Trang 6 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 212

Danh sách đăng ký giải Đôi nam nữ ngày 22-4, kèm theo trình NTRP đôi

Cập nhật đến 14-3-2012

Nhà trai

1. HưngHanaka ......(3.25)

2. Chiến Cinema...... (3.5)

3. Hoàng Tùng........ (3.5)

4. $.A.G.A.S.S.I.$ ...(3.5)

5. Nghêu ...............(3.5)

6. Hiểu râu............(3,75)

7. KFC ..................(3.0)

8. Thành cao......... (3.5)

9. Thuận 2868........(3.5)

10. Xuân Thuận......(3,25)

11. Syen................(3.0)

12. Like.ten............(3.0)

13. KFC..................(3.0)

14. NguoiVietthamlang (3.5)

15. Minh huongpham (3.0)

16. NguyenDuy .......(3.0)

17. Thành Nam ........(3.5)

18. Trung râu ..........(3.5)

19. Yêu tennis.........(3.25)

20. NgọcBet.............(3.0)

Nhà gái

1. Autumn (2.75)

2. Jeu (2.75)

3. Head (2.75)

4. Minimun (3.25)

5. Blackcat (3.0)

6. Ngochad10 (3.0)

7. Dazz (3.25)

8. Oliverhand (2.5)

9. huongpham (2.5)

10. Hạnh Magic (3.0)

11. Niha (3.25)

12. Red River (3.5)

13. so2smiles (3.25)

14. Autumn River (3.0)

15. Sakana510 (2.75)

16. Vietrose-tdtt (3.25)

17. Như-tdtt (3.0)

18. Lướihn (3.25)

19. Alias (3.0)

20. Fair Play (3.0)
    GỢI Ý VIỆC GHÉP ĐÔI của HưngHanaka

1. HưngHanaka (3.25) + Ngochad10 (3.0) - đôi này đã chốt.

2. 2868 (3.25) + Jeu (2.75) - đôi này chắc là giữ nguyên

3. Trung râu (3.5) + Sakana (2.75) - đợi đôi này chốt.

4. Yêu tennis (3.0) + Red River (3.5) - đôi này vọt xà 0.25 ~ 500k

5. So2smiles (3.25) + NgViettramlang (3.5) - đôi này vọt xà 0.5 có tách hay tài trợ 1 củ ạ ?

6. Xuân Thuận (3.25) + Blackcat02 (3.0) - đôi này chắc là giữ nguyên

7. Thành Nam (3.5) + Autumn River (3.0) - đôi này vọt xà 0.25 ~ 500k

8. Oliverhand (2.5) + Syen (3.0) - đôi này nên tách ra

9. Dazz (3.25) + Like.ten (3.0) - đôi này chắc là giữ nguyên

10. hàng hot Minimun (3.25) + Ngọc Bẹt???

...

Mời các bác tiếp tục đăng ký và ghép đôi.

Hưng ơi , anh tuổi cao sức yếu em đã trừ mất của anh 0.25 ; Red river đã gia nhập làng Ravender thì trình chỉ còn 3.25. Như vậy tổng trình chỉ có 6.0 sao lại vọt xà đc nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Yêu tennis
    Hưng ơi , anh tuổi cao sức yếu em đã trừ mất của anh 0.25 ; Red river đã gia nhập làng Ravender thì trình chỉ còn 3.25. Như vậy tổng trình chỉ có 6.0 sao lại vọt xà đc nhỉ?
    Của bác 3.25 đã "khuyến mãi" xuống còn 3.0 còn bác Red River thấy đồn là 3.5, để em hỏi ý kiến mọi người xem có xuống 3.25 được không nhé.

Trình của anh trên diễn đàn là 3.0 rồi , làm gì có khuyến mại.

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Hay là bác Autumn River cứ mạnh dạn nhảy lên lưng em cõng, để cả hai cùng lao nhanh....xuống vực
    Bác Autumn River có người cõng rùi bác ợ, hay bác bố trí cõng em nhế? . Mà em và bác đều không có tên trong danh sách "Nhà gái", không bít mình ở đâu ta?

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Nếu dưới quá thì phải lộp thêm cũng như vượt bác nhé (vì can tội không làm tụt pin được đối phương cùng bảng ). Nói vui vậy chứ đôi bác lần này li dị đi để còn vào sâu sâu tí nhé. Nếu quyết tâm sống chết với Thủ Đô thì tùy ạ.
    Ối bác Hưng ơi em đang mong đề xuất của Oliverhand được chấp nhận để em về kẹp với lão Bẹt nhằm kiếm 2 củ mờ . Bác xét lại đi, số đôi vọt xà (phải lộp tiền) nhiều lắm, thừa sức thưởng cho các đôi dưới chuẩn đới

Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand
    Thế dưới chuẩn 0.75 có được thêm 2 củ không bác Hưng?
    Hay ! Câu hỏi hay nhất trong ngày ! Em dự là Oliverhand chân dài và Syen vẫn đứng với nhau. Chung thủy lắm. thuận vợ thuận chồng, lo gì các bác nhỉ .
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Head
    Ối bác Hưng ơi em đang mong đề xuất của Oliverhand được chấp nhận để em về kẹp với lão Bẹt nhằm kiếm 2 củ mờ . Bác xét lại đi, số đôi vọt xà (phải lộp tiền) nhiều lắm, thừa sức thưởng cho các đôi dưới chuẩn đới
    Các bác cõng nhau thì có em cổ vũ nhiệt tình nhóe. Trận trước 2 bác mỗi bác một bên, em khổ tâm quá, chả biết cổ vũ bên nào cả. Cơ mà ông Bẹt đang chấn thương bác ạ, xem ra bác phải cõng ông ấy thì có, e hèm.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Bác chủ tịch và bác Hưnghanaka ơi, em mới cầm vợt được hơn 2 năm, cú quả chưa đầy đủ. Bác cho em lên 3.0 làm em ngã lộn cổ mất thôi ạ.

Các bác xem lại cho em nhá

@ Bác Hưng ơi, em thấy hình như nhà gái còn thiếu bác Alias và Wilddaisy thì phải . Bác xem bổ sung nhé
    Chắc không phải Hưng quên đâu em, mà là chờ các bác ấy confirm thôi, quên các bác ấy thế nào được. Hình như bác Fairplay (cả chị nữa) đang lăn tăn về việc 30/4 có thể vướng với vụ đi chơi khác. Bác Fairplay ơi, bác cứ mạnh dạn đăng ký đi bác, kẻo hết chỗ. Chuyện ngày tháng tính sau.

Các bác cứ ghép đôi và đăng ký thoái mái đi. BTC hứa sẽ đại diện cho tập thể để đưa ra những quyết định công tâm vui vẻ cả làng.

Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    He he . Em không ngại nộp đâu nhưng thấy ngượng vì bác ưu tiên cộng thêm điểm nhiệt tình kinh quá. Em nộp rùi bị loại khỏi vòng gửi xe thì xí hổ lém lém
    Chị có chấm điểm cho ai bao giờ đâu mà cộng thêm? từ trước đến nay chấm điểm của nữ giao cho Dazz phụ trách mà.

Hiện nay đã có bảng tiêu chuẩn chấm điểm nên các bác nam có làm bảng cho nữ dựa trên quan sát qua các buổi giao lưu (ví dụ có bảng của Hoàng Tùng, Hưnghanaka...), gần đây có bài nhận xét rất chi tiết của Fairplay về từng thành viên CLB nên mọi người đã dựa theo đó để tổng hợp và điều chỉnh. Mọi người đừng hiểu nhầm là chị chấm mà làm phức tạp vấn đề lên nhé!

Do chương trình giao lưu đánh giải ngày một nhiều nên ý kiến của chị từ lâu nay là chị Dazz sẽ ko chấm nữa mà đã nhờ các bác nam như Hunghanaka, KFC ...ra sân chơi cùng chị em để chấm cho khách quan và chuẩn xác.

@ Hưnghanaka: trong thời gian chưa đưa ra được điểm quyết định, tạm thời chỉ để các cặp đôi họ đã chọn nhau từ trước vào đăng ký, số còn lại nếu có xếp cặp dựa theo việc ghép điểm cũng nên theo tiêu chí thoải mái, tự nguyện, vui là chính. Nếu không BTC sẽ rất mệt đấy

Trình "vọt xà" thì nộp thóc sẽ được tham gia Vậy trình "lùn hơn xà" mà cũng dũng cảm đăng ký thì có được "giảm trừ gia cảnh" không để em còn bít mà mời bạt-nơ hả các bác