Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 145

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Cám ơn các bác đã động viên.

Về Black hay White, em hoàn toàn hiểu ý của Wilddaisy. Nhưng đấy là trang phục. Con Nhệch thì phải luôn trong tình trạng naked. Vì vậy, theo ý của riêng em, em thấy nick Black Nhệch cho khổ chủ ở VNA hay kinh người. Chỉ cần nói đến là mọi người tưởng tượng ra đc ngay.

E tha thiết đề nghị nick Black Nhệch được ở lại với Vietnam Airlines.
    Bác thông cảm vì tầm nhìn của em chỉ được phép dừng đến đó thôi nên có thể đưa ra kết luận sai lầm, vậy thì em e là BTQ sẽ có Black Nhệch và Dark Nhệch, chứ chả có White nào cả.

Cám ơn bác Like.ten, người chiến sĩ thầm lặng, hy sinh cả niềm đam mê tennis và tạt lon để ae co nhưng khoảnh khắc đáng nhớ.

Cám ơn các khách mời VTV3 đã đến tham dự và góp phần ko nhỏ đến thanh công của buổi off lần 2

Cám ơn các thành viên hội binh thái quề.

Trường nadal: em làm danh sách các nhà hảo tâm đóng góp quỹ từ thiện của Hội BTQ ( bao gồm cả TV và Khach VTV3).

Bác zukov làm nhiệm vụ bản tin đi chứ. ( sau đó gửi bác Autumn để lên trang báo đấy)

bác Ngocbet được véo cổ

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    BÁO CÁO TỔNG KẾT BUỔI OFF LẦN 2 CỦA CLB BINH THÁI QUỀ - DIỄN ĐÀN VIETTENNIS

Karaoke, một phát minh của người Nhật, giải Log Nobel 2004, được coi như một hình thức giúp con người biết chịu đựng lẫn nhau, là một hoạt động gần như là bắt buộc mỗi khi tụ tập. Thường là không nghe người khác hát gì và chăm chăm ngóng đến bài tủ của mình, hoặc chen ngang. Gà rán múa phụ họa gần như tất cả các bài, 1 điệu duy nhất cho cả nhạc xanh, nhạc đỏ hay nhạc vàng.

Ngưỡng chịu đựng của mọi người đạt đỉnh lúc 16.00. Chủ tịch phát biểu bế mạc, cám ơn tất cả mọi người và hứa sẽ sớm lên CT ọp lần sau. Trường nadal thông báo quỹ. Yên tâm đi, em biết nhà ông này rồi.
    Anh Zukov văn hay quá thể. Không hiểu hôm qua anh gà múa điệu gì mà nổi tiếng ghê

Bac cốp ơi là bác cốp. Lại để tiếng cho e rồi. Vợ e vừa cấm e off khi đọc report của bác đấy. Huhu

Silver member
    Trích dẫn Gửi bởi haticc
    Bac cốp ơi là bác cốp. Lại để tiếng cho e rồi. Vợ e vừa cấm e off khi đọc report của bác đấy. Huhu
    Anh làm gì mà chú trách nhỉ

@Teppi: gà rán múa điệu Nhệch vào hang Lần sau ọp chú tham gia nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Cảm ơn bác Like.ten, lần nào bác cũng vất vả để chúng em có những tẩm ảnh đẹp, tự nhiên và ... độc... nữa ><
    Ôi... Như bác Lai tin thật thích. Bác ấy có vũ khí to-tròn-dài, đã thế lúc hành sự lại không dùng bao, biết bao chị e vây quanh. Ôi.. Ứoc gì mình đc như anh í...

@ Alias: Hum qua e chưa quen với bộ xanh chói loá của bác a li át nên cõng bác A chưa thành công. Buổi ọp sau bác chơi típ bộ nào chói hơn để e cố gắng nha....;-)

Nhìn ảnh thấy sướng mê!

Em nhìn thèm quá mà không tham gia được. Nhất đinh lần tới sẽ tham gia cùng ace đồng hương.

Nhìn quanh thấy nhiều người quen quá.

@Bác Hoan: Nhìn bác vẫn trẻ trai như hồi ae mình đánh giải vĩnh Tuy nhỉ

@Bác Thuận: Nhìn ông tôi giật hết cả mình. Ông cũng quê TB à? Sao không rủ a. Hưng Cienco ra?

Hôm nay anh em nhà mình vẫn còn đang off sân nào thế nhỉ

@Bác Hào ơi: Nhìn partner của bác trên sân đẹp nhỉ..., Bác phải giữ gìn sk đó nha...

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Bà chị hôm nay mặc bộ xanh hơi bị trẻ và ***y đấy nhé.
    Hôm qua bác Like.ten mang súng dài và to lắm bác ợ, nên bắn tỉa nhanh và chuẩn kinh, không đỡ nổi
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi dokien27

bác Ngocbet được véo cổ
    Bác giật tít kinh thế! Khéo lại khổ bác Ngocbet thui