Trang 18 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 212

Em cũng thích giao lưu vào thứ 7 hơn nhưng nếu các bác không thu xếp được vào thứ 7 thì chủ nhật cũng ok.

Em thì thứ 7 hay CN đều okie hết nhưng cuối tuần 14, 15/4 em lại bận rồi ạ. Các bác BTC cứ cho mấy cái óp sần, ngày nào, giờ nào mà thiên thời (trời không mưa, không nắng), địa lợi (sân Hanaka ơ vai lây bồ + bác Hưngka tham gia được), nhân hoà (số thành viên LVD & TDTT Từ Sơn tham gia đông nhất) thì chọn thôi ạ.

Bây giờ em mới vào mạng được, e cũng chưa biết được liệu hôm đó e đã hoàn thành một đống công việc phải làm chưa, hic!Hic! E đang phải tuyển nhân viên thay thế Kế toán tổng hợp sắp đi đây. Có bác nào giúp được em vụ này không???
    --- Bài viết bổ sung ---
    @ Autumn River có avatar mới tuyệt thế, cứ quảng cáo đấy là ảnh của A R hồi trẻ thì ai biết đâu mừ

@ bác Hưng: nếu chị em sang Hanaka vào thứ bảy, em biết bác vẫn phải làm, dưng mà bác có chạy ra chạy vào được không ạ

Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand
    Em thì thứ 7 hay CN đều okie hết nhưng cuối tuần 14, 15/4 em lại bận rồi ạ. Các bác BTC cứ cho mấy cái óp sần, ngày nào, giờ nào mà thiên thời (trời không mưa, không nắng), địa lợi (sân Hanaka ơ vai lây bồ + bác Hưngka tham gia được), nhân hoà (số thành viên LVD & TDTT Từ Sơn tham gia đông nhất) thì chọn thôi ạ.
    Các bác chú ý, muốn xem thời tiết chính xác thì vào trang này nhé: AccuWeather.com, xem TP nào thì search thành phố ấy, có thể biết trước khá chính xác thời tiết trong cả tuần, thậm chí cả tháng và chính xác từng giờ trong ngày.

Ví dụ của Hà Nội:
    Hanoi Weather - AccuWeather Forecast for Ha Noi Vietnam

Ngày 22-4 là ngày nắng đẹp
    Hanoi 15-Day Weather - AccuWeather Forecast for Ha Noi Vietnam

Nói đến những ngày mưa, em lại nhớ đến bài hát "I like Chopin" yêu thích ngày nào, share cùng các bác:
    http://www.youtube.com/watch?v=grGjD1rTNyg

Em cũng thích đi t7 hơn, CN ở nhà thường tập trung mọi ng đông đủ nên đi cũng ngại

Hưng "HAyNẰnKhóc" Kế hoạch trước :Giải NAM+NỮ HANAKA t/c vào CN 22-4 nay hình như lại chuyển T2 30-4??? . Ôi lúc này Ngộ lại đi thành phố Chủ tịch rồi... Loạn có tin giải chuyển đến tận CN 20-5. Vậy chính xác là : "Hãy đợi đấy"???

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Em cũng thích đi t7 hơn, CN ở nhà thường tập trung mọi ng đông đủ nên đi cũng ngại
    sao mà giống nhà mình thế hi hi

Bác thư ký chân dài xinh đẹp đâu rùi. Vào lập danh sách đi bác ơi. Em xác nhận có tham gia nhé

Bác thư ký chân dài t7 này không đi được. Nên thư ký chân ngắn này tạm thay thế điểm danh vậy nhá.

1. Fairplay

2. Dazz

3. minimun

4. Ngocha

5.So2smile

6. Autumn River

7. Bác Tù giam lỏng (bạn em)

8. Head ??? (bác này dạo này ốm, chẳng thấy hình thấy tiếng gì cả)

Các bác khác đang thu xếp công việc (Alias, Wilddaisy, Huongpham...) thông báo sớm nhá