Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 127

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Nad đc lần thứ 7 là do Nole bỏ ko tham dự. Vì sau đó cả Madrid và Rome đều thua Nole mà
    Với chữ "nếu" người ta còn ném cả Paris vào trong cái chai chứ Monte-Carlo thì muỗi

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Với chữ "nếu" người ta còn ném cả Paris vào trong cái chai chứ Monte-Carlo thì muỗi
    Hehhee, chiến trường chia nửa vành trăng roài. Fed không thi đấu thì em cổ vũ Nole. Vote cho Nole. Hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Hehhee, chiến trường chia nửa vành trăng roài. Fed không thi đấu thì em cổ vũ Nole. Vote cho Nole. Hehehehe
    Trái lại, em sẽ cổ vũ Nadal để trận CK giữa Nole và Nad đỡ chán hơn. Chứ 1 chiều cho Nole và KQ ai cũng biết thì chán chết đi được

Không có Federer, chán phèo ! Em cổ vũ cho chú Kei. Không dám mơ chức vô địch nhưng vào càng sâu càng tốt.

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Không có Federer, chán phèo ! Em cổ vũ cho chú Kei. Không dám mơ chức vô địch nhưng vào càng sâu càng tốt.
    Ah, chú Kei này cũng hay, nhưng không biết giữ được phong độ này bao lâu. Nữ không có sự đột phá nhiều nên Nali có thể danh chức vô địch Roland, Nam mà vào được top 10 thôi thì chú Kei này là quá thành công rồi chứ chưa nói đến giành cup

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    Em lại thích nhất Fed thứ nhì Nadal thứ 3 mới tới Djokovic và thứ 4 là Ferrer , em thích tính điềm đạm của Fed, tính quả cảm chiến đấu tới cùng của Nadal - ghét cái càu nhàu và bất cần của Djo nhưng thích cú quả của hắn vì quá hay và hiệu quả ,

Ferrer thì luôn chiến đấu tới giọt mồ hôi cuối cùng, lớn tuổi nhưng tinh thần vẫn còn cao - đánh trái hay phải đều giống giống em
    Chà,

Em thấy pák có phong cách giông giống No.1vak! (Ít nhứt cũng là cây vợt kakaka)

Em nhớ mới cách đây có độ 3 năm có lúc em Nole còn khóc lóc rằng "sinh nhầm thời" vì lúc đó chẳng nhìn thấy cửa gì để vượt qua nổi 2 "ngọn núi" sừng sững trước mặt Vì chưa bao giờ là Fan của Nole nên em cũng chẳng nhớ dạo ấy em này có gì để người ta có thể học hỏi được về cú quả & chiến thuật hay không nữa

Không có Fed à? Chẳng sao cả... Có Fed à? Cũng chẳng vấn đề gì... Vì đằng nào chú em Rafa của em cũng vẫn sẽ VĐ, hehe Vamos Rafa

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Không biết làm thế nào mà Nole có thể làm lại chuỗi bất bại lịch sử ấy được nhỉ? Có chuyện để mọi người bàn luận và tranh luận, hi vọng và chờ đợi
    Bác Cuội hỏi thế cũng như hỏi tại sao Ronaldo với Messi lại có thể ghi bàn nhiều như thể...tạt lon trong thời buổi bóng đá phòng ngự đã đạt đến tầm nghệ thuật vậy đó!

Tất cả đều chung 1 câu trả lời: CHÚNG TA ĐANG ĐC CHỨNG KIẾN KHOẢNG THỜI GIAN ĐỈNH CAO THĂNG HOA NHẤT CỦA NHỮNG HUYỀN THOẠI!

thực sự mà nói trong 7 trậnt hắng Nadal thì hết 6 trận là trong thời kỳ đỉnh cao của Novak năm 2011 rồi + 1 Úc mở rộng 2012.

Thế có lẽ người ta mới nói thế chân kiềng Federer > Djokovic > Nadal > Federer !

Nhưng tại sân đất nện Monte Carlos thì Nadal vẫn bất bại từ 2005, và các năm trước Djokovic chả bao giờ đánh giải này. Năm nay có lẽ anh chàng này muốn chăm hăm 1 cái gì mới mẻ. Cũng đáng để xem lắm

Trích dẫn Gửi bởi Awayhuy
    Bác Cuội hỏi thế cũng như hỏi tại sao Ronaldo với Messi lại có thể ghi bàn nhiều như thể...tạt lon trong thời buổi bóng đá phòng ngự đã đạt đến tầm nghệ thuật vậy đó!

Tất cả đều chung 1 câu trả lời: CHÚNG TA ĐANG ĐC CHỨNG KIẾN KHOẢNG THỜI GIAN ĐỈNH CAO THĂNG HOA NHẤT CỦA NHỮNG HUYỀN THOẠI!
    Em thì chỉ mong mùa sân đất nện này, Nole tiếp tục cho anh em mình ngồi đếm số trận thắng, hồi hộp xem chú ấy có làm được hơn năm rồi không thôi.