Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 145
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Chuẩn lun bác ui =D> Nghe Tây đồn rằng 3 quả đó hồi xưa "mài chung đũng quần" ở cùng một lớp đấy ợ
    Chung trường nhưng khác khoa đới bác ới. Khéo mờ ngày xưa đá bóng còn đá nhầm vào chưn nhau í chứ, he he he. Còn thêm cả người Việt Trầm lặng, phu quân của So2smiles nữa cơ đấy. Bác Gà Rán ngày xưa học trường gì nhỉ ?

như vậy, thông qua 1 số ý kiên:

Thay mặt hội BTQ và chủ tịch hội: e tuyên bố: Bác Zukov : Phát ngôn viên chính thức của Hội Binh thái quề.

tất cả những gì bác zukov nói như thông điệp của Hội.

Toàn thể anh em nhat tri thì thanks và comment nha

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    như vậy, thông qua 1 số ý kiên:

Thay mặt hội BTQ và chủ tịch hội: e tuyên bố: Bác Zukov : Phát ngôn viên chính thức của Hội Binh thái quề.

tất cả những gì bác zukov nói như thông điệp của Hội.

Toàn thể anh em nhat tri thì thanks và comment nha
    Úi giời ôi, ko cần thiết phải to tát thế đâu Kiên ơi Cứ như cũ chém mới mái thoải được

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Úi giời ôi, ko cần thiết phải to tát thế đâu Kiên ơi :"> Cứ như cũ chém mới mái thoải được
    a tập dần đi còn làm phát ngôn viên của Diễn đàn nữa.

Niha đang nhắm anh vào phát ngôn viên của Diễn đàn, a tập cho hội BTQ ngon lành là em bỏ phiếu nuôn

Em chúc mừng giải thành công tốt đẹp

Hhuhu khổ thân em không đi nên tiếc một đời

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Em chúc mừng giải thành công tốt đẹp

Hhuhu khổ thân em không đi nên tiếc một đời
    @ Chị cũng tiếc là em bận ko dự được, có em nữa chắc niềm vui nhân đôi

* Có một hum em ko được vào diễn đàn mà các bác chém kinh nuôn, bài các bác viết hay quá cơ làm em cứ cười nghiêng ngả ,hy vọng lần sau cứ phát huy Hưng Zukov nhé để BTQ ( cũng Vươn lên tâm cao mới ) được tất tật tần tân các anh chị em xa gần iu quí và tham gia ạ

@$ Chúng em cảm ơn bác Like.Ten nhiu nhiu nhiu vì đã có những tấm ảnh đẹp ngoài sức tưởng tượng ,hum nào bác cho em xin copy về để làm cái Album cho hội BTQ được ko ạ , tksssssss bác và tất cả

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    @ Chị cũng tiếc là em bận ko dự được, có em nữa chắc niềm vui nhân đôi

* Có một hum em ko được vào diễn đàn mà các bác chém kinh nuôn, bài các bác viết hay quá cơ làm em cứ cười nghiêng ngả ,hy vọng lần sau cứ phát huy Hưng Zukov nhé để BTQ ( cũng Vươn lên tâm cao mới ) được tất tật tần tân các anh chị em xa gần iu quí và tham gia ạ

@$ Chúng em cảm ơn bác Like.Ten nhiu nhiu nhiu vì đã có những tấm ảnh đẹp ngoài sức tưởng tượng ,hum nào bác cho em xin copy về để làm cái Album cho hội BTQ được ko ạ , tksssssss bác và tất cả
    Vụ này phải được duyệt đã nha, không đơn giản cứ ở nhà rùi xin ảnh về ngắm 1 mình đâu nha.

Chúc mừng CLB mình tổ chức một chương trình vui và ý nghĩa cho anh em quê lúa.

Rất tiếc vì em vẫn chưa tham gia cùng các anh chị em nhưng tin rằng em vẫn luôn nhớ đến và theo dõi, cổ vũ từ xa các hoạt động của mình.

Hy vọng thời gian tới CLB mình sẽ có nhiều chương chính thế này.

Cảm ơn các anh em và cảm ơn các chị Lavender đã sát cách cùng Thái bình để có một cuộc vui trọn vẹn.

Cheers!

Oái, mới có từ sáng tới giờ bựn quá em không on lai thế mà các bác chém kinh quá, nhiều tin hot quá, vui quá . Tình hình này có lẽ Hội BTQ sẽ tăng mem rất nhanh cho mà xem, khéo mà tiêu chí còn mở rộng ơi là rộng, như kiểu quê em ở miền Tây, gần BTQ, các có khi cũng được gia nhập Hội ấy chứ nị

Ặc ặc, Anh Kốp chuẩn bị bố cáo thành lập thêm thớt TB nữa nhỉ, số lượng mem gia tăng nhanh quá, Hèn gì TB bùng nổ dân số ầm ầm nhể...