Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

e nhớ không nhầm thì cục cảnh sát biển khu chợ hà đông ý bác niha ah

[Hà Đông]: Sân Cảnh Sát Biển tối thứ 6. 20h-22h30

Hiện nay nhóm đang đánh một buổi tối thứ 6: 20h-22h, có thể đánh đến 22h30, sân mái che, giá rẻ, Tuyển thêm khoảng 1,2 member cùng chơi. Yêu cầu: đánh nhiệt tình, trình quanh quanh 2,3 năm là ok rùi. Mình Hùng 1978. Tel: 0912 hai ba sáu 899

Sân nầy hơi khó tìm tý các bác ạ. Đi qua cổng chính chợ Hà đông ở phố Lê Lợi khoảng 300m, rẽ bên tay phải vào phố Lê Lai, đến ngõ thứ 3 bên tay trái đi thẳng vào là sân luôn, trong này k như ngoài phố nên cũng ít người biết đến

Giao lưu xé vé. 50k, thua 1 trận 20k, sập hầm nhân đôi.

Sơ đồ đến sân (click vào để xem hình lớn hơn): có thể ra vào bằng đường Lê Lợi hoặc Tô Hiệu:

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Sân của bác địa chỉ thế nào hả bác?
    Sân nầy hơi khó tìm tý các bác ạ. Đi qua cổng chính chợ Hà đông ở phố Lê Lợi khoảng 300m, rẽ bên tay phải vào phố Lê Lai, đến ngõ thứ 3 bên tay trái đi thẳng vào là sân luôn, trong này k như ngoài phố nên cũng ít người biết đến. Hôm vừa rồi Dung Minimum cũng qua giao lưu.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi hoangkien7778
    e nhớ không nhầm thì cục cảnh sát biển khu chợ hà đông ý bác niha ah
    Gần chuẩn rồi bác ạ

Up phát vậy, hà đông tuyển người khó quá

Sân xa quá mà lại chỉ chơi có 2 tiếng. Up ủng hộ các bác

Có 1 lần em cũng đã giao lưu với bác Lĩnh CSB đứng với 1 cô tên Tám thì phải

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Sân xa quá mà lại chỉ chơi có 2 tiếng. Up ủng hộ các bác

Có 1 lần em cũng đã giao lưu với bác Lĩnh CSB đứng với 1 cô tên Tám thì phải
    Đúng rùi Bác ạ, Bọn em vẫn hay gọi Chị Tám

Hôm nay mưa thế này thì sân anh Hùng lại đông khách lắm nhỉ Mọi người đến sân này giao lưu nhớ đọc kỹ hướng dẫn của chủ sân nhé, lần trc em đến đây do chủ quan, suýt lao xuống tắm ao đấy ạ

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Hôm nay mưa thế này thì sân anh Hùng lại đông khách lắm nhỉ Mọi người đến sân này giao lưu nhớ đọc kỹ hướng dẫn của chủ sân nhé, lần trc em đến đây do chủ quan, suýt lao xuống tắm ao đấy ạ
    Mùa này tắm cũng hay chứ sao em?

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Hùng
    Mùa này tắm cũng hay chứ sao em?
    Hehe, thế thì e đính chính lại, các bác nữ đến đây nhớ cẩn thận ko bác chủ sân bẫy cho xuống tắm ao nhé