Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Trích dẫn Gửi bởi Doraemon
    Hôm qua em vừa tham gia giải NT tứ kết gặp phải cặp Chất, em chả biết tay vợt này là ai nhưng thấy đánh quá hay đều cả hai bên, về nhà vô tình xem trên mạng mới biết tay vợt này mới vô địch giải tanimex năm nay. Ai đã đánh với Chất cho em cách hạn chế được tay vợt này chứ trình em thì không dám mơ đến thắng rôi, đặc biệt quả giao bóng hầu như em không trả được.
    Luyện tập nhìu nhìu nhìu hơn nữa đi bạn.

Chất là: Bán Chuyên

Hôm qua em vừa tham gia giải NT tứ kết gặp phải cặp Chất, em chả biết tay vợt này là ai nhưng thấy đánh quá hay đều cả hai bên, về nhà vô tình xem trên mạng mới biết tay vợt này mới vô địch giải tanimex năm nay. Ai đã đánh với Chất cho em cách hạn chế được tay vợt này chứ trình em thì không dám mơ đến thắng rôi, đặc biệt quả giao bóng hầu như em không trả được.
    Dễ mà ...! Bác cứ đánh mạnh, đánh đều & hiểm là ăn thôi !!!

Hehe ...đùa thôi chứ Chất là bán chuyên hàng đầu, đẳng cấp chênh nhau nhiều lắm, mình nghĩ no door !

Trên này có 1 bác hiểu rất rõ về Chất đó là TIEULONG. Bác nên PM cho TIEULONG để nhận được các bí quyết đánh bại Chất.

Ngoài ra, bác thử xem video này có giúp được j ko?

Trời ơi ! Trình 8,0 như e mà để thua chất hả ???? Sao kỳ vậy ????

Nếu bác muốn thắng chất , bất cứ ngày nào rãnh vô sân 917 CLB tứ hùng , chỉ cần 5 chai nước e sẽ bỏ nhỏ cho bác cách thắng chất ( nhưng muốn thắng thì chỉ đánh độ 2 chai nước thui nghen ....nhiều hơn nữa là bỏ nhỏ e cho bác mất tác dụng nha bác ! )

Hama đã 1 lần đối đầu với em chất nó ở giải tứ hùng đã không có cơ hội trả giao bóng chú ấy cho dù có tập trung cao độ ,bóng xoáy ngang và hiểm ,có khi xoáy vô người nói chung em nó dùng 2 loại xoáy ,xoáy ngang và ngược.

Gần như không thể nào trả bóng được,gần như bế tắc và chỉ còn 1 đường là có thể chạm bóng và đưa qua sân là lob ,chủ động đứng xa biên cuối lob ,lob phải né lưới và sâu nhé,(cũng không dễ tý nào ) vẫn bị chất smash cuối sân nhưng còn hơn là không chạm được bóng, không khống chế được chỉ là chống đỡ thôi .BC vẫn gặp khó khăn khi trả giao bóng Chất ,huống chi anh em mình !

Cơ hội bác gặp lại đối thủ này không dễ ,phải đánh giải bia kèm mồi thì may ra ,đôi khi gặp ở giải nhưng khác nhánh cũng là thường ,nói chung đánh chơi thì cứ lên sân anh Liêm sẽ gặp em nó ,còn đánh giải thì nên né đụng em nó

[QUOTE=yonexman;150984]Trên này có 1 bác hiểu rất rõ về Chất đó là TIEULONG. Bác nên PM cho TIEULONG để nhận được các bí quyết đánh bại Chất.

Trình 800 , đánh bại được Chất ? Khó quá

[QUOTE=hama-bien;151009]
    Trích dẫn Gửi bởi yonexman
    Trên này có 1 bác hiểu rất rõ về Chất đó là TIEULONG. Bác nên PM cho TIEULONG để nhận được các bí quyết đánh bại Chất.

Trình 800 , đánh bại được Chất ? Khó quá
    Nick trên diễn đàn của chất Là tiểu Long nên bác yonex đùa đấy ....! Nói về đánh đôi chất chỉ Là BC hạng 2 nhưng nói về đơn , BC có thể thắng chất ko quá số 5 , nên trình 8,0 mà hỏi cách để thắng thì ....Y HỌC ....PÓ TAY rồi ....trừ khi a chỉ chiêu cho ....he he he

1 cách duy nhất để thắng Chất . làm sao cho em nó bỏ cuộc .

còn làm cách nào thì em phải tự lo thôi . hihihihih .

Đánh tennis chứ ko phải là kể chuyện cổ tích vì vậy ko có đường cho em rồi Doremon ơi. Kiếm 1 game về xe cũng khó....

Đánh tennis chứ ko phải là kể chuyện cổ tích vì vậy ko có đường cho em rồi Doremon ơi. Kiếm 1 game về xe cũng khó....