Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Trường hợp khác thì em không nói nhưng minimun theo nhận sét của em Mun có sức trẻ trình độ thì tiến bộ theo từng ngày không thể cùng 3,25 với chị Dazz ., so2smile được .Các anh chị trên diễn đàn đóng góp ý kiến thêm nhé
    Theo tieu chuan ma Hung Ka dua ra thi em thay bac Dazz va bac Red River la 3.25 vi co tat ca cac cu qua, font, luoi. Em nghi minh duoc 3.0 thoi vi khong co luoi nhu 2 bac va khong sieu ben nhu em Minimum a.

Bảng đánh giá trình độ NTRP dành cho Nữ

Bảng đánh giá trình độ NTRP dành cho Nữ

Nhằn tạo thuận lợi cho việc gép đôi nội dung đôi Nam Nữ hoặc đôi Nữ được công bằng khi đánh giải

Long add thêm phần đánh giá NTRP cho nữ

Tạm thời chấm điểm một số thành viên như sau . Ae vào góp ý để chỉnh sửa cho phù hợp nhé

+Nhóm NTRP 2.5

1. Hương Phạm

2. Hà princess

3. Oliverhand

4. Hana_ nguyen

5. Thúy (vợ Trung rau)

6.

7.

+Nhóm NTRP 2.75

1. Autumn River

2. Pink

3. Hạnhmagic

4. Head

5. Wild daisy

6.

7.

+Nhóm NTRP 3.0

1. Fair play

2. Blackcat

3. autumn

4. Jeu

5. Alias

6. Ngochad10

+Nhóm NTRP 3.25

1. So2smile

2. Dazz

3. Minimun

4. Red river

+Nhóm NTRP 3.5

1. Neuyeu

2. Ly từ sơn

3.Thu Hải

+Nhóm NTRP 3.75

1.Small evil

2.

3.

4..

+Nhóm NTRP 4.0

1.Liên Hoà Bình

2.

Để riêng nam nữ cho mỗi người chia ra quản lý 1 cái bác ạ.

Khi nào đánh giải nam nữ sẽ ghép vào.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Để riêng nam nữ cho mỗi người chia ra quản lý 1 cái bác ạ.

Khi nào đánh giải nam nữ sẽ ghép vào.

Nếu ghép theo cả tên và ảnh, lý lịch trích ngang được càng tốt.

Giải vừa rùi em thấy em 3.0 là thoáng quá. Đánh kém cần phải cố gắng nhìu mới dc 3.0

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Em nghĩ xếp hạng của bác Hoàng Tùng cho chị em chưa chính xác lắm ạ, nhất là nhóm trình 2.5 và 2.75. Chúng em giao lưu, cọ xát với nhau nhiều, chúng em biết trình nhau rõ à. Các bác có cần em với bác Autumn xếp lại không ợ.
    Chỉ là đang bản khởi thảo chị ah,

Chị Dazz cứ xếp lại phía các chị em Lavender rồi Tùng bổ sung vào

Cả nhà ta vẫn khỏe chứ ah?

Em nghĩ xếp hạng của bác Hoàng Tùng cho chị em chưa chính xác lắm ạ, nhất là nhóm trình 2.5 và 2.75. Chúng em giao lưu, cọ xát với nhau nhiều, chúng em biết trình nhau rõ à. Các bác có cần em với bác Autumn xếp lại không ợ.

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Chính vì thế mà em mới ghi là tạm thời mà chị . Thế nên để chính xác thì phải cần mọi người vào chém gió và điều chỉnh thêm cho phù hợp

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Đúng rồi bác Dazz ạ. Các bác bên Lavender chấm trình của chị em chắc chắn sẽ sát hơn. Vì anh em tụi em chưa có nhiều cơ hội được sinh hoạt với chị em bên đó, hehe

Thế nên chúng em muốn mời các bác trong Ban giám khảo đến sinh hoạt nhiều với chị em để chấm cho chính xác ạ

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Đúng rồi bác Dazz ạ. Các bác bên Lavender chấm trình của chị em chắc chắn sẽ sát hơn. Vì anh em tụi em chưa có nhiều cơ hội được sinh hoạt với chị em bên đó, hehe
    Em nghĩ bác Gà rán và bác Like.ten đã "sinh hoạt" với chị em khá thường xuyên, các bác có thể chấm được mà