Trang 16 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 212

Em thấy bác Head đề xuất đánh theo Fed Cup type là hay đấy ạ. Vừa mang tính đồng đội, vừa phải đấu trí bàn bạc chọn người ghép đôi trong đội, thấy sôi nổi lắm nhưng không biết số lượng người tham gia là bao nhiêu, liệu có đủ thời gian không. Lần trước riêng CLB LVD đã phải chia thành 4 đội mà đến tận 2h chiều mới đấu xong.

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Đội nữ tdtt đã ok thì các bác yên tâm vì hôm đó hộm đó họ là chủ nhà mà, phải không các bác masha, vietrose?

Hôm đó em sẽ xin Sếp tài trợ sân bãi cho các bác đánh tẹt ga. Mỗi trận thua các bác góp 1 tí để liên hoan cho nó có trách nhiệm với đường bóng là chuẩn đấy.
    Em nghĩ là quá ổn đấy ạ. Chị em Lavender cũng đang bùn vì lâu lâu không có hoạt động gì cho sôi nổi, em đề nghị làm quả Fed cup giữa Lavender với TDTT đi ạ. Bác Dazz lên chương trình nhá rồi bọn em phân công nhau thực hiện!

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Em thấy bác Head đề xuất đánh theo Fed Cup type là hay đấy ạ. Vừa mang tính đồng đội, vừa phải đấu trí bàn bạc chọn người ghép đôi trong đội, thấy sôi nổi lắm nhưng không biết số lượng người tham gia là bao nhiêu, liệu có đủ thời gian không. Lần trước riêng CLB LVD đã phải chia thành 4 đội mà đến tận 2h chiều mới đấu xong.
    Bác So2smile có avatar mới trông ngộ nghĩnh thế, nhưng e vẫn thích hình ảnh một thừa nữ, úi quên ...thiếu nữ giữa vườn hoa hơn

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Đội nữ tdtt đã ok thì các bác yên tâm vì hôm đó hộm đó họ là chủ nhà mà, phải không các bác masha, vietrose?

Hôm đó em sẽ xin Sếp tài trợ sân bãi cho các bác đánh tẹt ga. Mỗi trận thua các bác góp 1 tí để liên hoan cho nó có trách nhiệm với đường bóng là chuẩn đấy.
    cảm ơn ý kiến của bác hưng hanaka nhiu, thua đóng góp hi vậy CLB e mọi người mới cố gắng vì trình của tụi e lởm hiii học hỏi các bác LVD mà, đúng rui bên này là chủ nhà chỉ tiếc là k có bác hưng ở nhà để giao lưu cùng tụi e
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Hay 22-4 mình tổ chức giao lưu LVD với các bác nữ tdtt Từ sơn nhể? Các bác thấy thế nào ạ?
    tụi e chuẩn bị tinh thần từ 1,4 rồi đấy, lùi lại 8,4 bọn e đợi các bác, các bác sắp xếp chứ 22,4 thì xa wa hic

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Giao lưu đôi nữ mà bác .

Đầu bên kia có Masha là chủ tịch CLB nữ rồi, bác Hưng đi vắng nhưng để lại sân bãi thì chị em tự lo tổ chức lấy thôi. Thế có ok không hả bác Masha
    lúc nào tụi e cũng ok mà bác, các bác bàn tính xong chưa chốt ngày đi ah

Masha

tụi e chuẩn bị tinh thần từ 1,4 rồi đấy, lùi lại 8,4 bọn e đợi các bác, các bác sắp xếp chứ 22,4 thì xa wa hic[/QUOTE]

Vì LVD mới đi giao lưu hôm 1/4 vừa rồi, em sợ 8/4 thì lịch dầy đặc quá. Thấy bác Hưng không tổ chức giải Ngày của Mẹ vào 22/4 thì em nghĩ mình làm ngày đó mới có sân. Còn nếu 15/4, bác Hưng chưa có kế hoạch sử dụng sân thì mình làm ngày đó được không các bác?

Trừ việc bố trí nhặt bóng, các công việt chân tay, trọng tài, chia bảng ... đã có các ball boy tình nguyện sang giúp đỡ (thậm chí sang từ đêm hôm trước), các bác Từ Sơn cứ cho biết em sẽ điều hàng ngon từ Hà Nội sang. Bên LVD chắc bác Dazz làm đầu mối rồi, nên bác đừng quên em nhé.

Trích dẫn Gửi bởi masha
    số của e 0989376517<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Hôm đó em đi đánh giải diễn đàn Vn bác ạ.

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Giao lưu đôi nữ mà bác .

Đầu bên kia có Masha là chủ tịch CLB nữ rồi, bác Hưng đi vắng nhưng để lại sân bãi thì chị em tự lo tổ chức lấy thôi. Thế có ok không hả bác Masha

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Masha

tụi e chuẩn bị tinh thần từ 1,4 rồi đấy, lùi lại 8,4 bọn e đợi các bác, các bác sắp xếp chứ 22,4 thì xa wa hic
    Vì LVD mới đi giao lưu hôm 1/4 vừa rồi, em sợ 8/4 thì lịch dầy đặc quá. Thấy bác Hưng không tổ chức giải Ngày của Mẹ vào 22/4 thì em nghĩ mình làm ngày đó mới có sân. Còn nếu 15/4, bác Hưng chưa có kế hoạch sử dụng sân thì mình làm ngày đó được không các bác?[/QUOTE]

Vụ sân bãi này chắc phải xem lịch của bác Hưng trước thì chị em 2 clb mới chốt được. Em cũng mong được giao lưu càng sớm càng tốt chỉ sợ 15/4 sân của bác Hưng lại bận tổ chức giải gì đó.