Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Cầm số 5 thì đánh sát lưới thế nào đc. Muốn đánh thế thì chỉ có tát ngang đè ngang ! mà thé thì càng khó nếu bóng thấp. CÒn không là phải móc giật tung vợt lên đầu. Bác này cầm vợt thế này thì cố gắng dùng đầu vợt nhiều vào mới đánh được bóng thấp. Họ đánh 2 lưới là khó rồi, chả phải bóng chậm xoáy, kể cả bóng nhanh dưới baseline mà đụng 2 lưới thì cũng đứt. Cố đừng cho họ lên lưới. Bóng của bác dài sâu bổng thì họ làm gì có cơ hội lên lưới. Còn nếu họ lên rồi thì cứ nhắm mắt mà giã ở giữa cho em. đánh liền 5 phát oki thì bác thắng, còn không thì họ thắng. Chấp nhận chơi kiểu đó !khi tự tin có thừa thì bác bắn lưới mới oki đc.

Note: thế phải tập bắn lưới nhiều, 1 thằng bắt lưới 1 thằng phông, cứ thế tập là đôi bạn cùng tiến. Sau ra trận đỡ bị phân tâm sợ hãi mà thêm tự tin bắn lưới.

cầm số năm thì nên nghỉ chơi đánh đôi.... vì có ngày đưa partner đi cấp cứu ko kịp...

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    cầm số năm thì nên nghỉ chơi đánh đôi.... vì có ngày đưa partner đi cấp cứu ko kịp...
    Vì gặp Núi đứng lưới...kekekeke

nếu cầm grip nặng vậy, thuận lợi chơi líp lốp đó, tập líp lốp sao cho banh rớt xuống ngay line hoặc cách line 1m đổ lại, bảo đảm chấp 2 lưới luôn, khi nào bro líp lốp vô như thế thì tự nhiên thấy từ 2 lưới thành 1 lưới 1 line liền hehehe.

trình 800 mà còn nghiên cứu nhiều vậy bác ơi

Bài viết hay , thanks !!!!!!!!!!!!

Hic e cầm 3.5-4 thôi mà đã cảm giác bóng đi vồng cao khó kiểm soát lắm rồi

Gặp quả này em toàn phải cắt gài bóng, không winner được

Nghe thì dễ, làm sao khó quá

Nghe thì dễ, làm sao khó quá