Trang 13 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 212

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    Jeu* ơi đúng là chị Lan đấy ,chứ gặp Lan Công thì còn mạnh hơn ,mà chị y có mái tóc ngắn rất ấn tượng nhé ko phải là Em đâu J à , hơn tụi mình những 3 mùa lá vàng rơi cơ , hôm ý mình cũng đến cổ vũ mà đươc giải nhì hay sao ý "

Chị Lan đánh cùng sân với mình

@ giải tới có 2 nội dung nên các bác cứ chiến thoải mái ,VLC ,ALC, CLC XLC hehe ai hiẻu sao thì hiểu nhé
    Oạch, tớ tưởng là Lan vợ anh Công, chơi sân Hữu nghi . Nhà ấy vợ chồng con cái chơi ở sân dưới nhà tớ. Nếu là chị Lan thì tớ kg biết rùi. Red quen nhiều thía.

Mấy chữ viết tắt tớ đoán là : vui là chính, ăn là chính, cúp là chính, xong là chuồn. Hí hí hí, kg tự tin lắm với câu cuối, đoán bừa thôi.

Bác Lan Công thì em biết, đánh lưới rất hay. Hai vợ chồng bác ấy cũng là một cặp A luôn và chinh chiến nhiều giải rùi.

Tôi đã có" nửa bên kia" .Bác Hanaka giới thiệu ? chắc hôm nào phải ghép nhạc....Năm nay phải cố gắng hết mình để giật giải " Cặp đôi hoàn hảo" ... Haha

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Giải đôi nam nữ tới đây sẽ mở rộng cho cả bên ngoài vào đánh cho chị em giao lưu các đường bóng. Bản thân em cũng muốn đánh A nếu bác ngochad10 đồng ý
    Bác Hưng cứ thoải mái lên đánh giải A đi, mình đứng với bác nào khác giải B cũng được mà. Cọ xát với nhứng người trình cao ai cũng thích nhưng để tìm cơ hội ở các buổi giao hữu, còn giải đã chia trình A, B thì mình sẽ chấp hành theo đúng quy định.

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Tôi đã có" nửa bên kia" .Bác Hanaka giới thiệu ? chắc hôm nào phải ghép nhạc....Năm nay phải cố gắng hết mình để giật giải " Cặp đôi hoàn hảo" ... Haha

Chị em nhà mềnh ơi, quả này bác Fair gặp đối thủ rùi ,pác này nói hay hát giỏi đánh bóng cừ, chẹp chẹp, mà các bác cho chị Fair đi ( ghép nhạc ) thì xem có ai đi hộ tống hộ nhé...Pác Cây Sưa mà { cố gắng } thì giật giải * Cặp đôi hoàn hảo * là chắc đới ạ ...hic

Red đâu nhỉ? Tung mấy chữ viết tắt xì xồ lên rồi kg cho lời giải là thế nào nhở? Hay nhà mình ai cũng biết cả, trừ tớ? Giải ngố cái đi bác Red ui.

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Red đâu nhỉ? Tung mấy chữ viết tắt xì xồ lên rồi kg cho lời giải là thế nào nhở? Hay nhà mình ai cũng biết cả, trừ tớ? Giải ngố cái đi bác Red ui.
    Hehe tiên tay dắt dê thui mà , hiểu ra nhiều nghĩa hay hơn là giải nghĩa Jeu* đoán gần đúng rùi sai tí ti , nhưng tớ thấy ý của ấy cũng hay hay ,để sau bật mí nha

@ Chị Fair play xinh đẹp chốn đâu rùi ?

Trích dẫn Gửi bởi Red river

Chị em nhà mềnh ơi, quả này bác Fair gặp đối thủ rùi ,pác này nói hay hát giỏi đánh bóng cừ, chẹp chẹp, mà các bác cho chị Fair đi ( ghép nhạc ) thì xem có ai đi hộ tống hộ nhé...Pác Cây Sưa mà { cố gắng } thì giật giải * Cặp đôi hoàn hảo * là chắc đới ạ ...hic
    Red River đi ghép nhạc với bác Cây Sưa bao giờ rùi mà biết rõ thế. Mà cậu hơi bị coi thường mềnh đấy nhé. Mềnh sợ người phải hộ tống lại là bác Cây Sưa chứ không phải là mềnh đâu ợ

Ha. Bác Red có vẻ đã gặp: " Nghe thì quen giọng quên tên

Hình như mình đã...ngồi bên một( vài,10...) lần..."

Bác chớ quá khen, dạo này trong người có vấn đề không hiểu sao : Đi lại ,ăn uống, sinh hoạt... như tuổi 20-30. Ôi trái quy luật...Đúng là Sức khỏe là Vàng . Hihi Sory nhé. VLC mà ( Vui Là Chết)...

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Bác ơi bác có muốn ghép nhạc với bạt nơ em mời bác chủ nhật 1/4 ra off cùng anh chị em clb BTQ. Hôm đó đông vui nhộn nhịp rất nhiều khách mời VTV 3. Bác ra góp mặt càng vui.

Chi tiết xem tại thớt: Chương trinh Off lần 2 - Hội Binh thái quề ngày 24/3/2012 bác nhé