi tuanfreeman
    E cũng rất thích cú 1BH, nhưng để tập đc 1BH trên cao như bác Thắng thì quá khó.
    Anh Bigsnake vừa có kỹ thuật tốt, vừa là người truyền đạt dễ hiểu, nhiệt tình nữa. Anh theo anh Bigsnake một khóa là ok

nhìn cú HBH của BIGSNAKE la mê rồi.nếu nói đánh đều và hiệu quả bằng một tay thì quả là khó tìm kiếm được tay vợt thứ 2 tại việt nam nào giống thế.rất độc đáo và gần như là thuơng hiệu độc quyền.

nhưng hình như nó đang bị thất truyền rồi thi phải. kakaka.

tối mai nhớ lại ra sân canteen hồ bơi 18D cộng hòa dậy cho mấy thằng em cú này nhé. mấy thằng nó than hoài.. học Anh Thắng mà chẳng làm sao đánh giống thế được... không biết do chưa học hết .. hay thầy chưa tìm được đệ tử truyền ngôi đây ???

Trích dẫn Gửi bởi tongkaka
    nhìn cú HBH của BIGSNAKE la mê rồi.nếu nói đánh đều và hiệu quả bằng một tay thì quả là khó tìm kiếm được tay vợt thứ 2 tại việt nam nào giống thế.rất độc đáo và gần như là thuơng hiệu độc quyền.

tối mai nhớ lại ra sân canteen hồ bơi 18D cộng hòa dậy cho mấy thằng em cú này nhé. mấy thằng nó than hoài.. học Anh Thắng mà chẳng làm sao đánh giống thế được... không biết do chưa học hết .. hay thầy chưa tìm được đệ tử truyền ngôi đây ???
    Vứn đề là mấy đệ tử đâu có cái cổ tay khỏe như bác BIGSNAKE đâu mà giống được hả bác?

Trích dẫn Gửi bởi Mr. Ngán
    Vứn đề là mấy đệ tử đâu có cái cổ tay khỏe như bác BIGSNAKE đâu mà giống được hả bác?
    ấy.. bác chỉ được cái nói đúng... nhưng lại đúng chưa hết rồi. em tự xưng là (Xóm hạ) vô địch về vật tay đấy. nên cổ tay cũng khá tốt... hình như nó tốt quá hay sao mà cú BH của em cú nào cũng manh .. cú nào cũng qua lưới làm đối thủ khiếp sợ bỏ chạy..nhưng toàn qua lưới B40 không ah.

Em đã được xem bác BigSnake thi triển cú one-hand-backhand hôm trước ngoài HN rồi. Cực kỳ ấn tượng nhất là những cú dọc dây & passing khi đối thủ lên lưới để hở sườn

Còn cú trái đó trên không (swing-volley trái hả bác?) thì hôm trước em chưa thấy bác sử dụng tuyệt kỹ. Hy vọng tháng 3 vào cổ vũ giải diễn đàn sẽ được chiêm ngưỡng

Trích dẫn Gửi bởi tongkaka

Bác biết em mà em chưa biết bácBác cho em biết đệ tử nào của em tập ở đấy vậy nhỉ?

Ngày trước em thần tượng Sampras,cũng cố gắng cầm vợt và bung cho giống Anh ấy nhưng mà không cách nào làm được...thế nên em phải tự mày mò tìm kiếm để bung đều đặn được như ngày hôm nay.

Trích dẫn Gửi bởi batybily
    Chắc Backhand 1 tay a Thắng hay nhất Việt Nam rồi, cái hay ở chỗ : sự kết hợp của chuẩn và đẹp
    Anh không nghĩ 1HBH của Anh chuẩn và đẹp,nhưng có một điều mà Anh cảm nhận chắc chắn là nó hiệu quả...khi thi đấu đối thủ thường đưa bóng về Forehand của Anh nhiều hơn và nói:" Đừng ép ve ông Thắng nhé,cứ forehand mà đưa bóng vào"

Cảm ơn Thắng nhiềuu nhé.Hoàng biết a mà.

Trích dẫn Gửi bởi Tran.Hien
    Cảm ơn Thắng nhiềuu nhé.Hoàng biết a mà.
    Hehe, nhiều khi cũng do tâm lý nữa a ơi, khi nào tâm lý thoải mái và tự tin thì bung mới vào form, chứ thi đấu áp lực nặng nề lắm nên khó thi triển, nhất là khi uýnh đơn với những cao thủ có lưới thì khó xơi lém, sáng mai ra hội cá sấu giao luu nhé bác..