Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 68

Trích dẫn Gửi bởi Thanhcao
    EM đang định tổ chức 1 giải giao lưu giữa 3 miền goi là giải lẩu gà toàn quốc luôn ! Anh em sau giải vừa rồi rất kết phong cách của hội lẩu gà và giải tới đang dc rất nhiều anh em ủng hộ ! Tết vừa rồi cũng có hứa với anh Như Thắng là vào hè sẽ thu xếp 1 giải để anh em dc gặp nhau giao lưu nhiều hơn ! Anh Cuội xem lịch xem anh em miền nam có thể thu xếp dc nhiều nhiều đôi vào dịp hè ko nhé ! Lần trước có 1 dịp vào trong đấy chơi mà sau phải hủy tiếc quá .
    Ý tưởng ông em hay đấy, ủng hộ, món Lẩu Gà 3 miền này chắc ngon lắm!!! Xúc tiến sớm ae Nam Tiến.

Trích dẫn Gửi bởi Thanhcao
    EM đang định tổ chức 1 giải giao lưu giữa 3 miền goi là giải lẩu gà toàn quốc luôn ! Anh em sau giải vừa rồi rất kết phong cách của hội lẩu gà và giải tới đang dc rất nhiều anh em ủng hộ ! Tết vừa rồi cũng có hứa với anh Như Thắng là vào hè sẽ thu xếp 1 giải để anh em dc gặp nhau giao lưu nhiều hơn ! Anh Cuội xem lịch xem anh em miền nam có thể thu xếp dc nhiều nhiều đôi vào dịp hè ko nhé ! Lần trước có 1 dịp vào trong đấy chơi mà sau phải hủy tiếc quá .
    Ý bác Thanhcao hay quá. Miền Nam chắc chắn sẽ có nhiều đôi tham gia. Em cũng sẽ trao đổi với Như Thắng xem sao. Dạo này Thắng có vẻ ít sờ đến vợt nên hoạt động online của đội ĐNG có vẻ yếu yếu...

Iem đang ở DN đây ạh, nhưng nghe nói bác Nhuthang dạo này phải chăm con thay vợ nên không có thời gian online nhiều.

chắc tết vừa rồi đi nhiều quá hehe !

Gửi AE hội lẩu gà

Em rất lấy làm tiếc thông báo tới các anh em là toppic của Hội lẩu gà sẽ không còn được hưởng đặc quyền Sticky do không có hoạt động trên 4room Viettennis đã hơn 30 ngày.

TM BQT

4room Viettennis rất mong có được nhiều hội nhóm như hội Lẩu gà, tuy nhiên " đất lành chim đậu", Viettennis hiện chưa phải là nơi " đất lành " cho các bác. Em hy vọng sẽ xây được những căn nhà mới cho các hội như Lẩu gà. ( Có thể Lẩu chó, Lẩu chim... chả hạn thế............. hehehehehe)

Rất tiếc, các bác ưu ái mà ae bỏ bê quá, bác chủ tịch nghiên cứu loại sơn mới cho ngôi nhà mới này kẻo mốc và sập đến nơi rồi

Đang tổ chức giải LG lần 8 chờ chốt xong sẽ đưa lên AE nhé .

Hôm nào phải làm cái giải mới rôm dc .

@ Niha Hôm trước A đt cho E mãi ko dc , pass của A ko vào dc sau phải nhờ bác Gà rán đấy .

Up Up up cho Hội lẩu gà