Kết quả 1 đến 3 của 3

Tài liệu Tennis và những thứ mới mẻ về Tennis :D

Xin chào mấy anh mấy chị đam mê Tennis. Em mới chơi Tennis gần đây, kỹ thuật thì trung bình, không tốt lắm nhưng bù lại em rất đam mê môn này và muốn nó phát triển hơn nữa. Không những ở Việt Nam mà còn cả ở Huế - Nơi em đang sinh sống. Hiện tại bây giờ em đang muốn làm 1 số tài liệu hay những clip hướng dẫn hay của người nước ngoài dành cho Tennis. Vậy những ai có chung đam mê hay những đàn anh đi trước (Đặc biệt là mấy anh admin của web ) có ý muốn làm chung với em hay có thể có những tài liệu or những video hay có thể share cho em . Cuối cùng em mong muốn là mấy anh có thể giúp đỡ em trong việc làm Video (Cắt ghép sub, down video, nguồn tốt,......) và hướng dẫn em tìm kiếm những tài liệu tốt có thể tin tưởng được . Cám ơn mấy anh chị đã đọc bài của em, mong rằng mấy anh chị sẽ liên lạc với em .

P/s: Gmail: ndnhatphi@gmail.com

Facebook: https://www.facebook.com/time.tell.5

À em quên 1 cái nữa, em viết bài ở box này không biết có đúng không. Mong rằng ad sẽ chuyển vào đúng box nếu em viết sai, cám ơn ạ

Trích dẫn Gửi bởi Nhật Phi
    Xin chào mấy anh mấy chị đam mê Tennis. Em mới chơi Tennis gần đây, kỹ thuật thì trung bình, không tốt lắm nhưng bù lại em rất đam mê môn này và muốn nó phát triển hơn nữa. Không những ở Việt Nam mà còn cả ở Huế - Nơi em đang sinh sống. Hiện tại bây giờ em đang muốn làm 1 số tài liệu hay những clip hướng dẫn hay của người nước ngoài dành cho Tennis. Vậy những ai có chung đam mê hay những đàn anh đi trước (Đặc biệt là mấy anh admin của web ) có ý muốn làm chung với em hay có thể có những tài liệu or những video hay có thể share cho em . Cuối cùng em mong muốn là mấy anh có thể giúp đỡ em trong việc làm Video (Cắt ghép sub, down video, nguồn tốt,......) và hướng dẫn em tìm kiếm những tài liệu tốt có thể tin tưởng được . Cám ơn mấy anh chị đã đọc bài của em, mong rằng mấy anh chị sẽ liên lạc với em .

P/s: Gmail: ndnhatphi@gmail.com

Facebook: https://www.facebook.com/time.tell.5

À em quên 1 cái nữa, em viết bài ở box này không biết có đúng không. Mong rằng ad sẽ chuyển vào đúng box nếu em viết sai, cám ơn ạ
    Những người đam mê và thêm cả ""muốn nó phát triển hơn nữa" như em trên diễn đàn anh nghĩ chắc không còn nhiều. Ngay cả các Admin, Mod ... giờ cũng trăm công nghìn việc với cuộc sống riêng của mỗi người. Nhớ ngày đầu thành lập diễn đàn thật vui, biết bao mong ước hoài bão của tất cả anh em thành viên ... Thậm chí diễn đàn còn có 1 bài hát chính thức ... Mà giờ có điều tìm hoài hổng thấy và cũng ít người biết đến, ít người nhẩm nhẩm đến bài hát đó ...

Ah mà có gì đâu nhỉ, sao các giải hàng tuần của diễn đàn sao không phát bài hát đó trong phần khai mạc nhỉ?!?!

Quay lại niềm đam mê của em, ngay trong thread này cũng có khá nhiều bài về kỹ thuật. Anh cũng có hình như 2 bài ở trang 3 cuối cùng.

Em có thể tham khảo thêm, và chúc em đừng bao giờ tắt niềm đam mê cho trái banh nỉ nha!!!

em cũng hóng với