Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 143

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Bác KFC còn là 1 phi công lão luyện với kinh nghiệm bay 20 năm đới...
    E bái phục bác ấy mấy lần rùi

Trích dẫn Gửi bởi masha
    E bái phục bác ấy mấy lần rùi
    Gặp nhau có mấy tiếng mà phục tài phi công mấy lần là sao bác Kfc ơi? Chả có nhẽ

Úi giời ơi em xem ảnh xong thấy thèm quá. Tiếc quá trời là tiếc..... Huhu bao giờ lại có cơ hội lần nữa đây hả trời

Huhu... Bác KFC ơi,từ chiều buổi chia tay,máy DD cổ của CS bị tị,không gọi được cho Bác để dãi bày .Vậy CS nhắn cho Bác,nhưng phải giữ bí mật cho CS nhé: Mấy ngày nay CS có vấn đề ,cứ "mây lang thang",đi lại thẫn thờ vì nhớ "Nem" và "Phở".Bác xem có cách nào giải quyết trong tình trạng "Ngôi sao cô đơn" này hở Bác...?

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Huhu... Bác KFC ơi,từ chiều buổi chia tay,máy DD cổ của CS bị tị,không gọi được cho Bác để dãi bày .Vậy CS nhắn cho Bác,nhưng phải giữ bí mật cho CS nhé: Mấy ngày nay CS có vấn đề ,cứ "mây lang thang",đi lại thẫn thờ vì nhớ "Nem" và "Phở".Bác xem có cách nào giải quyết trong tình trạng "Ngôi sao cô đơn" này hở Bác...?
    Các bác vô tình đọc được nhớ giữ bí mập cho bác CS nhé. Chuyện này quan trọng lắm đấy.

Mình phục mình thật đấy: làm ông bầu của LVD mà cấm có nghĩ tới Nem với Phở

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    [COLOR="#0000FF"]Túc tiệp các bác ui

Em được làm Isner
    Các bác có phát hiện ra điều gì trên bức ảnh kia hok ???? Gà rán "ăn gian" quá, nhìn chân lão í kìa

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Bác Cây Sưa mặc áo lính thủy ấy phải không ạ?
    Chuẩn rùi bác ợ

Bác Alias về Từ Sơn là có đối rồi nhé, chủ tịch Masha với bác toàn người có chiều cao của hoa hậu

Ối ôí... Ai không đi mới tưởng tượng nhầm: "Nem" của bác Nửa chừng xuân mang từ Ninh bình tặng,ăn ngon còn phải liếm cả bát.Còn "Phở" bác KFC chiêu đãi,ăn xong mà vẫn thèm. Chỉ tiếc hôm đó không có ai mời "Chả" thôi. Haha...( Bí mật mà sao vẫn lộ???)

Hơ hơ... hơ hơ ... Thế là Ngọc Bẹt bị bác Cây Sưa mớm cho quả "dưa bở" rùi
    Hok bít có ngon thật hay hok nhưng đó là chút quà quê của "người đến từ Yên Mô... " đới, Hôm í người YM còn ấp ủ theo 10 lít rượu chính gốc quê luôn, không có dịp nổ đành đem về cất kỹ vào hầm nhất định chờ bằng được ngày các bác tới mí khui, các bác nhớ nha
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi masha
    Hihi Bác bit rùi mà ninh bềnh đưới. (Bác cho e nổ tí)

K tiếp được các bác LVD, bác KFC, bác Cây Sưa và 2 bác Ninh Bềnh chương trình 2 - 3 e áy náy lém nhất là 2 bác NB các bác ở xa lên, các bác thông cảm cho tụi e nhé, 1 phần nhỏ là các bác LVD về kịp chương trình tối, 1 phần lớn là trường e đang tổ chức hội khỏe phù đổng 8 tỉnh miền bắc hôm đó 2 giờ tụi e họp lúc ấy về e k kịp tém đi họp luôn hihi tụi e làm cả ngày chủ nhật (bây chừ e mới dám khai thật với các bác)
    Ơ... Ninh Bềnh mềnh á hèn gì ... giỏi giang thế cơ chứ, oánh tan tác ... NCX (dưng đấy là sân nhà nhé, còn hẹn hò trận lượt về ở quê rùi đó, nhớ nha kưng)

Hôm í như thế là đại thành công rùi, các bạn TS quá chu đáo í, Kưng Hok phải áy láy gì đâu, mọi người đều bít các bạn TS bận rộn cho việc "quốc gia đại sự" rùi mà .