Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 145

Em cứ gửi Phe chịu trách nhiệm biên tập đi , bao giờ xong xuôi gửi chị để chuyển sang bên tạp chí là xong

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Binh đoàn BTQ sắp lổi danh như cồn rồi. Bác Autumn thật vĩ đại.
    Hoan hô bác Autumn và các bác trong ban lãnh đạo của CLB TB. Hy vọng CLB của chúng ta sẽ làm được nhiều việc thật có ý nghĩa ạ

Ngóng mãi, bây giờ mới thấy Bác Red lên tiếng, em cứ tưởng Bác với bác Jeu đang đi tìm "Vườn Yêu" . Hôm đó các bác có tiết mục tuyệt vời quá, em đang tiếc hùi hụi, vì mải chiêm ngưỡng các Bác nên quên mất không quay để lưu lại. Hôm nào các bác làm lại nhé.
    --- Bài viết bổ sung ---
    @ Bác Jeu : em nghe nói Bác bị cảm gì gì đó, e ngờ rằng không phải là Bác bị lây bác Niha mà là vì hôm đó, sau tăng 3 nhà Bác còn tiếp tục tăng 4,ra " Vườn yêu" hóng gió nên mới cảm vậy chớ

Em ngưỡng mộ tiết mục của Bác Jeu và bác Red vô cùng, rất hồn nhiên, khuôn mặt rạng ngời, ánh mắt long lanh, và cả cử chỉ chìa tay vừa mạnh mẽ vừa đáng yêu thẳng vào hai người giám hộ vĩ đại nữa chứ.... Tuyệt vời ![/QUOTE]

tksssssss

@ nha Jeu dau rui ? sao lai om the . ban len tieng di nhe, em no ta hay qua ma may to viet ko dau nen ko hoi am dc, nho ban day

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Em cứ gửi Phe chịu trách nhiệm biên tập đi , bao giờ xong xuôi gửi chị để chuyển sang bên tạp chí là xong
    Em đã gửi chị và Đokien. Chị forward cho chị Phe hộ em, e ko có địa chỉ của chị ấy.

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Chị Jeu có quả anh avata nhìn cư như gái đôi mươi ấy nhỉ . Anh 2868 lo mà giữ nhé .
    Cảm ơn HT nhé. Chắc chỉ cần giữ avatar, khỏi giữ người vì người xấu hơn ảnh. Chả hiểu bác Like. Ten bác ấy xoay xở kiểu gì mà lại ra được như thế.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Ô hehe, kể từ cái ngày Cá tháng Tư ấy, PCT của BTQ đã có bí danh mới thật ấn tượng. Ngắn gọn, súc tích thế bác còn biên tập chỗ nào được cơ chứ.

Ô hehe, kể từ cái ngày Cá tháng Tư ấy, PCT của BTQ đã có bí danh mới thật ấn tượng. Ngắn gọn, súc tích thế bác còn biên tập chỗ nào được cơ chứ.[/QUOTE]

Bác nói chuẩn nuôn. Em đang đắng hết người với nick mới các bác ấy đặt. Vụ này đang âm mưu lấy nick xuỵn của em làm slogan cho Viettennis. Nick mới nghe khiếp quá.

Mà em đính chính một chút, em hổng phải là PCT

Hi hi hi, ý bác bảo nick Phe - Cốp nghe cứ như thời bao cấp đúng kg bác? Em nghe thấy vui tai, hay hay mà bác. FairPlay nghe nghiêm chỉnh quá, để dành đối ngoại còn ở trong nhà BTQ mình cứ Phe cho nó thân mật, kiểu như bé Bông, bé Cún í, hí hí hí.

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Đưa cả vấn đề từ thiện là phải rồi, nhưng không cần thiết phải có địa chỉ chính xác vì biết đâu từ khi nói đến lúc thành hiện thực nó có thể thay đổi , mà lên báo rồi thì giấy trắng mực đen không sửa được. Tốt nhất bác chỉ cần cho thông tin CLB đã gây quỹ và số tiền đó sẽ sử dụng vào mục đích từ thiện trong dịp offline về nguồn sắp tới là ok rùi
    Thấy các bác rôm rả chuẩn bị cho các hoạt động của hội, e cũng thấy rộn ràng lây. Chỉ tiếc rằng e chỉ quen với xếp các con số thui, nên chẳng tham gia được vào những công to, việc lớn như các Bác. Em xin đóng góp một chút tấm lòng vào quỹ từ thiện của hội -1 triệu- các bác nhé. Các bác cho e xin TK để chuyển tiền ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Leftyguy
    Nhìn ảnh thấy sướng mê!

Em nhìn thèm quá mà không tham gia được. Nhất đinh lần tới sẽ tham gia cùng ace đồng hương.

Nhìn quanh thấy nhiều người quen quá.

@Bác Hoan: Nhìn bác vẫn trẻ trai như hồi ae mình đánh giải vĩnh Tuy nhỉ

@Bác Thuận: Nhìn ông tôi giật hết cả mình. Ông cũng quê TB à? Sao không rủ a. Hưng Cienco ra?
    Hôm qua có giao lưu với 1 bác tên Thắng ở Cục Lế tân, BNG. Bác ấy nói có biết bác

E không nhầm hình như hội BTQ ta năm nay có gia đình đi đóng phim Bắt rồng hay sao ấy các bác ah.