Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 127

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    thực sự mà nói trong 7 trậnt hắng Nadal thì hết 6 trận là trong thời kỳ đỉnh cao của Novak năm 2011 rồi + 1 Úc mở rộng 2012.

Thế có lẽ người ta mới nói thế chân kiềng Federer > Djokovic > Nadal > Federer !

Nhưng tại sân đất nện Monte Carlos thì Nadal vẫn bất bại từ 2005, và các năm trước Djokovic chả bao giờ đánh giải này. Năm nay có lẽ anh chàng này muốn chăm hăm 1 cái gì mới mẻ. Cũng đáng để xem lắm
    Thế mới có chuyện Nad với Nole đấu bùa để xem 7 chức vô địch liên tiếp có giúp Nad chống nổi 7 trận đè bẹp Nad liên tiếp của Nole hay ko đó mà, nóng lòng xem Final quá đi
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Em thì chỉ mong mùa sân đất nện này, Nole tiếp tục cho anh em mình ngồi đếm số trận thắng, hồi hộp xem chú ấy có làm được hơn năm rồi không thôi.
    Khó lắm bác Cuội à, vì Nole sẽ bị Tàu Tốc Hành cán bẹp thôi, sân ga bên Thụy Sĩ mở cửa lại rồi

Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Thế mới có chuyện Nad với Nole đấu bùa để xem 7 chức vô địch liên tiếp có giúp Nad chống nổi 7 trận đè bẹp Nad liên tiếp của Nole hay ko đó mà, nóng lòng xem Final quá đi <font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    ah, thì ra là fan cờ lúp của Fe ah. Fe đang đứng ở bên kia núi rồi. kakakakj

Fed vẫn sở hữu những tố chất của một thiên tài bẩm sinh.

Nad thì sở hữu sự bền bỉ về ý chí & một sức khỏe phi thường.

Nole lại sở hữu một niềm tin vững mạnh và hệ thống công nghệ phía sau.

Còn Mur lại bập bẹ tìm cho mình một lối đi riêng (và ko biết tới khi nào tìm ra và đi nhanh ).

Tất cả chúng ta đều có Idol riêng của mình và đều mong chiến thắng về Idol đó cũng như học đc cái gì đó từ những Idol này.

Tuy nhiên sự lên ngôi luân phiên luôn tạo những làn sóng hấp dẫn cho làng banh nĩ, vậy tại sao chúng ta ko thử suy đoán là ko phải Nad, Nole vô đối mà lại là Mur hay Ferrer lên ngôi tại MONTE-CARLO lần này.

Hạ hồi phân giải .

Vote cho Nadal

giải này Nadal sẩy chân thì nguy cơ mất hạng 2 ATP càng lúc càng đến gần , RF thì đi kiếm 1 giải khác ko có 2 ông kẹ trên đánh và lên hạng 2

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    giải này Nadal sẩy chân thì nguy cơ mất hạng 2 ATP càng lúc càng đến gần , RF thì đi kiếm 1 giải khác ko có 2 ông kẹ trên đánh và lên hạng 2
    Nếu vậy thì để xem câu nói " người tính không bằng trời tính" có đúng hay không đây.

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Nếu vậy thì để xem câu nói " người tính không bằng trời tính" có đúng hay không đây.
    đoán rằng nadal sẽ bỏ cuộc ở vòng tứ kết vì chấn thương

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    đoán rằng nadal sẽ bỏ cuộc ở vòng tứ kết vì chấn thương
    Bác đừng ác thế chứ

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Bác đừng ác thế chứ
    vì người muốn ko bằng trời muốn đâu hihi
    --- Bài viết bổ sung ---
    hình như isner và djokovic khác nhánh , đúng thế thì e dự 2 chú này sẽ đánh CK

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    ah, thì ra là fan cờ lúp của Fe ah. Fe đang đứng ở bên kia núi rồi. kakakakj
    Yes, Fed đứng bên kia núi để ngắm các tay vợt khác leo lên đc như mình chưa

Tay vợt nào ngoài Nad và Nole vô địch giải này đều rất...vô duyên! Vì như thế sẽ phá hỏng kịch bản trận Final hấp dẫn của e