Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 59

Trích dẫn Gửi bởi Dunlop
    up up up... cho phong trao tennis Nha Trang nào.
    Dulop khoái động 1 số anh em nha trang mình tạo nick lên diễn đàn nhé và phụ với anh em xét cái thang điểm , Bác cứ dự vào trình của bác là 750 đó mà suy ra cho các bác chơi chung với dunlop. để tháng 11, A Thành tổ chức giải tham gia cho vui.

Trích dẫn Gửi bởi TrieuHung
    Dulop khoái động 1 số anh em nha trang mình tạo nick lên diễn đàn nhé và phụ với anh em xét cái thang điểm , Bác cứ dự vào trình của bác là 750 đó mà suy ra cho các bác chơi chung với dunlop. để tháng 11, A Thành tổ chức giải tham gia cho vui.
    Ok a, để e về Nha Trang lôi kéo mọi người tham gia cho vui. Mọi người ngoài đó cũng hào hứng lắm.

THÀNH DANH NHA TRANG TENNIS CLUB (Nơi Giao Lưu Tennis tại TP Biển)

Theo yêu cầu Anh Thành. lý do chưa rõ về diễn đàn nên mình (người viết) tạo hộ cái thớt này cho anh em Nha Trang sinh hoạt , và nếu mọi phong trào diễn biến thuận lợi thì đây cũng là thớt chính của Anh em nha trang.

Ngày 13-14 tháng 7 vừa rồi giải tennis Thành Danh Nha Trang đã có các anh em TPHCM tham gia như Quốc Khanh, Vinh ĐN , Anh Liêm ... (theo Anh Thành kể lại ) và Anh Thành cũng nghe và biết về diễn đàn nên muốn tạo sân chơi Viettennis tại Nha Trang.....

Mọi chi tiết Anh Thành sẽ vào đây nhận hàng và điều chỉnh nội dung thớt

Mình chỉ mạng phép tạo thớt và giữ sẳn giúp chủ Nick ..

P/s : vì sự cố gia đình nên khoảng 10/9 Em mới về được Nha Trang . Phải chăng có em nha trang thì Anh em mình gặp chỉ vài đường là xong.

ThanhDanhNTrang

ĐT 0987979787

Giữ chổ điểm danh

Tên :

Nick diễn đàn :

ĐT :

Sân sinh hoạt

P/s : riêng nha trang chắc điểm danh 1 sô anh em chưa có nick luôn quá , vì anh em lười vào tạo nick hic hic

giữ chổ hình ảnh nếu có

giữ chổ PR

Xí lô đất để giành , nếu anh Thành phát triển club tốt thì có đất post hình ảnh

Anh Thành , con anh xuất viện thì vào diễn đàn nhận hàng nhé,

Nhờ BQT đưa thớt này lên giúp ở trên , vì anh em mới sợ ko biết chổ tìm. Thanks BQT

Chào mừng bác thành đến với diễn đàn ! Hy vọng có ông bầu sô này tham gia sẽ là nhịp cầu kết nối anh em tennis nha trang , hòa nhập cùng diễn đàn viettennis.net . Giải tennis khánh hòa mở rộng tranh cúp Thành danh vừa rồi bác làm rất quy mô và hoành tráng .....hy vọng giải tennis tiếp theo khi anh em nha trang đã hòa nhập cùng với diễn dàn , sẽ là dịp để các anh em từ mọi miền đất nước đến tham gia cùng anh em nha trang . Rất mong bác sẽ là một trong những người đầu tàu giúp phong trào tennis Nha Trang sớm hòa nhập và phát triển .

Chúc Cty Thành Danh và CLB tennis Thành Danh ngày càng phát triển để tạo nhiều sân chơi cho anh em tham gia !

Trích dẫn Gửi bởi TrieuHung
    Nhờ BQT đưa thớt này lên giúp ở trên , vì anh em mới sợ ko biết chổ tìm. Thanks BQT
    Cứ thường xuyên vô comment thì thớt sẽ luôn nằm phía trên .....hi hi hi