Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 68

Trích dẫn Gửi bởi Le_kovic
    Những hôm a ra a Tùng lại ko ra,he. Mà a chỉ la quan sát viên tích cực thôi, toàn quần áo đẹp,tóc bóng mượt ra sân, lúc cao trào a lại về. Giải Chào Xuân a tham gia là viên thành cực tích thôi
    a trình lởm lên toàn bị bỏ bom ,chán thía. có khi sang năm xin vào đọi 4 người của lê vậy @@

Năm mới, BQT Viettennis kính chúc các bác trong hội Lẩu gà một năm sức khỏe bền bỉ, công danh hết ý, tiền vào bạc tỉ, tiền ra rỉ rỉ, tennis thỏa chí, luôn cười hi hi,

Giao thừa sắp điểm, xuân Nhâm Thìn 2012 sắp tới, xin chúc tất cả anh em Lẩu Gà năm mới ngập tràn hạnh phúc, sức khỏe & thịnh vượng

Chúc Anh em LG một năm mới "song tế"

Năm mới, năm mới, năm mới!!! Chúc cả nhà mạnh khoẻ.

Mấy hôm vừa rồi mấy ae LG vào giao lưu với các bác Đà Nẵng,vui quá. Hy vọng sớm có dịp vào giao lưu với các bác Miền Nam!

Tối nay sân mình thế nào để còn đi thuê sân đây ?

Anh xem tình hình sân Lê Trọng Tấn thế nào??

Hôm qua sau khi làm 3 lọ rượu Dê,6 chai bia và hát 9 bài e ra sân Lê Trọng Tấn...không thấy ai,hic

Thanhcao trốt lại vụ sân và ae xem những ai chơi nhé!

Chúc mừng bác Trung râu đã ẵm cup của Hội Lẩu Gà. Bác mà phong độ thế này, gặp nhau ở cup Hanaka là phiền lắm đây.

@bác Tùngtelit: em xin được treo thớt này lên đầu box Miền Bắc cho anh em dễ tìm nhé!

ho ho, chúc mừng bác Trungrau, mà đây hình như là lần đầu tiên bác Trungrau đoạt cúp vô địch ấy nhỉ????. Bao giờ rửa cúp đấy bác ơi