Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 58 của 58

Trích dẫn Gửi bởi tigernguyen
    cám ơn chị đã đưa thông tin về a tín lê....e thật ngưởng mộ a ấy ....thật ra rất íi người đam mê và có tâm như a ấy ....hung chị ơi theo như thông tin e biết thì a tinle ...từng thi đấu chuyên nghiệp và có số má ở làng tennis việt nam mà ....nhưng sao chị lại nói chỉ là hạt giống và chưa từng thi đấu chuyên nghiệp ....nhờ chị đính chính lại thông tin kẻo anh em lại nói bác ấy chưa từng thi đấu chuyên nghiệp thì ko đúng với đẳng cấp của bác ấy ....cám ơn chị ...
    chị ấy nói là a tín không đi theo đường chuyên nghiệp chứ không phải là chưa từng thi đấu chuyên nghiệp đâu a.:d

Trích dẫn Gửi bởi Tigernguyen
    Cám ơn chị đã đưa thông tin về a Tín Lê....e thật ngưởng mộ a ấy ....thật ra rất íI người đam mê và có tâm như a ấy ....hung chị ơi Theo như thông tin e biết thì a TinLe ...từng thi đấu Chuyên nghiệp và có số má ở làng tennis việt nam mà ....nhưng Sao chị lại nói chỉ là HẠT GIỐNG và chưa từng thi đấu chuyên nghiệp ....nhờ chị đính chính lại thông tin kẻo anh em lại nói bác ấy chưa từng thi đấu chuyên nghiệp thì ko đúng với đẳng cấp của bác ấy ....cám ơn chị ...
    Chào anh tigernguyen

Em thì chỉ nghe nói vậy thôi chứ em đâu biết thế nào là chuyên nghiệp đâu anh.

Em chỉ thấy là một người có cái tâm hay hay cho tennis nên em đưa lên thôi. Chứ bây giờ có mấy người được như thế, nhiều thầy dạy banh thì chẳng có trình độ, nói chuyện thì chửi thề ổng ống lên. khiếp.

Mà em nghĩ ước mơ của anh Tín sẽ gặp nhiều khó khăn, vì sẽ ít người có tâm ủng hộ lắm. Ở ngay sân em đấy, có mấy bác ăn không ngồi rồi, chi tiền triệu để được chơi với ông chuyên nghiệp này, ông bán chuyên nghiệp kia, rồi lúc nào cũng khoe khoang là tặng cho thằng này cái áo, thằng kia cái quần, ai mà nói đụng đến mấy tay bán chuyên là bênh vanh vách, nghe mấy ông đó đánh ở đâu là chạy lên làm lo cơm, nước. Nhưng đến khi mấy chị em trong sân rủ làm từ thiện thì cụp đuôi chạy mất tiêu. Toàn láo toét cả thôi. Chán lắm anh ah

Đọc bài của anh Tigernguyen em nghĩ chắc anh cũng rành về chuyên nghiệp lắm nhỉ. Mà anh ơi, anh cũng chắc thân với anh Tín lắm, vì trong bài viết em thấy anh bênh chầm chặp luôn. Chắc hôm nào đi từ thiện em cũng sẽ gọi cho anh quá.

Trích dẫn Gửi bởi HÀ NGÂN
    Xin chào các anh, các chị.

Lúc đầu đưa bài này lên em chỉ nghĩ không biết viết gì thôi, không ngờ cũng nhiều người đọc, em vui quá.

Em nói thật là vì bài báo này có hình của thằng Ku nhà em trong đám đông con nít ấy thôi. Nên thấy vui vui, chứ lúc đưa con đến tham gia lớp mini tennis em chả biết thầy dậy của con em giỏi như thế.

Cảm ơn mấy anh chị đã đọc.
    Cảm ơn chị một lần nữa, hi vọng nhóc nhà chị cũng được như Tinle nhé

Lúc đầu đưa bài này lên em chỉ nghĩ không biết viết gì thôi, không ngờ cũng nhiều người đọc, em vui quá.

Em nói thật là vì bài báo này có hình của thằng Ku nhà em trong đám đông con nít ấy thôi. Nên thấy vui vui, chứ lúc đưa con đến tham gia lớp mini tennis em chả biết thầy dậy của con em giỏi như thế.

Biết bác Tín qua bài viết trên vntennis, ví dụ như bài tranh luận về các kiểu giao bóng với 3GS thì biết bác Tín có năng lực về sư phạm truyền đạt kiến thức tennis chứ không phải là "thợ dạy banh"

Kể cả việc đưa ra các ví dụ hóm hỉnh làm cho người đọc không thấy chán hay việc kiềm chế trả lời một cách nhã nhặn các bài viết dạng "đâm sau lưng chiến sĩ" cũng thể hiện phong cách của bác Tín

Em tuy chưa học bác ấy ngày nào (dù cũng đã từng học rất nhiều người dạy về tennis) những qua cách nói viết bài thì biết bác ấy dạy tốt.

Rất mong sự đóng góp của bác cho các anh em đam mê tennis, cho diễn đàn cũng như cho lớp trẻ sau này.

Thân.

Trích dẫn Gửi bởi kangkuru
    Topic có chủ mà nhông và Núi cứ coi như nhà mình nhỉ hehe. Bác chủ hiền quá đó nha
    Có thêm chú nữa đó

Trích dẫn Gửi bởi kangkuru
    Topic có chủ mà nhông và Núi cứ coi như nhà mình nhỉ hehe. Bác chủ hiền quá đó nha
    Có thêm chú nữa đó

Chào anh tigernguyen

Em thì chỉ nghe nói vậy thôi chứ em đâu biết thế nào là chuyên nghiệp đâu anh.

Em chỉ thấy là một người có cái tâm hay hay cho tennis nên em đưa lên thôi. Chứ bây giờ có mấy người được như thế, nhiều thầy dạy banh thì chẳng có trình độ, nói chuyện thì chửi thề ổng ống lên. khiếp.

Mà em nghĩ ước mơ của anh Tín sẽ gặp nhiều khó khăn, vì sẽ ít người có tâm ủng hộ lắm. Ở ngay sân em đấy, có mấy bác ăn không ngồi rồi, chi tiền triệu để được chơi với ông chuyên nghiệp này, ông bán chuyên nghiệp kia, rồi lúc nào cũng khoe khoang là tặng cho thằng này cái áo, thằng kia cái quần, ai mà nói đụng đến mấy tay bán chuyên là bênh vanh vách, nghe mấy ông đó đánh ở đâu là chạy lên làm lo cơm, nước. Nhưng đến khi mấy chị em trong sân rủ làm từ thiện thì cụp đuôi chạy mất tiêu. Toàn láo toét cả thôi. Chán lắm anh ah

Đọc bài của anh Tigernguyen em nghĩ chắc anh cũng rành về chuyên nghiệp lắm nhỉ. Mà anh ơi, anh cũng chắc thân với anh Tín lắm, vì trong bài viết em thấy anh bênh chầm chặp luôn. Chắc hôm nào đi từ thiện em cũng sẽ gọi cho anh quá.
    cám ơn chị thật nhiều ! e cũng chỉ biết a tinle qua diễn đàn và qua các bài viết trên diễn đàn ...và bọn e luôn đánh giá rất cao a ấy là người có trình độ , có tâm và nhiệt huyết với tennis nên e ngưỡng mộ và có ý kiến thôi chị ah , chứ cũng ko thân với a tinle đâu ....còn về chuyên nghiệp và bán chuyên thì e lại càng mù tịt ...e chỉ là người mới tập 1,2 năm theo dạng mua mồ hôi và tụ tập cùng bạn bè thôi ...còn vấn đề chị đưa ra về cách sống ...e lại càng ko dám bình luận . vì đó là quyền là và sự chọn lựa của mỗi người miễn họ chơi theo sở thích và khả năng của họ ko làm hại tới ai .mà cũng ko phải cứ đi làm từ thiện thì đều là người tốt và ko đi làm từ thiện thì là người xấu đâu chị ...ngay cả việc làm từ thiện , e thấy có nhiều người vẫn lợi dụng vào nó đấy chị ah ...( hình như chị em mình lạc qua đề tài khác tennis ở diễn đàng ) . e nghĩ đây là diễn đàng ta chỉ nên nói và khen về những điều tốt đẹp tránh đả kích chê bai người khác sẽ tốt hơn chị ah . nên thôi mình ko bàn luận về những việc ko liên quan tennis nửa ...còn việc chị nói việc làm từ thiện , e rất ngưỡng mộ những người có tâm , sống biết chia sẽ như chị nên khi có dịp và điều kiện e sẽ sẵng sằng ... Một lần nửa cám ơn chị về những bài viết thật hay , chị đưa ra một đề tài e thấy cũng tương đối nóng trên diễn đàn mấy hôm nay đó chị ah ...chứng tỏ các anh em tham gia diễn đàng là nơi để giao lưu trao đổi và quan tâm tới nhiếu thứ ...chứ ko phải chỉ chăm chăm lo vào bảng điểm và các giải đấu ....chúc chị sức khỏe và thành công trong cuộc sống ...e dành 1 câu này tặng chị nhé !

SỐNG TRÊN ĐỜI CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG .....

Vậy Chị nên về cảm ơn thằng ku nhà chị đi vì nhờ đó mà chị biết đến 1 "cao thủ" trong làng tennis
    Trích dẫn Gửi bởi ISOEXPERT
    Biết bác Tín qua bài viết trên vntennis, ví dụ như bài tranh luận về các kiểu giao bóng với 3GS thì biết bác Tín có năng lực về sư phạm truyền đạt kiến thức tennis chứ không phải là "thợ dạy banh"

Kể cả việc đưa ra các ví dụ hóm hỉnh làm cho người đọc không thấy chán hay việc kiềm chế trả lời một cách nhã nhặn các bài viết dạng "đâm sau lưng chiến sĩ" cũng thể hiện phong cách của bác Tín

Em tuy chưa học bác ấy ngày nào (dù cũng đã từng học rất nhiều người dạy về tennis) những qua cách nói viết bài thì biết bác ấy dạy tốt.

Rất mong sự đóng góp của bác cho các anh em đam mê tennis, cho diễn đàn cũng như cho lớp trẻ sau này.

Thân.
    Luyện nhiều thầy em nghĩ có khi "tẩu hỏa nhập ma" đó anh.

Em thì luyện thầy đc 1 tháng xuống núi đơn giản vì "thầy" em làm những chuyện tào lao bí đao nên chán nghỉ luôn. Lúc đó lấy cái "nghề" cầu lông ra đánh tennis, thấy cũng được nên bon chen vào "giới diễn đàn". Nói thật, các anh các bác trên này chính là những người thầy của em, nếu ko được giao lưu với anh em trên diễn đàn này thì chắc giờ em vẫn còn "lặn ngụp" trên cái sân La San đó, chỉ tiếc là em ko thể "truyền bá" những kinh nghiệm này tới "vùng sâu vùng xa" được ;(