Kết quả 1 đến 8 của 8

Giải Viettennis Cần Thơ mở rộng lần II

Vào ngày thứ bảy 30/6/2012 Viettennis Cần Thơ có tổ chức giải Giao hữu quần vợt giữa các thành viên Cần Thơ và Sài Gòn. Nhằm phát triển hơn nữa tình hữu nghị và hiểu biết lẫn nhau giữa các thành viên trên diễn đàn, Viettennis Cần Thơ xin thân mời các thành viên Viettennis miền Bắc tham gia giao lưu với bọn em.

Chi tiết xin các bác xem tại http://viettennis.net/diendan/mien-n...6-2012-a-2310/ ạ)

Em chào bác Vitmap. Rất vui khi các bác Cần thơ đã có lời mời các bác Miền Bắc tham dự giải Cần Thơ mở rộng. Bác có đôi nam nữ không? cho em xin đôi vào tham dự . hehehehehehe.

@ Các bác Miền Bắc. Viettennis Cần thơ tổ chức giải mở rộng, bác nào tham gia được thì thu sếp , đăng ký nhé. Các bác Cần thơ vui tính và hiếu khách lắm. Em đã được ' mục sở thị" các thể loại hài, hát, ảo thuật của các bác Cần Thơ rồi ah.

chèn ơi. convitmap chép cái bày này nghe được nè. mời AE VIETTENNIS Miền Bắc về Cần Thơ có lẽ vui lắm đây.WELCOME

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Em chào bác Vitmap. Rất vui khi các bác Cần thơ đã có lời mời các bác Miền Bắc tham dự giải Cần Thơ mở rộng. Bác có đôi nam nữ không? cho em xin đôi vào tham dự . hehehehehehe.
    Có chị ơi, đôi nam 1500 điểm và đôi nam nữ

E vỗ tay cho các bác từ xa, cổ vũ các bác nhiệt liệt, 30/6 tụi e không làm gì được, tiếc hùi hụi

Thanks vitmap, chương trình rất hay, sẽ đàm đạo thêm với ae Miền bắc.

.:: Bronze Member ::.
    Trích dẫn Gửi bởi convitmap
    Có chị ơi, đôi nam 1500 điểm và đôi nam nữ
    Đôi nam - nữ bao nhiêu điểm vậy Mập ơi? Iem có 500 điểm thôi, thế phải tìm bác 1000 điểm hả. hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Đôi nam - nữ bao nhiêu điểm vậy Mập ơi? Iem có 500 điểm thôi, thế phải tìm bác 1000 điểm hả. hehehehe
    Đôi nam nữ không giới hạn điểm , nam thì không phải là bán chuyên hay chuyên là ok rồi chị.