Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Phải làm sao ?

Phải làm sao ?

Trong cuộc sống . chúng ta làm việc rất nhiều cũng để phục vụ cho bản thân và gia đình .

tìm một môn thể thao để tập và rèn luyện là để có sức khỏe cũng để trân trọng cuộc sống .

khi chơi thể thao " tennis " chúng ta vào diễn đàn để có thêm nhiều bạn cùng đam mê và cũng để có thêm bạn bớt thù .

Vậy khi vào diễn đàn ( viettennis.net ) chúng ta gặp một thằng Xạo , Nổ . . vd : * như nick tuan_tuan . ta phải làm sao ?

( tới giờ những gì nick : tuan_tuan viết đều không có gì chứng minh , nếu có chứng minh rỏ ràng là không xạo và nổ tôi sẽ đăng bài xin lỗi ngay )

mình từng được nghe : đi với Phật mặc áo cà sa , đi với ma mặc giấy . , mình tự hiểu . với một đứa trẻ , nếu bé nói đúng chúng ta cũng phải nhận . còn nếu như ông già mà bậy thì phải chửi nó chứ . chuyện này đầy xã hội đó mà . có những ông già 80 bị bỏ tù vị tội đó sao .

Riêng bản thâm tôi : là 1 người lớn lên và sinh sống chỉ là 1 nông dân . tạm gọi là dân đen . tôi luôn nghĩ rằng . nếu bất kỳ đứa bé nào nói tôi xã rác . khạc nhổ bậy . v.v.. tôi luôn cảm thấy xấu hổ vì mình đã sai . còn với những thằng ba xạo , nổ , và đồng bọn của tụi nó . tôi sẽ chửi thẳng . đ... m tụi mày . đồ Xạo l...

giáo sư . bác sĩ . thằng dân đen có thể từ ngữ dùng sẽ khác nhau . nhưng vẫn đề sự thật là sự thật . Xạo là xạo .

dùng Mỹ Từ Đen chỉ nên dùng với những người có nhận thức về Từ Ngữ . còn với thằng sô lô cô cô . chuyên tìm những viên ngọc rồng . thì phải khạc nhổ vào mặt nó cho nó tỉnh người ra .

còn các bác nghĩ sao ????

chắc các bác cũng sẽ không nói gì , vì đã biết rỏ nó là thằng đi tìm những 7 viên ngọc rồng . sô lô cô cô

p/s : mới tưng tưng về vì topic kia khóa và mới xuất hiện thêm thằng sô lô cô cô

lên diễn đàn có nhiều bạn , đánh giải nè , off hội nè , xxooo nè, vui thật , rèn luyện thêm sức khỏe sau một tuần làm việc mệt mỏi