Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Bài viết này rất hay và chia sẽ nhiều kinh nghiệm

Bài viết này rất hay và chia sẽ nhiều kinh nghiệm

Bài viết này tôi tâm đắc nhất 1 điều là phải bình tỉnh, kiên nhẫn, tôi nhận thức được điều này nhưng khi xung trận đều bị lụp chụp trước những tình huống ngon ăn, rốt cuộc đánh hỏng thật là đáng tiếc. Tôi phải ghi nhớ triết lý này vào từng trận đấu mới có thể cải tiến được. Thanks Be xu !

Bài viết này tôi tâm đắc nhất 1 điều là phải bình tỉnh, kiên nhẫn, tôi nhận thức được điều này nhưng khi xung trận đều bị lụp chụp trước những tình huống ngon ăn, rốt cuộc đánh hỏng thật là đáng tiếc. Tôi phải ghi nhớ triết lý này vào từng trận đấu mới có thể cải tiến được. Thanks Be xu !

Cám ơn bác Be-xu nhiều

Thực ra thì mọi sự so sánh giữa 2 trình độ khác nhau đều khập khễnh , bản thân các ace trình thấp cũng đã biết mình yếu về mặt nào rồi ( vì đa số ai cũng có teacher - là cao thủ cả ) , vấn đề là cải thiện có tốt hay không thôi .

Tóm lại là sự chênh lệch như thế nào về các trình độ đã thể hiện rỏ ràng trong tiêu chí test trình rồi .

Thanks again

.:: Bronze Member ::.
    Cám ơn bác Be-xu nhiều

Thực ra thì mọi sự so sánh giữa 2 trình độ khác nhau đều khập khễnh , bản thân các ace trình thấp cũng đã biết mình yếu về mặt nào rồi ( vì đa số ai cũng có teacher - là cao thủ cả ) , vấn đề là cải thiện có tốt hay không thôi .

Tóm lại là sự chênh lệch như thế nào về các trình độ đã thể hiện rỏ ràng trong tiêu chí test trình rồi .

Thanks again

Bài viết hay và hữu ít. Trình 800 đã bắt đầu biết tìm kiếm sở đoãn của đối phương để mà đánh. Do cần đánh điểm rơi tốt trình 800 sẽ không đánh quá mạnh nhằm đản bảo chinh xác điểm rơi và hạn chế tự hư bóng ( unforce error).

Tóm lại theo kinh nghiệm của mình khi bạn cố "đánh vào chỗ trống" và giảm thiểu tự hư những tình huấn banh dễ, bạn đã lên một level mới. Chẳng cần đánh mạnh hơn, bạn đã khiến đối phương không thể tự do tấn công bạn, bạn đã có thể sống mái với các bác trình 800 rồi đấy

một bài viết hay, công phu

Mọi sự so sánh đều là khập khiễng. Cám ơn bác về bài viết hay, tập luyện để đánh tốt, giao lưu nhiều để có kinh nghiệm, dùng đầu óc để quan sát và quyết định từng cú đánh. Thực tế lại khó khăn hơn rất rất nhiều.

Hay quá bro ơi!