Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 143
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Đồng nghĩa là bác Bẹt cũng rút luôn khỏi đội hình Trọng tài viên/Cổ động viên/Săn sóc viên/Ca sĩ viên/Nhặt bóng viên ợ
    Đội hình tài xế cũng thiếu luôn một bác tài đắc lực nữa chứ. Em ở Liễu Giai gần Vạn Bảo, có bác nào có xe cho em đi ké được ko?

@ Dazz: Các bác có phân công em làm gì ko ah

Mấy hôm rồi cái Mail của em làm sao ý viết gửi đi từ hôm nào mà thư ko gửi được mà em đâu có biết. Đến khi thấy các bác nhắc nhở kiểm tra lại mới thấy thư chư gửi được. Sory các bác nhé.

Đường đến sân hanaka: Bác qua cầu Chương Dương rồi đi thẳng (ko được quẹo lung tung nhé) 14 km là tới, sân bên phải đường, đối diện khách sạn Từ Sơn.

Các bác nhớ chụp nhiều ảnh nhé

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Vụ ảnh này chắc muốn có nhiều phải lopby bác Like.Ten
    Chết rồi! Sáng nay nghía thớt này,em mới biết : Sorry các bác và rất tiếc là ngày mai em vẫn phải đi làm, do tiến độ công trình đang gấp,nên không thể tham gia cùng các bác được!

@ Dazz! Mợ ới Blackcat02 đi- Mợ Cat cũng đang ngấp nghé vụ này đới!

Trích dẫn Gửi bởi Like.ten
    Chết rồi! Sáng nay nghía thớt này,em mới biết : Sorry các bác và rất tiếc là ngày mai em vẫn phải đi làm, do tiến độ công trình đang gấp,nên không thể tham gia cùng các bác được!

@ Dazz! Mợ ới Blackcat02 đi- Mợ Cat cũng đang ngấp nghé vụ này đới!
    Thôi xong, thế bác chuyển súng cho bác gái nào ở lavender mượn bắn tạm có được không nhỉ? Mặc dù trình bắn súng chắc khong bằng bác nhung Súng xịn nên chắc không sao. Hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi Like.ten
    Oái, các bác lượn hết cả thế này thì khéo hôm đấy bọn IUCN nó sang Hanaka rình bắt em về nhốt lại để bảo tồn thì chết em à

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Cấp báo, cấp báo!

Lịch về của em thay đổi, Sáng mai em mới bay chuyến 10:30, không biết có kịp dự...liên hoan không

Bác Bẹt tối nay có thừa ...không? Chuyển bớt sang em nhé
    Bác Hưng không vẫy được trực thăng ra kịp à. Chán thế. Có mấy mì chính cánh cứ rụng dần nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Cấp báo, cấp báo!

Lịch về của em thay đổi, Sáng mai em mới bay chuyến 10:30, không biết có kịp dự...liên hoan không

Bác Bẹt tối nay có thừa ...không? Chuyển bớt sang em nhé
    Trời ah. Thế là còn ở Sài Gòn hả ? Ông mai mối gì mà đám cưới không có mặt là thế nào?

Thuê chiếc trực thăng đi? Hay xem có cách nào gắn cánh vào thân rồi bay về đi.

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Oái, các bác lượn hết cả thế này thì khéo hôm đấy bọn IUCN nó sang Hanaka rình bắt em về nhốt lại để bảo tồn thì chết em à
    Bác khỏi lo đi, nếu việc đó xảy ra, CE sẽ phá chuồng (em viết đúng chính tả đấy nhé), cứu bác

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    To Like : Tiếc quá, NCX đang hy vọng chuyến này đi sẽ hối lộ để bác Like chộp cho kiểu chẹp tý (bít bác là người lổi tiếng vụ này mà) từ hồi bé tới tận ... Nuachungxuan roài mà X toàn ảnh xấu, chắc là do toàn gặp phải ...thợ trình kém các bác nhể ???? !

To KFC : Được bảo tồn chứng tỏ là quý hiếm rùi còn gì, đừng có mà bỏ chạy nhé. Rất vui vì mai chị Xuân đc gặp đồng hương ở nơi "đất khách quê ... hânka" đấy. Tin rằng E và tất cả mọi người cũng sẽ thấy rất vui !