Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Mai bố trí cho em một trận nhé bác chủ tịch. Iem mới chơi, trình tennis = trình bác zukor- trình bác trườngnadal . hehhhehe

Mai bố trí cho em một trận nhé bác chủ tịch. Iem mới chơi, trình tennis = trình bác zukor- trình bác trườngnadal . hehhhehe

Ơh, vui nhỉ, đúng là hội chân đen có khác, chơi ngay quả ngày tổ chức giải chả giống ai. Bái phục các bác ( iem hỏi khí không phải chú bác thâng69 có bấm ngày trước khi post không đới? Hehhehehe, hay bác post nhầm?)

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Dạ weo căm chị ạ .

@anh zukov : hôm nào anh ra ới trước cho em 1 tiếng anh nhé số em o989 năm năm 2 tám tám 4

Thì lại có Bánh mỳ vs nứoc mía tiếp anh ạ

Phải ngày long thể Zukov bất an... lại vội vội vàng vàng...kiểu gì chả thua

--- Bài viết bổ sung ---
    Vài hình ảnh của hội Mid-day Chân đen

Quyết chiến quyết thắng

Đông vui

Vntennis-net and Trường Nadal

Bác Thuốc chuột

Jeanboy... em mở sổ nhé...

--- Bài viết bổ sung ---
    Anhisanh71 and Thầy lang

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Công nhận hội chân đen nhà mình Phát triển nhanh thật, trình càng ngày càng cao, phong trào càng ngày càng sôi nổi.

Những ai ra rồi mà 2-3 hôm ko ra thì nhớ phải biết mặc dù vẫn sinh hoạt CLB của mình, nhưng hình như ko thể thiếu hội chân đen trong cuộc sống vậy
    Cẩn trọng cẩn trọng... vợ mà nghe thấy thì ... lại chít đới.

"Ngày xưa yêu anh bảo em là OXY anh làm sao có thể thiếu, bây giờ ghét anh lại bảo em đậm đặc như KHÔNG KHÍ...giờ tan tầm"

Công nhận hội chân đen nhà mình Phát triển nhanh thật, trình càng ngày càng cao, phong trào càng ngày càng sôi nổi.

Những ai ra rồi mà 2-3 hôm ko ra thì nhớ phải biết mặc dù vẫn sinh hoạt CLB của mình, nhưng hình như ko thể thiếu hội chân đen trong cuộc sống vậy

Chào các Pác!

Các Pác cho e hỏi tí, Pác Thắng 69 có phải là Pác Thắng đen đen đánh ở sân Trung Yên, với A Dũng, A Thành QLTT, A Thanh, A Cường, A Tiến đúng ko ạ?

Nếu đúng thì em là Hùng Thuế đã ra đấy đánh với Pác rồi ý, cho e đăng ký 1 đôi đánh giải với các Pác nhé.

Trích dẫn Gửi bởi MR_Hung77
    Chào các Pác!

Các Pác cho e hỏi tí, Pác Thắng 69 có phải là Pác Thắng đen đen đánh ở sân Trung Yên, với A Dũng, A Thành QLTT, A Thanh, A Cường, A Tiến đúng ko ạ?

Nếu đúng thì em là Hùng Thuế đã ra đấy đánh với Pác rồi ý, cho e đăng ký 1 đôi đánh giải với các Pác nhé.
    Hehe...anh đây. Nhưng nếu muốn đánh giải thì xem đk ở trang 1. Để có thể tham gia thì mai ra sân YH đánh để có tên trong bảng xếp hạng....

Nhanh vì số người tham dự đã nhiều rồi.