Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 126

kaka,e đồng ý với bác. rafa is no.1

Túm lại giải này truyền hình trực tiếp bắt đầu từ 13/3 hả các bác?

Tại hiện giờ chỉ mới vòng loại nên cũng chưa có gì, nhưng kh dc coi mấy trận họ bắt đầu từ 9/3 các trận chính rồi hic hic

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Em bỏ bên này thay vì bên tin Tức, để các bác thảo luận cho vui trước lúc, trỏng lúc xem, và sau khi xem các trận đấu

ATP World Tour Masters 1000 đầu tiên của năm nay... Ai sẽ là người đến đỉnh vinh quang ?
    ý, sao không thấy hình của mình ở đâu nhỉ ?

Hố hố...Poohny chắc đang bị khuất phía sau mấy tia sét rồi, sao thấy được

Vẫn hy vọng giải này Del Potro làm được cái gì đó vì tay vợt này ngày càng tiến bộ sau chấn thương, 1 làn gió mới để loại bỏ sự thống trị của Nole-Rafa-Fed-Muray

để mai mốt em làm điều đó dùm Del Potro cho anh

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Hehe mới vào tới BK là Fed của bác đã bị Rafa của em đập bẹp cái dẹp lép như con tép khô roài

Ở bên nhánh trên Nole khả năng sẽ gặp Mur ở BK, cứ đánh như ở Dubai vừa xong thì Mur sợ gì không chén Nole để vào tới CK cho Rafa nhà em nó thịt chứ, hehe... Mà kể cả Nole vào tới CK gặp Rafa mà đánh như phong độ tầm này khéo cũng tạch tạch đùng

Vamos Rafa
    Em vote cho Nadal hoặc Murray (tất nhiên + 1 chút may mắn). Nole đang ở không ở điểm rơi phong độ nên cửa vô địch không rộng như năm ngoái.

Murray đã tèo, em chưa bao giờ thích phong cách đánh của Murray, và cũng chưa bao giờ nghĩ Murray sẽ lên no 1

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Sao cái thớt này nhiêu fan của Rafa thế nhỉ. Nole is No 1. Không ai có thể thay thế được ít nhất là trong vài năm tới he he..
    hehehe, đồng minh đây rồi. Em cứ tưởng có mình em không thích Rafa ở thớt này chứ.heehehe