Trang 10 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 212

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    ...sau trận em còn bị partner phê bình vì trong trận đấu em có nhỡ nhời nói (mắng) bác í mấy câu, chắc bác ấy cạch mặt em rùi ạ
    Bác mắng tổng cộng tất cả là 10 câu, đã ghi sổ "thù vặt" roài
    Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Ối giời, bác nói thật hay dọa em để giữ bác Gà Rán lại cho bác thế ????
    Ơ thế bác Jeu định để cho bác 2868 bơ vơ hay cho phép bác 2868 đi "đánh bắt xa bờ" thía
    Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Okie anh, hôm nào về HN mà rảnh thì t3 ra sân em đánh cũng được, có sẵn đôi bác Gà để thịt rồi (sorry đôi bác KFC em chém gió tý )
    Tiếc quá thứ 3 tuần tới em đi công tác mất roài các bác ui Các bác cứ đun sẵn nồi nước hôm sau gà về là tổ chức vặt lông nấu miến thôi ợ

Trích dẫn Gửi bởi ngochad10
    Bài nào của các bác ngăn ngắn thì em trích dẫn còn thấy nó hiện ra, ko phải cắt xén giề.. Còn nếu lê thê phức tạp thì em thao tác lóng ngóng lắm. Xóa ngược xóa xuôi rồi có khi xóa luôn cả phần mình muốn trích dẫn. Túm lại là trunhf còi bác ợ, phạp phù lúc được lúc ko. Đấy muốn dán 2 mặt cười nó hiện có 1.
    Bác dùng ipad phải kg ạ? Bác click vào trả lời có trích dẫn sau đó nhìn xuống bên dưới có ô : tới phần soạn thảo chính thì bác click vào đó, sẽ thao tác dễ hơn đấy ạ. Bác thử xem nhé.

Trích dẫn Gửi bởi ngochad10
    Bài nào của các bác ngăn ngắn thì em trích dẫn còn thấy nó hiện ra, ko phải cắt xén giề.. Còn nếu lê thê phức tạp thì em thao tác lóng ngóng lắm. Xóa ngược xóa xuôi rồi có khi xóa luôn cả phần mình muốn trích dẫn. Túm lại là trunhf còi bác ợ, phạp phù lúc được lúc ko. Đấy muốn dán 2 mặt cười nó hiện có 1.
    ơ... thế ra Xuân vẫn còn bạn cùng lớp nè, cả ngày nay NCX loay hoay mãi mí làm đc cái avater và cái "chữ ký" bằng chữ đó bác ngochad ạ, có tuổi có khác bác nhể

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Tin vui: Anh Thành An Dương dự kiến tài trợ cho giải đôi nam nữ sắp tới từ 2-3 triệu nhé các bác.
    He he.... dạo này dồn dập nhiều tin vui nhỉ. Cám ơn bác Thành An Dương nhìu nhìu ợ. Đợt tới bác có tham gia giải "Lam lũ" bên Hanaka không đấy?

Ha ha... Cho DUY PHUC tham gia đôi Lam+ Lữ nhé . BTC chọn hộ " nửa bên kia"...Không biết Bác Fair Play có được không? Hay là thuyền đóng ván zùi?

anh hưng cho e ké 1 chân vào danh sách với, cho e tham gia với các chị cho vui ạ. để e rủ rê đôi sakana - trung rau đi cùng. Anh chiến cinema uki đứng với e rùi. Em cảm ơn nhìu

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Ơ thế bác Jeu định để cho bác 2868 bơ vơ hay cho phép bác 2868 đi "đánh bắt xa bờ" thía
    Tới tận bây giờ, em có thấy bác ý ngỏ lời gì với em đâu, chưa biết chừng em ế ấy bác ợ. Vừa rồi em thấy bác Head bảo bác được giải nhì XN mở rộng phải không? Em chúc mừng bác nhé !
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Ối giời, bác nói thật hay dọa em để giữ bác Gà Rán lại cho bác thế ????
    Úi, em đâu dzám bác ơi, giải lần trước em đánh đôi với bác Gà bị loại từ vòng gửi xe, không những thế, sau trận em còn bị partner phê bình vì trong trận đấu em có nhỡ nhời nói (mắng) bác í mấy câu, chắc bác ấy cạch mặt em rùi ạ [/QUOTE]

Bác hiền thế mà cũng nhỡ nhời à ? Khổ thưn bác Gà Rán chưa. Em cũng toàn bị bạt nơ bạt tai mắng vốn suốt. Em không ghi vào sổ thù vặt mà em là em cắt cơm luôn.

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Ha ha... Cho DUY PHUC tham gia đôi Lam+ Lữ nhé . BTC chọn hộ " nửa bên kia"...Không biết Bác Fair Play có được không? Hay là thuyền đóng ván zùi?
    Hi hi cám ơn bác đã nhận em. Đang ế đây bác ơi. Giải lần trước Hoàng Tùng cõng em nặng quá, em ấy bị vẹo cả cột sống nên sợ quá lặn mất tiêu rùi. Bác mà cõng em cứ chuẩn bị sẵn cái nẹp chắc chắc để đỡ cột sống bác nhé

Bác DuyPHUC với bác FAIRPLAY có chốt không? Đôi này mà kẹp nhau thì cũng ra trò đấy Trai Sông Cầu ngân nga câu quan họ, gái Thái Bình í ới giọng chèo xưa...
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    He he.... dạo này dồn dập nhiều tin vui nhỉ. Cám ơn bác Thành An Dương nhìu nhìu ợ. Đợt tới bác có tham gia giải "Lam lũ" bên Hanaka không đấy?
    Bác Thành dự kiến đứng với bác Ngà An Dương còn vợ bác Thành là chị Lan đứng với anh Dũng Bãi Bằng

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Hi hi cám ơn bác đã nhận em. Đang ế đây bác ơi. Giải lần trước Hoàng Tùng cõng em nặng quá, em ấy bị vẹo cả cột sống nên sợ quá lặn mất tiêu rùi. Bác mà cõng em cứ chuẩn bị sẵn cái nẹp chắc chắc để đỡ cột sống bác nhé
    Ok ngay đi chị Fair play ơi,đảm bảo với chị bác này hơn em Hoàng Tùng về độ Zai ,hehe em ném đá tý bác đừng mắng em nha