Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Video 4/4

Trích dẫn Gửi bởi fortuna
    Hi

bác Hưng chủ tịch hội dê miền bắc vào mà mấy anh em dê miền nam lo cày cuốc quá, chỉ có một mình dê núi, nên chẳng tiếp đón được chu đáo.

Khi nào bác vào đây vào dịp cuối tuần thì gọi anh em hội dê miền nam tụ tập mình giao lưu cho hoành tráng nhẩy.
    Lần sau em sẽ báo trước ạ, sợ có lúc các bác lại bảo sao vào nhiều thế?

Bác nào ra HN nhớ alo em nhé.

Hi

bác Hưng chủ tịch hội dê miền bắc vào mà mấy anh em dê miền nam lo cày cuốc quá, chỉ có một mình dê núi, nên chẳng tiếp đón được chu đáo.

Khi nào bác vào đây vào dịp cuối tuần thì gọi anh em hội dê miền nam tụ tập mình giao lưu cho hoành tráng nhẩy.

Dê Hà Nội vào đó được đón tiếp chu đáo, nhiệt tình quá ! Nhất bác ! Thảo nào mà bác về HN muộn thế

Silver member
    Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Lần sau em sẽ báo trước ạ, sợ có lúc các bác lại bảo sao vào nhiều thế?

Bác nào ra HN nhớ alo em nhé.
    đang tính hè này đi kinh lý ra bắc đấy nhé bạn Hưng....

E cứ vào đây chém tí, trang đầu tiên của thớt các bác ảnh thứ 3 từ trên xuống, bác đeo kiếng ở hàng đứng từ trái sang thứ 3 e gặp bác rùi bác đánh với 3 bác nữa e k nhớ 3 bác đánh cùng bác (e đoán bác k fai hội đồng niên với bác hunghnk) bác cùng CLB với bác ấy, nói chuyện với bác tí cho nó có cớ chứ thực tình cứ chỗ nào có bác hunghnk là quan tâm ngó nghiêng thui fan hâm mộ mà, chúc hội đồng niên của các bác vui vẻ, hoạt động tích cực, ngày càng phát triển...

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    đang tính hè này đi kinh lý ra bắc đấy nhé bạn Hưng....
    Ra đây làm 1 đôi dê đi càn quyét các giải mini ông ơi : D

chào các bác dê bắc mình đã ở hn dc 2 tuấn rồi,thấy các bác dê bắc hoạt động sôi nổi wa,muốn đến học hỏi mà ko biết địa chỉ mớ lại lại ko mang vũ khí theo cho nên cũng hơi buồn.

Bác freedom cứ alo cho em, gì cũng có.

thế ah,mình o kim mã muốn off với các bác dê bắc chắc cũng đi xa lắm đúng ko bác hanaka.thôi mình sẽ alo cho bác