Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 143

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Cảm ơn bác Cây Sưa và bác Gà Rán nhé. Các bác bên tdtt lo hậu cần chu đáo thế, có cả banner và hoa nữa. Hôm nay thời tiết quá đẹp, các bác nhỉ.
    Lúc 9h có nắng chút nhưng sau đó thì trời đẹp bác à. Hôm nay có mấy bác ngồi nhà tiếc hùi hụi nhể

Nữa nữa đây

Bác áo đen bên phải có cú serve mạnh như bóng nam

Bác Mun & bác Việt nhỏ nhắn thế mà chỉ 15 phút đã đào được 1 cái hầm

Từ trái: Masha-Alias-QuếPhong-Tím (là em gọi thế do k bít tên)

Túc tiệp các bác ui

Bị 2 bác Từ Sơn dẫn 4-2 may có bác Cây Sưa cõng gỡ mãi mới được 7-5

Em được làm Isner

Đôi Xanh-Hồng này hợp nhau phết, chén đôi Xanh-Đen 6-4

CLB Tenis nữ Từ Sơn (vì e chưa đưa được c e của CLB lên diễn đàn) qua buổi giao lưu hqua và nhiều c e đóng góp tụi e chính thức đặt tên cho CLB mình như thế chứ đưa lên diễn đàn nghe tiếng TDTT sợ nhiu bác k gọi tụi e đi giao lưu (tưởng TDTT là đánh hay).

CẢM ƠN RẤT NHIỀU tới CLB Lavender, Bác KFC, Bác Cây Sưa, Bác Hưng Hanaka(tiếc là Bác k có mặt) 2 Bác Ninh Bình NCX va QPhong cùng e Ngọc hộ tống, sự có mặt và giúp đỡ nhiệt tình của các Bác cho buổi giao lưu thành công mong được gặp lại các Bác
    --- Bài viết bổ sung ---
    Bác Hưng Hanaka: e gửi mail tới Bác rồi ah, với lời cảm ơn chân thành nhứt

Bác Cây Sưa: sự có mặt của Bác ngày hqua làm c e cảm động lắm lắm, ảnh Bác chụp wa đẹp, cảm ơn Bác nhiều nhiều, tụi e còn phải học hỏi Bác rất nhiều về tất cả sự quan tâm chu đáo.....
    --- Bài viết bổ sung ---
    Bác KFC: hôm qua Bác k sang thì làm gì có quá nhiều c e hâm mộ như thế chính xác là mỳ chính cánh.

Bác chụp ảnh với 4 e "chân dài" rõ đúng là Isner rồi k cần kiễng gót chân nữa đâu với e mà nói thì e thích nhất cái ảnh đó

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Lúc 9h có nắng chút nhưng sau đó thì trời đẹp bác à. Hôm nay có mấy bác ngồi nhà tiếc hùi hụi nhể
    Không những tiếc hùi hụi mà còn tủi thân nữa vì tối qua sân Kengnam có mỗi em và bác Hươngpham, hai chị em ôm nhau ngồi giữa hai sân Tennis, điện thì sáng trưng, trời quang mây tạnh, gió hưu hưu mát rượi,... Một khung cảnh chưa từng có ở Sân Kengnam kể từ ngày LVD dời đại bản doanh về đó.

@ Bác Gà rán: ảnh Bác chụp rất đẹp nhưng có vẻ thiêu thiếu thứ gì đó....

e bộ tím nichname là béo đẹp

e áo đen co cú serve như bóng nam là bắc đẩu

Bác Cây Sưa và Bác KFC: hôm qua k được là bạt nơ và k được tiếp chiêu 2 bác tiếc wa, e đánh 4 trận vì tuổi k cao sức yếu, lần sau nhất định fai tiếp chiêu các bác

Chào các bác,các chị ,các bạn và các em...(không có cháu nhe). Ngày 14-4 đúng là ngày TÌNH BẠN (14-2 là Tình yêu) Một ngày vui trong không khí Đoàn kết,hữu nghị ,học hỏi...thật ấn tượng khó quên.Thời tiết quá đẹp nên không ảnh hưởng làn da châu Á...Một số ảnh cơ bản Bác KFC đã và sẽ post dần,còn 1 số ảnh cá nhân sẽ gửi dần email vì có 1 vài bức nhạy cảm ví như: ăn chuối,lộ vòng...Cám ơn BTC Hanaka+2CLB+NB...và 1 số Zai. Nhân bác KFC súyt là động vật quý hiếm. Cây Sưa nhớ lại trong làng QV Hà nội cũng nhiều động vật quý hiếm có trong sách đỏ. Xin kể: Tiến( Đà điểu)-Cường(Hổ)-Hiền(Cá Sấu)-Hoàng(Gà tre)-Cường(Sếu)-Thắng (Khỉ)-Thanh(Cá quả)-Hòa(Nhái)-Lâm(Mối)-Thanh(Cò lả)-Hùng(Gấu)-Hiếu(Trâu đất)-Hoàng(Gà Ri)...Đặc biệt có con hãi hùng: Thành (Ma)....Haha. Cuối cùng chúc tất cả các bạn: Luôn luôn Mạnh khỏE,ngày nào cũng vui vẺ,lúc nào cũng tươi trẺ,không bao giờ bị ghẺ,Tiền chẵn hơn tiền lẺ, đừng bao giờ đi lẺ để tránh chuyện sui sẺ,sãn sàng khi chia sẺ,nhưng thoải mái các vấn đề có liên quan đến chuyện sinh đẺ ...Haha... Byebye...Hẹn gặo lại...

Các bác giao lưu vui thế , em tiếc hùi hụi.

Bác masha: các bác không phải cảm ơn em đâu, cứ thay nhau mỗi người mời em 1 buổi cafe là được ạ