Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 143

Giao lưu 2 câu lạc bộ Nữ Lavender và TDTT Từ sơn - 14/4/2012 tại sân Hanaka

Như đã thông báo trong Mục tin Viettennis, 2 câu lạc bộ nữ Lavender và Nữ TDTT Từ sơn sẽ có buổi gặp gỡ giao lưu, kết bằng hữu on-court cũng như off-court, tổ chức mừng sinh nhật các bác tháng 4.
    Địa điểm: cụm 3 sân tennis Hanaka
    Thời gian: từ 8 giờ sáng ngày 14/4/2012 đến...các VDDV mệt nhoài thì thôi
    Thành phần tham gia: (đã confirm)
    Lavender: hiện có 9 VDDV đăng ký (Fairplay,Dazz,Minimun,Ngocha,AutumnRiver,Head,Ali as,,Niha.
    TDTT Từ sơn: 9 VDDV (Masha, Vietrose, Nadai, Hien, Nhungtdtt, Bắc đẩu, Lan Anh, Cẩm Ninh, Hường).

Ngoài ra còn có sự tham gia của các bác VDDV nam: Hư ng Hanaka, Liketen, Ngocbet, Gà rán
    Hình thức giao lưu: tạm thời xin phép bí mật, chưa công bố

Danh sách vẫn Open cho các bác tiếp tục đăng ký ạ.

@Bác Head: Bác dự toán chi phí rồi giúp khoản hậu cần hộ em nhé. Thanks

Dựa trên kinh nghiệm các buổi giao lưu, Em đề xuất thế lày có được không ạ?
    Time table dự kiến

8:00-8:30 tập trung tại sân HNK, bắt tay bắt chân, giới thiệu vđv, ôm hôn, khoác vai xoa đầu ...

8:30-13:00 giao lưu phối kết hợp (gọi tắt là GP) các đôi nữ, nam nữ, nam nam trên cả 3 sân....

13:00-15:00 sau khi GP trên sân sẽ GP tiếp trên bàn tại nhà hàng Hồng Kông kèm chương trình văn nghệ tự biên tự diễn (em sẽ check lại dàn Karaoke)

Sau đó các đôi muốn GP ở đâu nữa thì tùy...
    Về chi phí:

* Toàn bộ sân bãi em tài trợ. Nếu các mạnh thường quân vui tính khác tài trợ xiền thêm thì càng có ý nghĩa ạ.

* Tiền vào cửa mỗi vđv đóng 100k để mua bóng, trả tiền nhặt bóng, đồ ăn uống trên sân.

* Mỗi trận đấu bên thua nộp quỹ liên hoan 100 nghìn (50 nghìn cho mỗi vđv trận đôi và 100 nghìn mỗi vđv trận đơn)
    Về sắp đôi giao lưu:

Để đảm bảo mỗi vđv đều được đánh như nhau thì 2 clb nữ nên chia trình độ ra để ghép trận trước ở loạt trận đầu cho đỡ bỡ ngỡ. Ví dụ đôi A-A Lavender sẽ gặp A-A TDTT (tương tự BB vs BB, CC vs CC, A-B vs AB...)

Xin các bác cho ý kiến tiếp ạ.

P/S:

* 2 đôi trưởng nên thống nhất xem ai chịu trách nhiệm mua bóng, ai mua đồ ăn nước uống? Riêng phần nhặt bóng để em gọi học sinh của các cô trong trường ra phục vụ luôn (nếu các cô không có)

*Buổi giao lưu sẽ đánh giá luôn trình nữ để ghép vào giải đôi nam nữ cuối tháng 5 luôn.

Có bác Hưng rồi thì em không phải lo hậu cần nữa, thanks bác nhiều nhé . Em thấy ý kiến của bác ổn lắm ạ, trước mắt thu của mỗi VĐV tham gia 100k, còn lại thu của các đôi thua. Liên hoan còn thiếu sẽ campuchia.

Lavender sẽ phụ trách việc chuẩn bị đồ ăn nước uống trên sân và mua bóng nhé.

@Bác Dazz: Em có thế không tham gia được vì thứ 7 có họp phụ huynh ở trường của 2 nhóc , 2vc em đều phải có mặt. Em sẽ cố gắng thu xếp nhưng tạm thời bác cho em vào danh sách dự bị thôi ạ.

cảm ơn bác hưng nhiều, cảm ơn các bác LVD, bác Dazz. đội e chủ nhà mà tụi e mua bóng từ 1/4 đợi các bác rồi ah, đồ ăn nhanh tại sân tụi e cũng chuẩn bị luôn hihiiiii đồ ăn từ sơn có như nào các bác dùng thế ấy hic chỉ k ngon bằng HN thui

Còn lại hihi đồng ý với bác Hưng là đóng xiền vào cửa và bên thua đóng tiếp
    --- Bài viết bổ sung ---
    nhặt bóng. bác Hưng ơi cần mấy e, hihi các Cô thì nhiều Trò Bác ah để tụi e lo luôn

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Có bác Hưng rồi thì em không phải lo hậu cần nữa, thanks bác nhiều nhé . Em thấy ý kiến của bác ổn lắm ạ, trước mắt thu của mỗi VĐV tham gia 100k, còn lại thu của các đôi thua. Liên hoan còn thiếu sẽ campuchia.

Lavender sẽ phụ trách việc chuẩn bị đồ ăn nước uống trên sân và mua bóng nhé.

@Bác Dazz: Em có thế không tham gia được vì thứ 7 có họp phụ huynh ở trường của 2 nhóc , 2vc em đều phải có mặt. Em sẽ cố gắng thu xếp nhưng tạm thời bác cho em vào danh sách dự bị thôi ạ.
    Nghỉ cả đôi chim ku này thì giảm mất vui các pác nhể? Tốt nhất ác bảo nhà trường hoãn họp phụ huynh lại. Hehe

À mà bác Bẹt nhó gửi cái loa Nhật sang cho chị em mượn nhé, vắng mất bác thì còn ai hát mồi đây, buồn quá

Huhu... cả nhà mình ơi, Xuân muốn tham gia mà nhìn lịch trình kia thì lỡ roài, thứ 7 nhà Xuân có việc ở hà nội (49 ngày cho anh rể ) xong buổi trưa về Từ sơn có muộn quá hok ? hy vọng sẽ tham gia đc ít nhìu mí các bác .

bác xuan ơi k muộn đâu bác sang từ sơn nhé

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Như đã thông báo trong Mục tin Viettennis, 2 câu lạc bộ nữ Lavender và Nữ TDTT Từ sơn sẽ có buổi gặp gỡ giao lưu, kết bằng hữu on-court cũng như off-court, tổ chức mừng sinh nhật các bác tháng 4.
    Thành phần tham gia: (đã confirm)
    Lavender: hiện có 9 VDDV đăng ký (Fairplay,Dazz,Minimun,Ngocha,Autumn River,Head,Alias,Niha.
    TDTT Từ sơn: 9 VDDV (Masha, Vietrose, Nadai, Hien, Nhungtdtt, Bắc đẩu, Lan Anh, Cẩm Ninh, Hường).

Ngoài ra còn có sự tham gia của các bác VDDV nam: Hưng Hanaka, Liketen, Ngocbet, Gà rán
    Masha ui, có phải Nhungtdtt là đồng hương NB hok ?

đúng rồi ợ bác xuan ah e kể nhiu về bác trên diễn đàn e nhung cũng đoán già đoán non là bác làm ở chỗ ấy chỗ nọ mà k bit có fai k t7 bác cố gắng qua từ sơn để tụi e được gặp bác giải nb năm ngoái e nhung và e hiền k rủ e về đánh e cũng tiếc hic năm nay bác có bạt nơ chưa nếu chưa thì bác nhận e nhé hiiiii nhưng cũng bác cũng fai ngâm cứu vì đôi nữ nhung, cúc QĐ 1 lứa tuổi trên 35 mạnh wa

Mỗi CLB mới có 9 bác... Vậy ít nhất mỗi bên phải kiếm thêm 1 bác nữa mới lắp đủ 5 đôi

Nếu không kiếm được thêm người hay các bác làm đúng theo cái Format của Fed Cup World Group đánh 5 thắng 3 nhể.. Dưng mà mình đánh 4 trận đôi 1 trận đơn ngược lại họ tý