Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 68

Các bác Gà sang chuồng kia hết rùi à, chúc mừng mấy ngày nay mà ko thấy ỏ ê gì cả!!!

Giải Nam Nữa Hanaka xong theo em tổ chức Giải giao lưu Nam Nữ Lẩu Gà - Lavender chào mừng ngày Quốc tế Thiếu Nhi 1.6 để Hội nhà ta gắn bó nhau hơn.

Hay đấy bác LêKoVíc. Để xong vụ Lẩu Gà 30/4 rồi sẽ hô hào anh chị em nhỉ

Cái vụ này hay đấy ah. Đề nghị hai bác chủ tịch hai clb lên kế hoạch đi nhỉ. Nhưng mà vào ngay 1/6 là hơi khó vì ngày đó chắc các bác nữ phai cho các cún đi chơi

Trích dẫn Gửi bởi Le_kovic
    Các bác Gà sang chuồng kia hết rùi à, chúc mừng mấy ngày nay mà ko thấy ỏ ê gì cả!!!

Giải Nam Nữa Hanaka xong theo em tổ chức Giải giao lưu Nam Nữ Lẩu Gà - Lavender chào mừng ngày Quốc tế Thiếu Nhi 1.6 để Hội nhà ta gắn bó nhau hơn.
    Tận tháng 6 à, lâu thế . Chị em Lavender bi giờ lịch giao lưu suốt năm, sắp lên chuyên nghiệp rồi. Bác cứ tổ chức luôn đi

Chủ nhật này đánh giải em sẽ rủ Anh Tùng đi cùng rồi chi tiết thêm về việc giao lưu club Lẩu gà và club lavender nhé ! Anh Tùng vào confirm lại Cái nhỉ ! Có vụ hay thía này mà ông Lê im thế !

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Tận tháng 6 à, lâu thế . Chị em Lavender bi giờ lịch giao lưu suốt năm, sắp lên chuyên nghiệp rồi. Bác cứ tổ chức luôn đi
    Ối zớif ơi. Nếu mấy chị đi giao lưu mỗi tuần, thế thì đến khi gặp chắc em nhận không ra quá.

Trích dẫn Gửi bởi Thanhcao
    Chủ nhật này đánh giải em sẽ rủ Anh Tùng đi cùng rồi chi tiết thêm về việc giao lưu club Lẩu gà và club lavender nhé ! Anh Tùng vào confirm lại Cái nhỉ ! Có vụ hay thía này mà ông Lê im thế !
    Bác t

thanh cao làm gì mà thứcmkhuya nhỉ.? Suy nghĩ cho diẽn đàn phải không? Hôm nào gặp xem bác có cao bằng em không nhé

Thành cao đương nhiên là phải ' cao ' rồi, chả nhẽ ' ngắn' hả cuội . Hehehe

Trích dẫn Gửi bởi Thanhcao
    Chuẩn đới. Anh em mình cứ tập trung đánh giải còn để 2 bác chủ tịch TùngToeLít & AuTùm chủ động kéo nhau đi "làm việc chi tiết" nhể

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Bác t

thanh cao làm gì mà thứcmkhuya nhỉ.? Suy nghĩ cho diẽn đàn phải không? Hôm nào gặp xem bác có cao bằng em không nhé
    EM đang định tổ chức 1 giải giao lưu giữa 3 miền goi là giải lẩu gà toàn quốc luôn ! Anh em sau giải vừa rồi rất kết phong cách của hội lẩu gà và giải tới đang dc rất nhiều anh em ủng hộ ! Tết vừa rồi cũng có hứa với anh Như Thắng là vào hè sẽ thu xếp 1 giải để anh em dc gặp nhau giao lưu nhiều hơn ! Anh Cuội xem lịch xem anh em miền nam có thể thu xếp dc nhiều nhiều đôi vào dịp hè ko nhé ! Lần trước có 1 dịp vào trong đấy chơi mà sau phải hủy tiếc quá .