Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 143

Trích dẫn Gửi bởi masha
    đúng rồi ợ bác xuan ah e kể nhiu về bác trên diễn đàn e nhung cũng đoán già đoán non là bác làm ở chỗ ấy chỗ nọ mà k bit có fai k t7 bác cố gắng qua từ sơn để tụi e được gặp bác giải nb năm ngoái e nhung và e hiền k rủ e về đánh e cũng tiếc hic năm nay bác có bạt nơ chưa nếu chưa thì bác nhận e nhé hiiiii nhưng cũng bác cũng fai ngâm cứu vì đôi nữ nhung, cúc QĐ 1 lứa tuổi trên 35 mạnh wa
    Cả giải đấu năm ngoái chị Xuân chỉ mải nghía em N thoai, người đâu mà dáng ... iu thế (hihi... NB mình chứ đâu nữa ). Không phải đoán đâu, N và Hiền bít chị X rùi mà, chị iem đã ... ngủ với nhau roài mà hihi....

tại e kể là lên diễn đàn về c mà vậy đúng là c mà e nhung kể với e rui

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Mỗi CLB mới có 9 bác... Vậy ít nhất mỗi bên phải kiếm thêm 1 bác nữa mới lắp đủ 5 đôi

Nếu không kiếm được thêm người hay các bác làm đúng theo cái Format của Fed Cup World Group đánh 5 thắng 3 nhể.. Dưng mà mình đánh 4 trận đôi 1 trận đơn ngược lại họ tý

Thêm 2 pác Ninh Bềnh nữa là đủ ợ.

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Như đã thông báo trong Mục tin Viettennis, 2 câu lạc bộ nữ Lavender và Nữ TDTT Từ sơn sẽ có buổi gặp gỡ giao lưu, kết bằng hữu on-court cũng như off-court, tổ chức mừng sinh nhật các bác tháng 4.
    Địa điểm: cụm 3 sân tennis Hanaka
    Thời gian: từ 8 giờ sáng ngày 14/4/2012 đến...các VDDV mệt nhoài thì thôi
    Thành phần tham gia: (đã confirm)
    Lavender: hiện có 9 VDDV đăng ký (Fairplay,Dazz,Minimun,Ngocha,Autumn River,Head,Alias,Niha.
    TDTT Từ sơn: 9 VDDV (Masha, Vietrose, Nadai, Hien, Nhungtdtt, Bắc đẩu, Lan Anh, Cẩm Ninh, Hường).

Ngoài ra còn có sự tham gia của các bác VDDV nam: Hưng Hanaka, Liketen, Ngocbet, Gà rán
    Hình thức giao lưu: tạm thời xin phép bí mật, chưa công bố

Danh sách vẫn Open cho các bác tiếp tục đăng ký ạ.

@Bác Head: Bác dự toán chi phí rồi giúp khoản hậu cần hộ em nhé. Thanks
    Tiếc wa, thứ 7 này e phải đi làm, mà công việc đang ngập đầu nên không nghỉ được. Chúc các Bác giao lưu vui vẻ và thể hiện phong độ cao nhất trong các trận giao lưu.

Có bác hưng hôm giao lưu là ce yên tâm rùi. Nhờ BÁc cố vấn xem có cần phải cbi j nữa ko vì ce e sợ có j thiếu sót. Cần j bác kêu c masha nhé để buổi giao lưu được hoành tráng và để lại " ấn tượng khó phai". Thanks bác nhiệt liệt

Trích dẫn Gửi bởi Vietrose
    Có bác hưng hôm giao lưu là ce yên tâm rùi. Nhờ BÁc cố vấn xem có cần phải cbi j nữa ko vì ce e sợ có j thiếu sót. Cần j bác kêu c masha nhé để buổi giao lưu được hoành tráng và để lại " ấn tượng khó phai". Thanks bác nhiệt liệt
    Trước mắt thấy thiếu mỗi đực thôi ợ

Các bác tiếp tục đăng ký nhé. Cut-off time là 5.00pm ngày mai 12/4 nhé để BTC còn xếp lịch thi đấu ạ

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Trước mắt thấy thiếu mỗi đực thôi ợ
    Trời ơi bác nói thiếu mỗi Làm e khó hiểu quá

bác yên tâm ce e sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bác từ A-Y, trừ Z thôi a

Trích dẫn Gửi bởi Vietrose
    Trời ơi bác nói thiếu mỗi Làm e khó hiểu quá

bác yên tâm ce e sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bác từ A-Y, trừ Z thôi a
    Cái chữ thiếu đó màu trắng bác ợ, cố gắng tìm cách đọc nhé.

Bởi thiếu cái chữ trắng đó mà chị em xúm lại để ...Z thì mấy anh em tơi luôn

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Các bác tiếp tục đăng ký nhé. Cut-off time là 5.00pm ngày mai 12/4 nhé để BTC còn xếp lịch thi đấu ạ
    Bác Dazz ơi tình hình là em không thu xếp được nên em xin rút khỏi đội hình Fed cup lần này, tiếc quá .

Có bác so2smiles đang bố trí đấy ạ, bác xếp so2 vào danh sách dự bị nhé .