Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 143

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Bác Dazz ơi tình hình là em không thu xếp được nên em xin rút khỏi đội hình Fed cup lần này, tiếc quá .
    Đồng nghĩa là bác Bẹt cũng rút luôn khỏi đội hình Trọng tài viên/Cổ động viên/Săn sóc viên/Ca sĩ viên/Nhặt bóng viên ợ

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Đồng nghĩa là bác Bẹt cũng rút luôn khỏi đội hình Trọng tài viên/Cổ động viên/Săn sóc viên/Ca sĩ viên/Nhặt bóng viên ợ
    Vầng, nhờ bác giúp hộ mấy việc ấy luôn bác nhé

Có bác nào tiện đi qua em gửi loa đài cho các bác mượn dùng

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Các bác tiếp tục đăng ký nhé. Cut-off time là 1pm ngày 5.00pm ngàymai 12/4 nhé để BTC còn xếp lịch thi đấu ạ
    Bác ơi, cut-off time của bác là 1pm hay 5pm ngày 12/4 thế? Chắc 5pm phải không?
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Cái chữ thiếu đó màu trắng bác ợ, cố gắng tìm cách đọc nhé.
    Em bít là chữ gì rùi nhé . Chị em đang cố gắng lấp đầy cái chữ màu trắng đó mà chắc là khó bác nhể?

Uây nhìn mọi người đi chơi em thèm tóa.... Hay là em bỏ chồng bỏ việc đk đi chơi nhể.... Quá lâu oy em chưa onl gặp mọi ng....haizz thèm quá đi.....

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Uây nhìn mọi người đi chơi em thèm tóa.... Hay là em bỏ chồng bỏ việc đk đi chơi nhể.... Quá lâu oy em chưa onl gặp mọi ng....haizz thèm quá đi.....
    Cát đi đâu mà mất hình mất tiếng lâu thế em ơi

Nghe các bác chuẩn bị giao lưu phối hợp hấp dẫn quá.... Chúc các bác có buổi ọp vui và thành công nha. Các bác nhớ viết rì pọt đầy đủ sau buổi ọp để ae chia vui cùng đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Bác ơi, cut-off time của bác là 1pm hay 5pm ngày 12/4 thế? Chắc 5pm phải không?[COLOR="Silver"]
    Sorry các bác. 5pm ngày 12/4 ạ

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Vầng, nhờ bác giúp hộ mấy việc ấy luôn bác nhé

Có bác nào tiện đi qua em gửi loa đài cho các bác mượn dùng
    Vậy là chị Xuân đường xá xa xôi ra tới nơi cũng hok đc gặp Head nhỉ, lại còn cậu Ngọc Bẹt nữa chứ, Ngọc Bẹt là người đầu tiên giúp đỡ chị trong ngày chị gia nhập dd đấy, tiếc quá! mà sắp tới giờ off rùi mà sao thớt vắng thế các bác ui, vào 88888 cho khí thế điiiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Vậy là chị Xuân đường xá xa xôi ra tới nơi cũng hok đc gặp Head nhỉ, lại còn cậu Ngọc Bẹt nữa chứ, Ngọc Bẹt là người đầu tiên giúp đỡ chị trong ngày chị gia nhập dd đấy, tiếc quá! mà sắp tới giờ off rùi mà sao thớt vắng thế các bác ui, vào 88888 cho khí thế điiiiiiiii
    Bác Nửa chừng xuân ới, cho em hỏi mấy giờ bác đến được Hanaka đấy ợ. Nếu bác và QUê Phong ra kip, em sẽ biên chế bác vào đội hình chính thức, bác ra muộn thì xếp vào chương trình giao lưu ạ

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Bác Dazz ơi tình hình là em không thu xếp được nên em xin rút khỏi đội hình Fed cup lần này, tiếc quá .

Có bác so2smiles đang bố trí đấy ạ, bác xếp so2 vào danh sách dự bị nhé .
    Xin lỗi bác So2 nhé. Trong danh sách lần đầu tiên ở thớt GL Hanaka có tên bác, nhưng khi chuyển sang thớt mới, em lập cập đánh rơi tên bác ạ. Xin lượng thứ. Bác confirm đi nhé, bác là cây vợt chủ lực mà.