Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 143

Tiếc quá chưa được gặp chị Xuân đợt này, em ngưỡng mộ tài làm thơ của chị lắm đấy. Nhưng còn nhiều dịp đúng không chị? Có duyên thì kiểu gì cũng sẽ gặp nhau thôi.

Chúc chị cùng chị quephong và các chị em LVD có một ngày giao lưu vui vẻ, đầm ấm.

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Như đã thông báo trong Mục tin Viettennis, 2 câu lạc bộ nữ Lavender và Nữ TDTT Từ sơn sẽ có buổi gặp gỡ giao lưu, kết bằng hữu on-court cũng như off-court, tổ chức mừng sinh nhật các bác tháng 4.
    Địa điểm: cụm 3 sân tennis Hanaka
    Thời gian: từ 8 giờ sáng ngày 14/4/2012 đến...các VDDV mệt nhoài thì thôi
    Thành phần tham gia: (đã confirm)
    Lavender: hiện có 9 VDDV đăng ký (Fairplay,Dazz,Minimun,Ngocha,Autumn River,Head,Alias,Niha.
    TDTT Từ sơn: 9 VDDV (Masha, Vietrose, Nadai, Hien, Nhungtdtt, Bắc đẩu, Lan Anh, Cẩm Ninh, Hường).

Ngoài ra còn có sự tham gia của các bác VDDV nam: Hưng Hanaka, Liketen, Ngocbet, Gà rán
    Hình thức giao lưu: tạm thời xin phép bí mật, chưa công bố

Danh sách vẫn Open cho các bác tiếp tục đăng ký ạ.

@Bác Head: Bác dự toán chi phí rồi giúp khoản hậu cần hộ em nhé. Thanks
    Sáng mai có quay lại Hanoi có tí việc , sáng chủ nhựt nhổ neo !

Vậy cho em xin một vé giao lưu lại nhé !

Địa chỉ sân hanaka chỗ nào vậy các bác ?

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Tiếc quá chưa được gặp chị Xuân đợt này, em ngưỡng mộ tài làm thơ của chị lắm đấy. Nhưng còn nhiều dịp đúng không chị? Có duyên thì kiểu gì cũng sẽ gặp nhau thôi.

Chúc chị cùng chị quephong và các chị em LVD có một ngày giao lưu vui vẻ, đầm ấm.
    Cảm ơn em, dưng chị cũng đang hơi buồn đấy vì lần đàu tiên đem thớt về trình làng mà vắng vẻ nhìu quá (
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo

Ô hay quá nhưng bác nhớ đem đủ cả quả Rulo kia nhé . Bác quay lại Hà nội, Vậy bác đi từ hướng nào về HN, có cùng hướng đường Pháp Vân thì NCX đón di cùng cho vui ạ .

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo

Bác qua cầu Chương Dương rồi đi thẳng (ko được quẹo lung tung nhé) 14 km là tới, sân bên phải đường, đối diện khách sạn Từ Sơn.

Sáng nay em vừa giao lưu với Baooai và Núi ở trong này, tối nay về hn.

Hôm nay giao lưu thế nào các bác ơi? Chưa thấy bác nào cập nhật gì, không lý giờ này các bác vẫn còn bên đấy ?

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Hôm nay giao lưu thế nào các bác ơi? Chưa thấy bác nào cập nhật gì, không lý giờ này các bác vẫn còn bên đấy ?
    Úi chị em về từ chiều cơ mà hay là lại ra Keangnam rùi Em vừa nhận ảnh từ bác Cây Sưa sẽ post lên cho các bác xem bây giờ đây

Giờ này mà chạ thấy đài báo gì cả. May có bác Gà. Mà sao bác Cây Sưa lại có ảnh nhở, bác cũng tham gia hôm nay à? Hai bác ở Ninh Bình có đến kg ạ?

Báo cáo các bác đã có ảnh giao lưu hôm nay rồi đây ạ Dưng mà em Low-tech không biết làm cách nào để Up xoẹt cái xong cả nên đành ngồi Up từng phát vậy

Tất cả ảnh hôm nay do bác phóng viên chiến trường Cây Sưa tác nghiệp Em chỉ là người nhận ảnh & Up thôi ợ Hôm nay em thấy chị em khen bác Cây Sưa "Súng bác không to bằng của bác Like-ten nhưng lại có cả chân"

Hôm nay giao lưu chị em rất vui nhưng hơi ít người, vằng nững gương mặt quen thuộc như bác Head, bác Jeu, bác Red-River, bác Oliver-hand, bác Wilddaisy... Và đặc biệt là thiếu mất Chủ tịch Autumn, Ba-mì Ngọc Bẹt & PV chiến trường Like-ten
    Bác HưngHanaka: Các bác LVD đợi bác mãi mà sao bay từ trỏng ra lâu quá zậy Bác cứ tiết kiệm bay máy bay bà già làm gì cho vất vả thế
    Bác Jeu: Hai bác Ninh Bình ra từ sớm ợ. Ở ảnh dưới bác QuếPhong mặc cả bộ đỏ đứng cạnh bác NgocHa còn bác NCX đứng ôm hoa cạnh bác Alias đấy
    Bác Cây Sưa: May hôm nay có bác chứ em đã thấy mấy tên bên Bảo tồn động vật quý hiếm nấp ở gần sân định bắt em về ngâm Phoóc-môn đấy ợ

Thắm tình hữu nghị

1-2-3 cười nào

Đại diện LVD: QuếPhong-NgocHa-Minimun-Alias-NửaChừngXuân-AutumnRiver-FairPlay-So2smiles-Dazz

Ảnh nữa đây các bác

Các bác ĐH TDTT Bắc Ninh: Bác Masha áo xanh cao nhất đứng giữa. Bác Việt đánh hay nhất ngoài cùng bên phải

Sáu ACE đồng hương Ninh Bình & bác Cây Sưa

Bác Fair-play tối qua thức khuya nên trước trận vẫn tranh thủ chợp mắt

Cảm ơn bác Cây Sưa và bác Gà Rán nhé. Các bác bên tdtt lo hậu cần chu đáo thế, có cả banner và hoa nữa. Hôm nay thời tiết quá đẹp, các bác nhỉ.