Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Trích dẫn Gửi bởi phpcanban
    Em mới lượn 1 vòng bên đó... yên tâm đi, bác ấy sẽ quay lại trong nay mai...

Anh thì tự ví mình cở Bàng Thống tiên sinh thôi: miệng nói, tay phán, óc suy luận lúc làm quan huyện ở Lỗi Dương. Mấy cái vụ viết bài cỏn con này phỏng có làm khó được Thống này!

Lượm được 1 đoạn, càng suy nghĩ càng thấy ngấm... chỉ tiếc là...
    Úy chà chà, sao lại tự ví với Bàng Thống dzậy, Bàng Thống chết thảm nhắm nhắm nhắm (chết thống khổ - tên sao chết chiêm bao là dzậy, chẹp chẹp), hay là bác ý cầm tinh con nhím nhỉ???? Người cắm đầy tên, ặc ặc, em rách ruột chém vớ vẩn, té thôi

Sao chưa thấy bác ấy hồi âm nhỉ

Anh thì tự ví mình cở Bàng Thống tiên sinh thôi: miệng nói, tay phán, óc suy luận lúc làm quan huyện ở Lỗi Dương. Mấy cái vụ viết bài cỏn con này phỏng có làm khó được Thống này!
    ---> Em thì tự ví mình cỡ Bàng Đức tướng quân thôi: Miệng chẳng nói chẳng rằng, tay chém gió xiên bão như điên, óc thì lăm le mấy ông nói phét mà miệt thị khinh khi lúc một ngựa một đao vượt sông Hán đại chiến ở Phàn Thành. Mấy cái vụ hứa hẹn rồi xù cỏn con này phỏng có qua nổi Đức này, nói chi đến các tướng tài đầy rẫy thời nay trên Viettennis.net!

Trích dẫn Gửi bởi Fed_Storm
    ---> Em thì tự ví mình cỡ Bàng Đức tướng quân thôi: Miệng chẳng nói chẳng rằng, tay chém gió xiên bão như điên, óc thì lăm le mấy ông nói phét mà miệt thị khinh khi lúc một ngựa một đao vượt sông Hán đại chiến ở Phàn Thành. Mấy cái vụ hứa hẹn rồi xù cỏn con này phỏng có qua nổi Đức này, nói chi đến các tướng tài đầy rẫy thời nay trên Viettennis.net!
    Còn mình thì tài hèn sức mọn trình thấp chỉ dám xin làm Lưu Bị ngồi nói dóc + khóc lóc thôi đánh đấm gì xin giao lại cho mọi người, mình đứng ngoài xem chỉ trỏ

Còn mình thì tài hèn sức mọn trình thấp chỉ dám xin làm Lưu Bị ngồi nói dóc + khóc lóc thôi đánh đấm gì xin giao lại cho mọi người, mình đứng ngoài xem chỉ trỏ
    Đại ca có biết thời nay ai là anh hùng không?

Ngoài đại ca ra chắc chỉ còn mỗi em thôi đấy...he he...tự nhiên đem "Xuân Thu Chiến Quốc" ra chém gió...vui phết...chuẩn bị được chém nữa cho mà xem...

Chương trình chúng ta sẽ quay lại sau ít phút, xin quý vị đừng rời màn hình!

Đại ca có biết thời nay ai là anh hùng không?
    Oạch, em làm anh rơi "bàn phím" rồi đây này... nguy hiểm quá...

Hôm nay ở nhà ko đi đánh banh, thôi thì lên thớt này lọt chọt mua vui được vài trống canh

Mà thôi, chú lo mà đi giặt tã cho con đê, ở đó mà chém gió, sắp 12/12 rồi, đợi bác tuan_tuan xuất hiện rồi bão tới cũng chưa muộn.

Hôm nay ở nhà ko đi đánh banh, thôi thì lên thớt này lọt chọt mua vui được vài trống canh

Mà thôi, chú lo mà đi giặt tã cho con đê, ở đó mà chém gió, sắp 12/12 rồi, đợi bác tuan_tuan xuất hiện rồi bão tới cũng chưa muộn.
    Hihi...thanks A đã lo lắng, em sẽ làm tròn nhiệm vụ gia đình rồi còn lo đi học đánh banh, kỳ này phải nhờ bác tuan_tuan gắn con chip vào cái vợt mới được, vì nghe đâu bác ý có thể chế tạo được loại vợt mà banh đánh ra ngoài hay rúc lưới thì lập tức cái vợt sẽ phát ra tiếng kêu "Fed_Storm ơi, đánh gì mà ngu thế!"...keke...

Hình như em chém hơi mạnh tay rồi, có thể bác ý đã mở lớp đâu đó rồi cũng nên. Nếu A đi học thì hú em với nhá...

Cái câu đó là em mượn lời của Tào Tháo uống rượu luận anh hùng với Lưu Bị đó anh trai...hê hê...

Vẫn chưa thấy bác í hồi âm sao kì vậy ta , ngày mai là ngày thanh long hoàng đạo rồi 12-12-2012 là ngày đẹp nhất trong năm đấy

Cái câu đó là em mượn lời của Tào Tháo uống rượu luận anh hùng với Lưu Bị đó anh trai...hê hê...
    thì em phán một câu khiến anh rớt "bàn phím" đó... ko lẽ em tưởng anh rớt ly bia à? quên đi ku