Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 212
    Bác mà cứ bận thế là dễ bị zai trẻ Chiến ma cướp mất partner lắm đới Lần sau bác ra sân nhớ mang theo quà hối lộ đi ko là ko kịp trở tay đâu đấy

Kế hoạch của bác Hưng rõ ràng và chi tiết nhỉ

Bữa nào dê Miền Bắc Nam tiến đi, mình làm cái giải nho nhỏ giao lưu với dê Miền Nam chơi...

BTC xin thông báo:

Giải đôi Nam Nữ chào mừng NGÀY CỦA MẸ có thể được tổ chức sớm hơn, tức vào CN ngày 22-4 hoặc có thể muộn hơn .

Các anh chị em có thể ghép đôi trước và báo danh ở đây. Trình độ thì tương đương giải đôi nam nữ chào mừng 8-3 vừa rồi.

Có sợ hôm đấy nhiều gia đình đi chơi xa không bác

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    BTC xin thông báo:

Giải đôi Nam Nữ chào mừng NGÀY CỦA MẸ có thể được tổ chức sớm hơn, tức vào ngày 30-4-2012.

Các anh chị em có thể ghép đôi trước và báo danh ở đây. Trình độ thì tương đương giải đôi nam nữ chào mừng 8-3 vừa rồi.
    Đợt 30/4 được nghỉ 4 ngày nên khả năng mọi người sẽ có lịch đi chơi xa. Bác Hưng cân nhắc lại xem khả năng tổ chức ngày khác có thể sẽ hợp lý hơn

Em cũng xin đăng ký giải 30-4 bác hưng nhé: Ngọc bẹt (2.75) + partner (3.25)

Ơ, em tìm toét mắt ra mà trong số nhà trai không thấy bác Yêu tennis đâu cả. Bác Red River vào giả nhời em cái !

Em đã bổ sung.

Các bác nhanh chóng đăng ký đặt gạch nhé và ghép đôi trình BTC xem xét nhé . Trước giải 1 tuần sẽ bung ra riêng từng thớt.

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Ơ, em tìm toét mắt ra mà trong số nhà trai không thấy bác Yêu tennis đâu cả. Bác Red River vào giả nhời em cái !
    Dạ em đây bác có nhà em ,dưng mà em cũng đang choáng đây vì bác ý đưa cả Yêu tennis và em lên trình 3.25 hết là sao

Mà nhà em đợt này là phải tụt bâc vì sao bác bit rùi đấy huhuhu ( vẫn bị loại từ ngoài cổng ) mong các bác xem xét

Em thì sao cũng được các bác nhé, nhưng nếu nam và nữ bằng nhau thì các bác cũng nên cộng thêm cho phái ( Yếu ) chúng em ,ko tội nghiêp lém

@ Tks bác Jeu ( đã được ông xã nói lại rùi) hum nào được hân hạnh giao lưu cùng nhé

So với mặt bằng của Lavender thì bác Red river phải là level cao nhất nhé, cú quả đầy đủ, lưới mạnh nữa. Điểm chuẩn: 3,5

@ Hunghanaka: giải tháng 5 này tổng điểm là 6,5 hay 6,25 đấy bác