Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 58

Trích dẫn Gửi bởi VBINH001
    Đi xe đạp khỏi tốn tiền xăng vừa bảo vệ môi trường. Ra PDP các chị sẽ đãi em bánh kẹo, trái cây, nước uống.... khách mời ranh rự muh......
    Riêng chú Tín này thì chị chỉ cần mời em nó 1 lon Coke là em nó cười như nghé liền

Tất cả các ước mơ lớn đều bắt nguồn từ những việc nhỏ với niềm tin, đam mê và sự tập trung cao độ....chúc Tín thành công nhé :-)...bữa nào sang chỗ Tín cùng với Nghĩa xaydung75 xin được chỉ giáo...:-)
    Trích dẫn Gửi bởi HÀ NGÂN
    chào các anh chị.

Hôm qua em ra sân banh, thấy có bài báo này giới thiệu về anh Lê Trung Tín và diễn đàn Viettennis.net của mấy anh. Hôm nay vào xem thử, thấy vui vui nhưng không biết viết gì hết. Đành copy bài báo dán lên để làm quen diễn đàn vậy.

các anh em đừng chê cười.

ow ow . Xin chúc mừng Tín nhé .

p/s : hôm nào có lớp khai sáng cho những người như mình nhớ báo nhé . đăng ký học vậy . chứ đánh hoài vẫn thấy " Ngu "

Trích dẫn Gửi bởi conkua
    Em nghĩ đến 1 ngày nào đó mình nên lập 1 quỹ như " Quỹ phát triển tài năng Viettennis " , sẻ mời các nhà tài trợ có nhiệt huyết đến tennis tài trợ , hợp tác với 1 câu lạc bộ nào đó tài trợ sân , và với những sự hổ trợ nhiệt tình về chuyên môn như bác Tinle ( và có thể mời thêm vài bác có chuyên môn cao như bác Thắng GV ... )để mở lớp đào tạo các em trẻ miển phí , nếu phát hiện em nào có năng khiếu và nghiêm túc đối với tennis thì sẽ tập trung phat triển. Đó củng là 1 cách đưa tennis đến gần mọi người hơn và củng đưa Viettennis lan rộng ra hơn. Hehehe mới ý tưởng tới đây , em nghỉ 1 ngày 2 lớp / 2 hrs / 7 ngày / thì cái " quỹ " đó củng không có cần to lớn gì lắm đâu , vẫn hoạt động đươc tốt .
    Cảm ơn bác Conkua nhé. Tìm mãi mới ra được 1 người có suy nghĩ "khùng khùng" giống như em đấy. Nhân tài thì nhiều, nhưng nhân tâm thì ...

Ngưỡng mộ quá ......................... chắc phải đổi avatar I love Tinle quá

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    ow ow . Xin chúc mừng Tín nhé .

p/s : hôm nào có lớp khai sáng cho những người như mình nhớ báo nhé . đăng ký học vậy . chứ đánh hoài vẫn thấy " Ngu "
    Ráng học thành tài để xuống núi cõng em chinh chiến nhé

Trích dẫn Gửi bởi DO KIEN DUC
    không cần mạng thường quân .ai là thành viên viettnnis đều phài có trách nhiệm.mỗi người 1 ít sẽ dư đủ(ví dụ:là thành viên có nick thì cần đóng mỗi tháng 1 tô phở qui ra tiền ,nộp môt năm thì bdh có thể làm khối việc không cần mỗi dự án gì cứ đi xin tài trợ mệt thân)

một thành viên chân chính sẽ ủng hộ hết mình( chứ không phải cứ là thành viên có điểm để đánh giải+muốn nói gì thì nói)
    Em toàn ăn "phở ăn liền" ko à, 5000 tô, nhà ko có điều kiện các anh ạ

Mà chưa mua báo để đọc nữa nhỉ. Anh em nào có tờ báo này cho mượn nhé

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Mà chưa mua báo để đọc nữa nhỉ. Anh em nào có tờ báo này cho mượn nhé
    Mua đi để ủng hộ người viết + tòa soạn. Ai cũng mượn hết kinh phí đâu ra?

Trích dẫn Gửi bởi Tomcatvn
    Mua đi để ủng hộ người viết + tòa soạn. Ai cũng mượn hết kinh phí đâu ra?
    Dạ, vậy đề nghị anh em mua báo ủng hộ nhé.