Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 143

Hôm nay Masha thông báo là bên TDTT Từ sơn sẽ có khoảng 11 CE. Masha giúp chia làm 2 đội như hôm nay mình đã bàn nhé. Mỗi đội 5 bác. Còn VDV thứ 11, bác cho chuyển nhượng sang LVD .

@Nửa chừng Xuân & Quephong: Nếu các bác ra kịp, em xếp 2 bác vào 2 đội LVD. May quá có hàng ngoại rùi

Bác ơi! cho em đăng ký tham gia một trận được không?

Trích dẫn Gửi bởi QUEPHONG
    Bác ơi! cho em đăng ký tham gia một trận được không?
    Được chứ. Nhưng mấy giờ 2 chị em ra đến nơi, để còn sắp xếp

QUEPHONG! cùng Nửa chừng xuân se ra kịp giờ để giao lưu cùng các bác.
    khoảng 9h00 a![COLOR="Silver"]

Ngày mai sang HNK có Dazz và một bác nữa đi cùng xe em.

@NgocHaD10: em đi tuyến Láng hạ Giảng võ nếu bác chưa có xe đi cùng luôn nhé. Bác có thể tập trung tại chỗ bác Dazz, trạm xăng Láng hạ, em sẽ qua đón các bác

@So2smile: bác thu xếp được chưa. Nếu đi cùng thì báo em biết nhé.

Giờ này em vẫn còn đang bận rộn trong tp hcm đây các bác ơi, hok bik có kịp về chơi với các bác không : (

Nhìn lịch trình ăn chơi của các bác hay quá mà em ko tham gia được ,tiếc lém ạ , chúc các bác có một buổi gặp gỡ thật vui và ý nghĩa ,hy vọng một ngày ko xa sẽ gặp lại nhau ở Hà nội ,mời các bác từ Sơn sang giao lưu với chúng em nhé

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Giờ này em vẫn còn đang bận rộn trong tp hcm đây các bác ơi, hok bik có kịp về chơi với các bác không : (
    Cấp báo, cấp báo!

Lịch về của em thay đổi, Sáng mai em mới bay chuyến 10:30, không biết có kịp dự...liên hoan không

Bác Bẹt tối nay có thừa ...không? Chuyển bớt sang em nhé

Hôm nay em bận bù đầu, không xểnh ra được để online. Thật là có lỗi quá. May mà sáng đã kip trao đổi với Masha. Các CE TDTT Từ sơn đã rất nhiệt tình gánh hết các việc hậu cần rồi ạ. Yêu cầu duy nhất là mai các bác nhà mình có mặt ở Hanaka đúng giờ (8.00 am) thôi ợ.

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Ngày mai sang HNK có Dazz và một bác nữa đi cùng xe em.

@NgocHaD10: em đi tuyến Láng hạ Giảng võ nếu bác chưa có xe đi cùng luôn nhé. Bác có thể tập trung tại chỗ bác Dazz, trạm xăng Láng hạ, em sẽ qua đón các bác

@So2smile: bác thu xếp được chưa. Nếu đi cùng thì báo em biết nhé.
    Sáng mai em viếng đám ma lúc 7h30, sau đó em sẽ cố gắng sang BN sớm nhất có thể. Em cũng báo bác Dazz rồi ạ. Em đi muộn nên ko dám hẹn đón bác nào được . Các bác chịu khó ngồi chật lúc nào về chuyển qua xe em nhé

@ bác Hưng ơi, hôm trước nhìn thấy bác chỉ dẫn đường đi, chưa kịp save thì giờ không biết ở trang nào nữa. ( em toàn bám càng sang bên đó nên chẳng nhớ đường )Bác chịu khó chỉ dẫn lại giúp em được không ah? Thanks bác nhiều