Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 143
    E cũng xin ngả mũ bái phục bác cây sưa, bác nuachungxuan ơi ra Tay cứu cánh ce mình đi ạ.

nguồn của bác dồi dào thế ai mà theo được bác Cây Sưa ơi
    --- Bài viết bổ sung ---
    vietrose ơi chiu hnay nhiu người về nên ít người ra sân đến 18gio30 3 sân đèn sáng trưng k 1 bóng người c và nadai cũng k solo, đành solo với e lành, nadai ngồi đợi 2 ce về cùng

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Diễn đàn mà tổ chức Hội thi sáng tác thơ thì bác Nuachungxuan và Bác Cây Sưa chắc chắn giựt đồng giải nhất các bác nhỉ.
    Em thấy là để được đồng giải nhất với NCX thì bác Cây sưa phải edit lại bài thơ của mình nhiều lắm

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Bác Cây Sưa thành hot man của các CLB nữ rồi
    tại thời điểm này chính xác là như vậy, còn bác Bẹt nữa hy vọng khi nào được gặp bác
    --- Bài viết bổ sung ---
    Vietrose: vụ này c lóng ngóng lém, yên tâm có j nhờ Bác NiHa, bác chủ tịch LVD dạy qua rồi mà chỉ lo giao lưu chứ đã nhập tâm j đâu, cố gắng đưa ce lên diễn đàn gặp các bác

Trưa nay bác Hưng Hanaka gọi ra giao lưu với mấy e ngân hàng vui wa, mỗi tội nắng thua xa thời tiết hôm ce mình giao lưu với các bác LVD, có mây xuân, nadai, và mysterious, các e ngân hàng vừa trẻ vừa xinh, tiếc là k có vietrose.
    --- Bài viết bổ sung ---
    tại hôm í có mỗi Bác Cây Sưa và Bác KFC thực ra mà nói e thấy 2 bác đều là hot man mỗi bác có tài nhiu lĩnh vực đấy các bác nhỉ, Bác NCX bó tay với bác CS thì các ce thế nào đây hic

Cả nhà mình ơi, ai bít cách lấy hình trong máy tính lên dd chỉ X vớiiiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    bác ơi e cũng k thạo lắm có j các bác chỉ giúp bác NCX với nhé, mỗi lúc e dùng 1 loại điện thoại e thấy có loại đt có giây sạc điện vẫn cắm được vào máy tính như USB chẳng cần máy tính phải cài phần mềm tương thích e vẫn copy được cả ảnh lẫn bài hát, có loại đt vẫn có giây cắm vào máy tính nhưng máy tính phải cài phần mềm của nokia hay iphone...thì mới copy được, còn nếu k đt bác cài 3G bác thích cái hình nào bác gửi mail từ máy tính vào địa chỉ mail của mình rồi bật 3G điện thoại down xuống, nếu khó wa bác vác cả máy tính và đt ra cửa hàng các cháu giúp từ a tới z mình học tập luôn, e toàn thế....

bác ơi e cũng k thạo lắm có j các bác chỉ giúp bác NCX với nhé, mỗi lúc e dùng 1 loại điện thoại e thấy có loại đt có giây sạc điện vẫn cắm được vào máy tính như USB chẳng cần máy tính phải cài phần mềm tương thích e vẫn copy được cả ảnh lẫn bài hát, có loại đt vẫn có giây cắm vào máy tính nhưng máy tính phải cài phần mềm của nokia hay iphone...thì mới copy được, còn nếu k đt bác cài 3G bác thích cái hình nào bác gửi mail từ máy tính vào địa chỉ mail của mình rồi bật 3G điện thoại down xuống, nếu khó wa bác vác cả máy tính và đt ra cửa hàng các cháu giúp từ a tới z mình học tập luôn, e toàn thế....

Bác NCX: đt bác có thẻ nhớ thì dễ lắm, bác mua đầu đọc đa năng cắm vào máy tính là ok liền, tụi e gần lạng sơn hàng trung quốc rẻ hiiii e mua có 30k 5 năm rùi vẫn dùng tốt

Bác NCX: đt bác có thẻ nhớ thì dễ lắm, bác mua đầu đọc đa năng cắm vào máy tính là ok liền, tụi e gần lạng sơn hàng trung quốc rẻ hiiii e mua có 30k 5 năm rùi vẫn dùng tốt

Dd của chị là loại gì ạ?