Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 119

Chủ đề: Xin Ném Đá

xin chào chaucafe sao ông đòi hỏi cao thế theo như châu nói châu mới chơi tennis được 2 năm vậy mà dũng râu nghĩ châu phải chơi được 6 năm rồi vì với thời gian 2 năm thì làm sao cảm nhận tốt như thế bật mí cho bạn biết; không có loại sách hoặc phải tịnh tâm cũng không bằng một niềm đam mê mà phải mê thật sự thì bạn mới thấy mình hay ....hihihi hahaha

Xin Ném Đá

Chào cả nhà !đặc biệt xin chào bác ServeDoctor .

sau 2 năm cầm vợt chinh chiến . hôm qua em có ra sân nhờ anh Phát it quay lại vài cú đánh " dở hơi " của mình . Nay em post lên đây . Mong các anh cho vài ý kiến để luyện tập tốt hơn . mong sau năm sau em lên mâm 800 em ngồi .

về kỹ thuật em biết rất rỏ là em sai rất nhiều . nhưng nhiều khi tới giờ thì đã thành Tật mất rồi . vậy khi các bác có kinh nghiệm nên chỉ cho em phương pháp hữu dụng để em luyện tập nhé . em xin muôn vàng cảm ơn rất nhiều .

đây là clip quay khi em đang đánh độ 5 chai nước ở hội IT

anh Phát ơi post clip đi anh

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    Chào cả nhà !đặc biệt xin chào bác ServeDoctor .

sau 2 năm cầm vợt chinh chiến . hôm qua em có ra sân nhờ anh Phát it quay lại vài cú đánh " dở hơi " của mình . Nay em post lên đây . Mong các anh cho vài ý kiến để luyện tập tốt hơn . mong sau năm sau em lên mâm 800 em ngồi .

về kỹ thuật em biết rất rỏ là em sai rất nhiều . nhưng nhiều khi tới giờ thì đã thành Tật mất rồi . vậy khi các bác có kinh nghiệm nên chỉ cho em phương pháp hữu dụng để em luyện tập nhé . em xin muôn vàng cảm ơn rất nhiều .

anh Phát ơi post clip đi anh
    Cái này là xin đá bác ơi! Để em cho bác vài cục nhé!

- FH: Bóng có độ xoáy nhưng không mạnh vì bác kéo vợt lên nhiều quá thay vì phải đánh "xuyên bóng"

- BH: Còn thiếu lực do không chịu bước vào bóng!

- Service: Rất hiểm vì bác áp dụng nhuần nhuyễn kỹ thuật "lên lưới giao bóng!"

Thủ vài cục đá đây rồi mà chưa thấy cờ lip đâu

Đây là clip Forehand của bác ChauCafe.

Đây là cú Serve của bác Châu

Trà Đá đây, trà đá đây ...

Lão già đánh khác mình gớm hỉ.

Mình thì thấy banh bay qua là nhào vào vỗ vào mông nó một phát, còn lão thì thấy banh đến bỏ chạy thật xa rồi bất ngờ tát nó một phát thật mạnh, đau thật đau, ôi sao mà thấy thương quá

Thớt để trong này hơi khó kiếm bác Châu ơi!!!

Trích dẫn Gửi bởi PhatIT
    Đây là clip Forehand của bác ChauCafe.
    FH của a Chê-Cà phâu đập ngay vô mắt ng nhìn là cách mở bộ đơn giản, bộ đánh ổn và ko bị ngã ng ra sau. Đặt biệt 1 điều là e coi cả cái clip, nhìn cách a mở vợt đánh bóng và nhìn hướng bay đi của trái bóng ( cộng cả độ xoáy của nó ) thì hầu như bóng IN hết 90%, e từng đánh qua với a vài lần, kiểu đánh của a đưa bóng đi cực kỳ an toàn nhưng ko có nghĩa là vô hại! Bóng có lực và tốc độ đi rất đáng gờm rất thích hợp cho đánh đơn

Dự nếu a Chê- Cà phâu mà lên mâm 800 thì sẽ có 1 nhân vật Headshot mới ra đời

Anh có cú forehand đẹp giống Gael Monfils...theo em nên giữ và phát huy cái riêng...ko cần chỉnh!!!