Kết quả 1 đến 6 của 6

Giao lưu Tennis tại KS Sông Hồng Thủ Đô nhân dịp 30/4- 1/5

Nhân dịp kỷ niện 30/4 và 1/5 năm nay toàn quốc sẽ được nghỉ 4 ngày , AE sân Đại học Ngân hàng với thành phần chính là hội Lẩu Gà sẽ tổ chức off tại Khách sạn Sông Hồng Thủ Đô bao gồm hệ thống khách sạn nhà hàng có bể bơi rất đẹp , khu vui chơi cho trẻ em và cụm 4 sân Tennis (Tỉnh Vĩnh Phúc) thồi gian đi từ 28/4 (T7) đến 30/4 (T2)

Trước tiên là để quan tâm đến gia đình nhân dịp nghỉ lễ, sau là để các chị em các con giao lưu với nhau tạo điều kiện cho quan hệ của AE trong CLB ngày càng gắn kết . Sau cùng (cái này nên để sau cùng ) là tạo điều kiện cho AE cọ sát nếu có thể làm cài giải nho nhỏ trên đó chu zui .

Thành Phần các gia đình :

1. Tungtelit

2. Trung râu

3. Thanh cao

4. Tutoto

5. Kiên voi

6. Thuốc độc

7. Ngoc Bet

8. Le_kovic

9. [COLOR="Red"]Bạn sơn HCM

10. Nghêu

11. Sonbhcm

12. Hưng Hanaka

13. Bạn Tùng TL (chuyên về phóng viên ảnh nhé )

Mời các anh em bạn bè đăng ký đưa gia đình đi tham gia giao lưu với AE chúng tôi cho vui và mong là ai cũng có giải thưởng mang về .

Chương trình ăn chơi như sau : sáng 28 ae tự túc ăn sáng rồi tập chung uống cafe kiêm chém gió (có thể cạp dc vài thùng bia ở đây) sau đó lên đường , khoảng 11 h đến nơi nhận phòng xếp đồ đạc đưa Gấu đi dạo quanh khu nghỉ ..... Sau đó ăn trưa về nghỉ ngơi đến đầu giờ chiều bắt đầu Chiến.......Gấu mẹ G con thì đi bơi đến chiều ăn tại nhà hàng . sau bữa ăn tối có chương trình văn nghệ chủ đề tập trung vào Gấu mẹ và các con , sau chương trình văn nghệ ??????? đây là cơ hội cho bác Nghêu và Hưng hanaka kaka Hôm sau dậy sớm ăn bupphe (miễn phí nhé) cho vợ con đi bơi còn mình chiến tiếp

Chú ý bác nào ko có xe thì thông báo để ghép cùng AE nhé , mai thì sẽ có chi phí sơ bộ để các gia đình chuẩn bị (các bác nào trong CLB 52 hay 100 thì chuẩn bị hơi tươi chút)

Ok có gì đâu em cùng chơi Tennis thì trước lạ sau quen thôi .

Bác Niha hôm đấy có đi ko mem nữ hiện có Thúy vợ TR r và vợ chông Bac Ngocbet thêm chị Hà giám đốc KS nữa Là đủ đôi nhé

Bác chờ em confirm với đội em phát. Nếu ok thì em đi cả đội sân em luôn bác ợ

Trích dẫn Gửi bởi tungtelit
    Bác Niha hôm đấy có đi ko mem nữ hiện có Thúy vợ TR r và vợ chông Bac Ngocbet thêm chị Hà giám đốc KS nữa Là đủ đôi nhé
    bác Tùng ơi, em lo là không join được với các bác vì rạng sáng 29/4 em mới bay về đến HN.

Bác cứ cho vợ chồng em ra khỏi danh sách đăng ký đi. Hôm 29 em còn sức thì sẽ chạy xe lên join với anh em.

Tiếc quá!