Trang 11 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 212
    Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Bác DuyPHUC với bác FAIRPLAY có chốt không? Đôi này mà kẹp nhau thì cũng ra trò đấy Trai Sông Cầu ngân nga câu quan họ, gái Thái Bình í ới giọng chèo xưa...<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Úi dùi ui, nghe tên mấy bác này em đã toát cả mồ hôi hột. Bác Ngà an dương em đã hân hạnh gặp hai ba lần rùi ợ. Lần trước gần đây nhất bác Ngà cặp với bác Lan thắng em và bác Autumn River gần sập hầm.

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Hi hi cám ơn bác đã nhận em. Đang ế đây bác ơi. Giải lần trước Hoàng Tùng cõng em nặng quá, em ấy bị vẹo cả cột sống nên sợ quá lặn mất tiêu rùi. Bác mà cõng em cứ chuẩn bị sẵn cái nẹp chắc chắc để đỡ cột sống bác nhé
    Chị ơi bác cây xưa này từng đánh cho Hưng ka sập hầm đấy , bác ấy đánh hay hơn em nhiều , Em đứng với chị quá yên tâm luôn đâu có bi vẹo chỗ nào đâu hihi

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Như vậy là có ba đôi:

* Duy Phúc- Fairplay

* Thành - Ngà

* Lan - Dũng Bãi bằng

He, he. Thế này thì mọi người khỏi đánh nhá. Ngồi mà xem 3 đôi đánh vòng tròn tranh giải nhất , nhì , ba cho mãn nhãn
    Các bác Lavender cứ yên trí, sẽ cho mấy đôi này đánh riêng 1 giải gọi là serie A

Bác nảo dũng cảm thì lên A cọ sát nhé, thực ra 3 đôi trên gặp đôi nhà Red river và so2 cũng chỉ ngang ngửa thôi.

Ô đúng là bác chủ tịch của chị em chúng mình giỏi quá đi, bác nhìn chuẩn ko cần chỉnh

@ Hưngka lại động viên 2 chị rùi ,nhưng nếu đông VDV tham gia thì em chắc sẽ phải làm 2 giải A va B , chị và So2 cũng khó thắng được 40-60

Đôi em chốt rồi bác Hưng nhé. Confirmed luôn.

Giải đôi nam nữ tới đây sẽ mở rộng cho cả bên ngoài vào đánh cho chị em giao lưu các đường bóng. Bản thân em cũng muốn đánh A nếu bác ngochad10 đồng ý

Cái j thế này? Vậy là bây giờ là có 2 giải A & B phải không bác Hưng? Hay là vẫn chỉ có 1 giải chung đánh "lỗn lận" thế
    * Duy Phúc- Fairplay

* Thành - Ngà

* Lan - Dũng Bãi Bằng

Ba đôi này đảm bảo cộng lại phải là trình 7.0 (3.5 nam + 3.5 nữ) là cực kỳ khiêm tốn.

Em chả ngại j đánh A, đánh B còn tù từ vòng gửi xe, khác j đánh A chứ... Nhưng để về "bàn mưu tính kế" lại với bạt-nơ cái đã, hehe

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    --- Bài viết bổ sung ---
    Em làm suất dự bị thôi vì sợ không bố trí được thời gian ạ

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Đó mới chính là vấn đề cần bàn trước khi vào giải, nếu mở rộng như vậy thì nên chia thành 2 level cho fair chứ không thể cào bằng trong một giải lẫn lộn các đôi trình trên 1 năm với các đôi trên 10 năm, lại đã từng giật cup dăm bẩy lần ở các giải lớn cấp toàn quốc với cấp CLB phong trào nhỏ, lẻ.

Tới đây, bộ phận phụ trách kỹ thuật thuộc BQT sẽ công bố bảng phân loại VĐV theo mức điểm 500, 600 tới 1000 theo hệ thống tính điểm riêng của Viettennis, (bản này đã đựơc Liên đoàn quần vợt Thành phố HCM đánh giá cao về tính chính xác và phù hợp với thực trạng của tennis phong trào) vì bảng tính theo mẫu NTRP là bảng điểm áp dụng cho quần vợt chuyên nghiệp thế giới

Để thực hiện vấn đề này ngay và luôn, vừa qua BQT Viettennis hai miền đã họp và quyết định áp dụng việc chấm theo thang điểm mới này cho toàn thể thành viên của diễn đàn, cũng là tạo điều kiện thuận lợi cho việc ghép điểm trong việc tổ chức giải nhỏ và giải toàn quốc sau này.

Các CLB được chọn để áp dụng trước sẽ là CLB Lavender và CLB Binh thái Quề, sau đó sẽ nhân rộng ra tới các thành viên và các CLB khác trong cùng hệ thống của Viettennis
    Em dự kiến sẽ làm 2 thể loại A và B cho thoải mái bác ạ.

A: nam từ 3.25-3.75, nữ 3.25-3.75, tổng max 7.0

B: nam từ 3.25 đổ xuống, nữ từ 3.0 đổ xuống, tổng max 6.0

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Bác vẫn chung thủy với pạt nơ cũ chứ, hay là nay người này, mai người khác hử
    Partner được bác Hưng cõng giờ quay sang cõng em nên bác ấy có lý do tốt để "mai người khác" rồi