Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Em sửa lại rồi đấy...neúu k được bác báo lại nhé

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    [B][COLOR="DarkGreen"]

Hôm nay, chủ tịch dê HN đã có cuộc gặp gỡ chủ tịch dê SG là Dunlop_phonui tại sân solo của Baooai - cạnh sân bay TSN. Sau đây là hình ảnh của cuộc gặp mặt (có hơn chục bác nhưng về trước, trong đó có bác Yonnexman, đây là hình ảnh cuối buổi )

A Núi biết tin dê Bắc vào nên đã đến giao lưu mặc dù hơi muộn, lúc này dê bắc đã làm xong 5 set đơn với 4 cây solo Miền Nam, dù khá ngấm cái nắng SG nhưng dê Bắc vẫn quyết tâm làm cái nữa với dê Nam trong trận cuối cùng của buổi chơi dưới sự cổ vũ của anh em solo trên sân.

Do thế trận cũng khá cân bằng và giằng co nên khi vợt thần của hhnk bị đứt dây, phải chơi vợt thường thì cán cân ưu thế nghiêng rõ về phía A Núi. Không chỉ chạy nhanh, Núi còn sở hữu cú phát bóng khá nặng, cú đoa mạnh và cú cắt khá chuẩn, cộng với thể lực lúc này đã tụt xuống đến đầu gối sau 5 trận rưỡi solo, Hưnghnk đã thất thủ trước Núi 3 dơ liên tiếp sau đó và thua chung cuộc 3-6. Lúc này đồng hồ đã điểm 11h00. Dù thua nhưng ngộ chả thấy buồn tí tẹo nào vì tỷ số không quan trọng mà anh em đã có thời gian vui vẻ giao lưu tennis và ngồi uống bia 333 ngay tại sân sau đó trong tình anh em.

Hẹn gặp lại Sài Gòn !
    Hèn chi em đánh không lại bác! Bác Núi chấp em 2 dây lận bác Hưng Hanaka ơi!

Trích dẫn Gửi bởi yonexman
    Hèn chi em đánh không lại bác! Bác Núi chấp em 2 dây lận bác Hưng Hanaka ơi!
    Bác đánh hay lắm, động tác đẹp và hiệu quả mỗi tội pin hơi yếu nên đánh đơn không theo được với đám thanh niên thôi, đánh đôi bọn em tèo với bác ngay. Hihi

Tôi có subribe vô youtube channel của bác Hưng và xem nhiều videos của bác đánh đơn từ 2011.

Trong video bác đánh với phoNUi, Bác tiến bộ nhanh quá. Cú quả mạnh mẽ hơn nhiều so với 2011. Với đà tiến bộ thế này, không lâu nữa bác sẽ là đối thủ "nặng ký" hạng A trong Hội Solo đơn miền Bắc.

Trích dẫn Gửi bởi nhk2007
    Tôi có subribe vô youtube channel của bác Hưng và xem nhiều videos của bác đánh đơn từ 2011.

Trong video bác đánh với phoNUi, Bác tiến bộ nhanh quá. Cú quả mạnh mẽ hơn nhiều so với 2011. Với đà tiến bộ thế này, không lâu nữa bác sẽ là đối thủ "nặng ký" hạng A trong Hội Solo đơn miền Bắc.
    Trước hết cảm ơn lời khen quý báu cũng như sự theo dõi của bác, đấy là em đánh trận đơn thứ 6 liên tục trong vòng 3 h dưới trời nắng chứ không còn mạnh hơn đấy ạ

Đùa tí thôi chứ vẫn đang non và xanh lắm ạ mặc dù đã ở bên kia sườn dốc, đánh với A Núi thì phải cắn răng đoa thôi chứ bóng nhẹ hắn quạt lại chết ngay. Hehe

Trận đánh với Núi em thua nhưng rất hài lòng với bản thân mình vì đã cố hết sức

Anh Hưng giao kick rất chuẩn nhé, nắng thế mà tỉ lệ banh vào rất cao. Tiếc là anh đứt dây, chứ ko chưa biết thế nào! Hôm nay em chứng kiến 1 trận solo đẹp mắt và cống hiến. Cả chầu giải khát của anh nữa, em về tới nhà là ngủ như chết!
    --- Bài viết bổ sung ---
    Anh Hưng ơi, em vẫn ko xem được anh ah.

Hello bác Béo, em đã tìm được cách up video lên đây, mỗi bài chỉ được up 1 video vậy em xin up 4 bài liên tiếp:

Video 1/4

Solo trua Sai gon Nui vs Hnk 1 of 4.mp4 - YouTube

Video 2/4

Đến dơ thứ 5 Hưng cầm giao bóng bị mất break nhưng đã kịp đòi lại ở dơ thứ 6 để cân bằng tỷ số 3 đều với cú winner cuối cùng khi vợt đã bị đứt. (Lúc này xin hòa thì hợp lý hơn vì biết chơi tiếp sẽ thua nhưng trong đầu lại muốn có 1 chiến thắng may mắn )

Video 3/4

Video 4/4