Trang 9 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 145

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Bác nói thêm về việc mình phải viết như thế nào để post lên ạ??
    bác là phát ngôn viên nên sẽ biết viết thế nào để quảng bá hình ảnh BTQ rùi. Bác gửi lời và ảnh minh họa cho em để em đưa lên ạ. Đại khái giống như 2 trang em làm về giải Hanaka - Lavender

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    bác là phát ngôn viên nên sẽ biết viết thế nào để quảng bá hình ảnh BTQ rùi. Bác gửi lời và ảnh minh họa cho em để em đưa lên ạ.
    Chị cho em deadline đi ạ

Deadline là chiều mai nhé,

vì 2 trang nên nếu không muốn viết dài thì dùng ảnh minh họa là chính, phải dùng ảnh gốc để đảm bảo đủ độ phân giải cho in ấn

thiết kế đại khái giống như thế này:
    http://viettennis.net/upload/giai8.3_P1.pdf
    http://viettennis.net/upload/giai8.3_P2.pdf

Bác gửi em xem trước để có gì còn biên tập lại

Đưa cả vấn đề từ thiện là phải rồi, nhưng không cần thiết phải có địa chỉ chính xác vì biết đâu từ khi nói đến lúc thành hiện thực nó có thể thay đổi , mà lên báo rồi thì giấy trắng mực đen không sửa được. Tốt nhất bác chỉ cần cho thông tin CLB đã gây quỹ và số tiền đó sẽ sử dụng vào mục đích từ thiện trong dịp offline về nguồn sắp tới là ok rùi

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Bác Đỗ Kiến đâu rùi, khẩn cấp . Em mới xin được 2 trang free trên Tạp chí Hàng hóa & Thương hiệu. Bác có muốn đưa CLB BInh Thái quề lên không ạ
    Binh đoàn BTQ sắp lổi danh như cồn rồi. Bác Autumn thật vĩ đại.

Mọi vấn đề về từ thiện và sân bãi cuối tuần này em sẽ có câu trả lời chi tiết cụ thể cho các bác. Em đang liên lạc rùi. Từ thiện thì rất nhiều địa chỉ luôn nhưng vấn đề chương trình mình làm lớn hay bé để chọn địa chỉ cho phù hợp thôi

@Zukov: Bác đưa nội dung phát ngôn của clb BTQ nhưng cần hỗ trợ gì trong vụ 2 trang tạp chí cứ bảu em nhé. Chiên môn trước đây của em là biên tập ợ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Mọi vấn đề về từ thiện và sân bãi cuối tuần này em sẽ có câu trả lời chi tiết cụ thể cho các bác. Em đang liên lạc rùi. Từ thiện thì rất nhiều địa chỉ luôn nhưng vấn đề chương trình mình làm lớn hay bé để chọn địa chỉ cho phù hợp thôi

@Zukov: Bác đưa nội dung phát ngôn của clb BTQ nhưng cần hỗ trợ gì trong vụ 2 trang tạp chí cứ bảu em nhé. Chiên môn trước đây của em là biên tập ợ
    Chị cứa đưa ra danh sách các nơi cần , sau đó chung ta sẽ quyết định 1 nơi thôi nhưng mà phải chuẩn chỉnh và ý nghĩa

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Hic, không được bác ơi. Anh Lậm Văn Sai đó hoạt ngôn thì có thể nhưng độ ' đanh đá và duyên dáng' thì kém bác Kốp nhà mình. Em thích câu đời này có Phe rồi sao còn còn Kốp hơn. Cây nhà lá vườn mình cả mừ.<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Chị Jeu có quả anh avata nhìn cư như gái đôi mươi ấy nhỉ . Anh 2868 lo mà giữ nhé .

HT xem vụ off lần 3 này thế nào , PCT thì phải chung tay vào với ae đi chứ nhỉ, chú dạo này hơi bị nổi đấy nha.

Xem list cv ở phần trên và làm được gi để còn phân công luôn

Chị Autumm, chị Phe, Đỗ Kiên nhắn cho em địa chỉ email để em gửi bản Draft. Viết kiểu báo academic em hơi ngại