Trang 8 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 145

Trích dẫn Gửi bởi hoangkien7778
    pải nói bác zukov giỏi thật viết dài và hoành tráng thế. hôm nào bọn e làm báo cáo gì nhờ bác chỉ bảo giúp e cái nhé

hihihi
    Hơ vụ này hôm Off bác Hoangkien không có mặt nên không biết chứ trước khi mời bác Zukov làm báo cáo thì hỏi kinh nghiệm bác Hùng đầu bạc, bị chém cho mặt " xám ngoét " ngay trên bàn tiệc. Bác Hùng vào xác nhận em cái. hehehehehehe

Trích dẫn Gửi bởi haticc
    @ Alias: Hum qua e chưa quen với bộ xanh chói loá của bác a li át nên cõng bác A chưa thành công. Buổi ọp sau bác chơi típ bộ nào chói hơn để e cố gắng nha....;-)
    Oái, tại em oánh hỏng nhiều đấy chứ vì mải nghía bạt-nờ cứ ...vén... áo lên theo kiểu của Roddick ấy
    --- Bài viết bổ sung ---
    @Wilddaisy: Bác có mấy cái ảnh đang bay trên sân trông ấn tượng thế

@Jeu: Bác có ảnh chân dung đẹp, em rất thích

@Red River: Bác Like.ten ưu ái bác nên chụp bác lúc nào cũng rất tươi và tự nhiên nhé

Các bác mau mau mà cảm ơn nhiếp ảnh gia đi thôi

Hội BTQ bây h xôm hơn cả lavender rồi. LVD thấy xịt ngòi, yên ắng quá!

Em chào các bác. Sáng ra em ngắm ảnh bác Like Xì Tin post lên, đọc bản tổng kết của bác Cốp và các bài chém gió dài ngắn của các bác mà em cứ cười hả hả mãi không thôi, may mà có mỗi mình ở đây chứ không lộ bem là làm việc không làm mà lại cứ lôi ảnh off Binh Thái Quề ra ngắm, ra chém thì chít.

Nhờ lòng nhiệt tình hiếu khách của đội BTQ mà vợ chồng em có được một ngày dã ngoại vui quá, các bác ạ. Ăn chơi đủ cả và cười mỏi hết cả quai hàm, trẻ thêm mấy tuổi nữa. Các bác còn có nhiều tài lẻ quá, làm em chỉ biết thán phục các bác mà thôi. Các bác cũng không quên đóng góp để làm việc thiện cho quê hương nữa. Em xin cảm ơn Bác Đỗ Kiên chủ tịch đã cho chúng em nhập hội, cảm ơn các bác PCT đã cũng bác Kiên tổ chức một buổi off hoành tráng vui nổ trời, Má Mì Trường Nadal đảm đang, chu đáo, bác Zukov họat ngôn, vui tính và đáo để, bác lại chém ác hơn cả bác Fairplay (đúng là trời đã sinh Phe sao còn sinh Cốp !). Bõ cái công bác ăn chực nằm chờ 4 tiếng ở Sân bay để về off với anh chị em.

Bác Like Xì Tin, em không biết phải nói sao, trong khi anh em chơi bời thả phanh, bác cứ một mình miệt mài với cây súng trên tay, bác ngắm kiểu gì mà bác chộp bức nào, anh em chết tươi bức ấy thế bác ơi. Không có bác thì làm sao có những bức ảnh sinh động như thế. Mỗi bác là chả có bức ảnh nào :-(. Lần sau nếu bác tin tưởng, bác cho chúng em mượn cây súng chúng em bắn bác một hai cái với nhé.

Em tin chắc lần off tới của các bác sẽ còn vui hơn và nhiều ý nghĩa hơn nữa.

Một lần nữa, em xin được cảm ơn lòng hiếu khách của tất cả các bác trong đội BTQ. Em chúc cho CLB của các bác ngày càng đông hơn, vui hơn . Thái Bình ơi Thái Bình, sao mà yêu đến thế, các bác nhỉ.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Hơ vụ này hôm Off bác Hoangkien không có mặt nên không biết chứ trước khi mời bác Zukov làm báo cáo thì hỏi kinh nghiệm bác Hùng đầu bạc, bị chém cho mặt " xám ngoét " ngay trên bàn tiệc. Bác Hùng vào xác nhận em cái. hehehehehehe
    Chuẩn bác ơi, riêng cái vụ qui đổi nội ngoại tệ ấy thì Vietcombank cũng phải gọi bác Zukov là sự phụ. Em nhìn mặt bác ấy cứ nghệt ra, em buồn cười quá :-).

Bác Niha đã đỡ ốm chưa bác? Giọng bác hôm ấy nghe truyền cảm quá ạ, hự hự hự, em ngồi với bác, em cũng khụt khịt roài :-)

Ôi một nhà ngôn ngữ học Lại Văn Sâm phải thốt lên rằng: Đời này có Sâm rồi sao còn có Zukov!

Trích dẫn Gửi bởi ga dau bac
    Ôi một nhà ngôn ngữ học Lại Văn Sâm phải thốt lên rằng: Đời này có Sâm rồi sao còn có Zukov!
    Hic, không được bác ơi. Anh Lậm Văn Sai đó hoạt ngôn thì có thể nhưng độ ' đanh đá và duyên dáng' thì kém bác Kốp nhà mình. Em thích câu đời này có Phe rồi sao còn còn Kốp hơn. Cây nhà lá vườn mình cả mừ.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Leftyguy
    Nhìn ảnh thấy sướng mê!

Em nhìn thèm quá mà không tham gia được. Nhất đinh lần tới sẽ tham gia cùng ace đồng hương.

Nhìn quanh thấy nhiều người quen quá.

@Bác Hoan: Nhìn bác vẫn trẻ trai như hồi ae mình đánh giải vĩnh Tuy nhỉ

@Bác Thuận: Nhìn ông tôi giật hết cả mình. Ông cũng quê TB à? Sao không rủ a. Hưng Cienco ra?
    Em có biết bác Ngọc Bẹt xuỵn này không hả bác Khôi ơi ? Bác Leftyguy không sai, bác Thuận chả có tị Thái Bình nào, tí nữa bị bác Đỗ Kiên mời ra, may mà có iem với Wilddaissy bảo lãnh đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Hic, không được bác ơi. Anh Lậm Văn Sai đó hoạt ngôn thì có thể nhưng độ ' đanh đá và duyên dáng' thì kém bác Kốp nhà mình. Em thích câu đời này có Phe rồi sao còn còn Kốp hơn. Cây nhà lá vườn mình cả mừ.
    Dưng em lại còn thích câu này hơn "Có Phe có Kốp rồi sao lại còn có cả Jeu". Nếu có CLB chém gió trên diễn đàn mình em xin bầu Kốp làm chủ tịch. Jeu phó chủ tịch và Phe chỉ được giậm chân tại chỗ chức thư ký chưn ngắn thui

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Em chào các bác. Sáng ra em ngắm ảnh bác Like Xì Tin post lên, đọc bản tổng kết của bác Cốp và các bài chém gió dài ngắn của các bác mà em cứ cười hả hả mãi không thôi, may mà có mỗi mình ở đây chứ không lộ bem là làm việc không làm mà lại cứ lôi ảnh off Binh Thái Quề ra ngắm, ra chém thì chít.

Nhờ lòng nhiệt tình hiếu khách của đội BTQ mà vợ chồng em có được một ngày dã ngoại vui quá, các bác ạ. Ăn chơi đủ cả và cười mỏi hết cả quai hàm, trẻ thêm mấy tuổi nữa. Các bác còn có nhiều tài lẻ quá, làm em chỉ biết thán phục các bác mà thôi. Các bác cũng không quên đóng góp để làm việc thiện cho quê hương nữa. Em xin cảm ơn Bác Đỗ Kiên chủ tịch đã cho chúng em nhập hội, cảm ơn các bác PCT đã cũng bác Kiên tổ chức một buổi off hoành tráng vui nổ trời, Má Mì Trường Nadal đảm đang, chu đáo, bác Zukov họat ngôn, vui tính và đáo để, bác lại chém ác hơn cả bác Fairplay (đúng là trời đã sinh Phe sao còn sinh Cốp !). Bõ cái công bác ăn chực nằm chờ 4 tiếng ở Sân bay để về off với anh chị em.

Bác Like Xì Tin, em không biết phải nói sao, trong khi anh em chơi bời thả phanh, bác cứ một mình miệt mài với cây súng trên tay, bác ngắm kiểu gì mà bác chộp bức nào, anh em chết tươi bức ấy thế bác ơi. Không có bác thì làm sao có những bức ảnh sinh động như thế. Mỗi bác là chả có bức ảnh nào :-(. Lần sau nếu bác tin tưởng, bác cho chúng em mượn cây súng chúng em bắn bác một hai cái với nhé.

Em tin chắc lần off tới của các bác sẽ còn vui hơn và nhiều ý nghĩa hơn nữa.

Một lần nữa, em xin được cảm ơn lòng hiếu khách của tất cả các bác trong đội BTQ. Em chúc cho CLB của các bác ngày càng đông hơn, vui hơn . Thái Bình ơi Thái Bình, sao mà yêu đến thế, các bác nhỉ.<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Thanks bác jeu, em cũng đỡ nhiều rồi. Bác khụt khịt giống em roài ah. Thế mà không biết gọi bác Zukov đi ah, em thấy bảo bác ý là bạn của bác sỹ Hoa súng. hahahahaha

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Bác Đỗ Kiến đâu rùi, khẩn cấp . Em mới xin được 2 trang free trên Tạp chí Hàng hóa & Thương hiệu. Bác có muốn đưa CLB BInh Thái quề lên không ạ
    Bác nói thêm về việc mình phải viết như thế nào để post lên ạ??

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy;

Ngóng mãi, bây giờ mới thấy Bác Red lên tiếng, em cứ tưởng Bác với bác Jeu đang đi tìm "Vườn Yêu" . Hôm đó các bác có tiết mục tuyệt vời quá, em đang tiếc hùi hụi, vì mải chiêm ngưỡng các Bác nên quên mất không quay để lưu lại. Hôm nào các bác làm lại nhé.:-*[COLOR="Silver"
    --- Bài viết bổ sung ---
    Hôm đó hình như mình ăn nhầm phải thuốc liều hay sao ý, Red nhỉ, tự dưng lại làm được như thế đấy chứ.

Em là em thích cái tiết mục song ca của bác Red với báo Yêu Tennis cơ, bác Wilddaisy thấy sao? Hôm ấy em vừa quay phim vừa cười chảy nước mắt. Về em mới nhớ ra là em quay đứng máy, kiểu này muốn xem phải nghẹo cổ, đúng không ợ? Bác Red có post lên được không ?

Chiều hôm đó em về nhà thẳng cẳng, chả dám hóng gió ở đâu cho nên dứt khoát nó là tội từ bác Niha đấy ạ.

Bác Red lại online bằng Ipad nên lười không chịu gõ có dấu phải không?
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Bác Đỗ Kiến đâu rùi, khẩn cấp . Em mới xin được 2 trang free trên Tạp chí Hàng hóa & Thương hiệu. Bác có muốn đưa CLB BInh Thái quề lên không ạ
    Ôi, đội BTQ đúng là may mắn nhé :-). Cả đội chuẩn bị làm người nổi tiếng rồi.