Trang 7 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 212

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*

[/COLOR]

Chắc không phải Hưng quên đâu em, mà là chờ các bác ấy confirm thôi, quên các bác ấy thế nào được. Hình như bác Fairplay (cả chị nữa) đang lăn tăn về việc 30/4 có thể vướng với vụ đi chơi khác. Bác Fairplay ơi, bác cứ mạnh dạn đăng ký đi bác, kẻo hết chỗ. Chuyện ngày tháng tính sau.
    Thanks bac Jeu đã quan tâm. Thực ra 30/4 em cũng chưa có chương trình gì. Hôm trước em còm men vụ 30/4 vì sợ các gia đình nói chung thường hay đi chơi những dịp như thế. Em cứ xin đăng ký từ bây giờ. Có gì đột xuất thì sẽ báo sau
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Bác Autumn River có người cõng rùi bác ợ, hay bác bố trí cõng em nhế? . Mà em và bác đều không có tên trong danh sách "Nhà gái", không bít mình ở đâu ta?
    Em hổng dám dây dưa gì với nhà bác đâu ợ. Em sợ bị gà mổ lắm. Em và bác chắc cùng đang ở trên ngọn cây

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Trình "vọt xà" thì nộp thóc sẽ được tham gia Vậy trình "lùn hơn xà" mà cũng dũng cảm đăng ký thì có được "giảm trừ gia cảnh" không để em còn bít mà mời bạt-nơ hả các bác
    He he he, bác Gà Rán làm tính cộng nhanh thía ! Mà bác ới, bác mà cõng em thì có khi còn được đền bù nhiều hơn đới (Em nói vậy, bác Alias đừng đánh em nhá)

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    He he he, bác Gà Rán làm tính cộng nhanh thía ! Mà bác ới, bác mà cõng em thì có khi còn được đền bù nhiều hơn đới (Em nói vậy, bác Alias đừng đánh em nhá)
    Ủa, chắc bác nhầm nhọt rùi, chứ bác Gà rán đang nộp đơn xin được hưởng "Giảm trừ gia cảnh" cơ mà

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Em chốt: Bác Red River 3.25, bác Yêu tennis 3.0 (đáng nhẽ 3.25, trừ cho 0.25 do tuổi cao sức yếu )

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Sân mỹ đình II sau trường tiểu học Đoàn thị điểm ạ, t3 từ 7h đến 10h.
    Trời, tin hót quá nhể! Hẹn hò ghép nhạc ghê quá cơ , còn dững 1 tháng nữa mà đã luyện rùi, thế này thì nhiều đôi phải dè chừng đôi này đây ...
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Em hiểu mà bác. Em đang mơ mộng ý kiến của Oliverhand và bác Bẹt : đôi nào dưới xà thì được thưởng (bù lại việc đôi nào vọt xà đóng thêm xiền ấy) :-).
    Em thấy BTC thông báo đôi nào trình lùn hơn xà cũng phải đóng xiền mới được tham gia mừ

--- Bài viết bổ sung ---

[/COLOR]

Em thấy BTC thông báo đôi nào trình lùn hơn xà cũng phải đóng xiền mới được tham gia mừ [/QUOTE]

Ối giời, bác nói thật hay dọa em để giữ bác Gà Rán lại cho bác thế ????

Bác hưng có vẻ ưu ái nên đánh giá trình e Cao quá. Bác có thể Linh động lùi 0,25 đ cho e đc ko. E vẫn còn non lắm

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Tiêu chí của các giải do em và CLB LVD tổ chức: VLC (vui là chính).

Những người hơi đuối sẽ được nâng đỡ 1 chút nhưng không hẳn là phải nâng đỡ mãi đâu nhé, các bác phải chăm chỉ tập luyện để còn thăng hạng chứ không phải cứ an vị ở mức 2.5 hoặc kém hơn để đợi được cao thủ cõng. Nếu hơi đuối tí mà được gặp bóng tốt thì coi như có cơ hội tốt để rèn luyện cú quả và bản lĩnh thi đấu.

Những bác trình tốt do tập luyện chăm chỉ nhiều năm nay, vào giải có thể do chưa gặp may nên chưa có giải cũng sẽ được lưu ý ưu tiên chứ không nên kìm kẹp các bác quá sẽ gây ức chế.

Giải đôi nam nữ lần 3 em sẽ bàn với Ban điều hành Lavender chỉ chấp nhận trình nữ từ 2.75 trở lên (trừ những trường hợp bị chấn thương hay tuổi cao > 50 được ưu tiên ở mọi trình độ).

Hy vọng em nói vậy không làm ai tự ái, chúc các bác tập luyện tốt.
    Bác HungHanaka nói chuẩn lun, ai cũng phải phấn đấu, ai cũng có hy vọng và ai cũng VLC

Trích dẫn Gửi bởi ngochad10
    Bác HungHanaka nói chuẩn lun, ai cũng phải phấn đấu, ai cũng có hy vọng và ai cũng VLC><
    Em vừa đọc bên thớt Lavender thấy bác hỏi cách trích dẫn với chèn hình mặt cười mà sang đây đã thấy bác áp dụng được ngay rồi, khôgn biết có bác nào chỉ cho mà nhanh thế

Trích dẫn Gửi bởi Vietrose
    Bác hưng có vẻ ưu ái nên đánh giá trình e Cao quá. Bác có thể Linh động lùi 0,25 đ cho e đc ko. E vẫn còn non lắm
    Chào mừng bác đến với Viettennis, bác mời thêm chị em của trường vào đăng ký và sinh hoạt với Lavender cho vui. Trình NTRP ở đây là chấm theo parem của Hội Lavender, như của bác là 3.25. Những member nữ của trường muốn đánh giải đợt tới phải có nick ở diễn đàn này để còn đăng ký trình và xếp đôi nhé.

Ngoài ra, bác vào đây báo danh đi cho có tên tuổi:
    Báo danh các thành viên Miền Bắc